ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Before / After & Future : Reen

เริ่มโดย Koog Google, เมษายน 02, 2021, 12:50:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P555

เรื่องนี้มันซับซ้อนกว่าที่คิดเยอะเลยครับ

mrzoom

ภาคแยกของรีนน่าสนใจมาก อยากรู้เรื่องราวหลังจากภาคหลักว่ารีนกับบอยจะเปนยังไงต่อ

saranchai

หรือว่าพ่อของบอยเองที่เป็นคนระเบิดรถแม่ของรีน

chipchip

น่าจะหักกันเรื่องธุรกิจครอบครัว

freedom007

รีนมีความแอบร้าย เพราะความกดดันของครอบครัวนี่เอง

biggiggog

จะได้รู้กันไปว่า อะไรทำให้เธอกลายเป็นแบบนั้นไปได้
ขอบคุณครับ

swgxxx26

อย่าบอกนะว่ารีนกับบอยโดนสลับตัวกัน

Jaker1234

ดูสงสารรันเลยนะครับ  โดนกดดันจากพ่อ  มีแม่คอยให้กำลังใจ

La Pt

ทุกคนในเรื่องมีประวัติไม่ค่อยดีเลย

จรัญ บุญชู

ครอบครัวของบอยไม่ธรรมดาเลยจริงๆ

akennya

รินน่าจะเป็นตัวแสบได้เลย

ayiraj2408

ดูท่ารีนจะถูกคาดหวังเอาไว้มากสินะ ด้วยความที่เป็นพี่สาวคนโตด้วย

fufu22

รีนดูแล้วมีปมตอนเด็กให้ดูร้าย

Angel_p

ภาคแยก รีนมาแล้ว ไม่พลาดเลยครับ ขอบคุณครับ

Nobita Nobituta

แต่ละคน มีเรื่องสูญเสียในอดีต เล่ามาอย่างละเอียด เข้าใจเนื้อเรื่องมากขึ้นเลยครับ