ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Before / After & Future : Reen

เริ่มโดย Koog Google, เมษายน 02, 2021, 12:50:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

แต่ละคนก็มีอดีตน่าสะเทือนใจไม่แพ้กัน
อยากให้จบแบบมีความสุขกันทุกคนนะครับ

หวานเย็น

motown

สงสารรีนตอนเด็กจังเลย

bbkja555

เบื้องหลังครอบครัวรีน

usman1963

น่าจะเป็นคู่แข่งวางแผนจัดการซินะ สงสารครอบครัวรีนเลย

blogboss2

peddo

อ่านแล้วสงสารรีน และทุกตัวละครเลยนะครับ คนรวยๆ นี่ดูเหมือนชีวิตจะไม่ค่อยเป็นสุขเท่าไหร่
ขอบคุณครับ

shuya

Pong Sak

tatong2222

มีความหลังฝังใจ​ ทำให้​มี​ปม​ ถึงว่า​รีนนี่เจ้าแผนการ​ อยู่​เบื้องลึก​เบื้องหลัง​ให้น่าติดตาม​

cides

Hanz3312

::Crying:: จุดเปลี่ยนของชีวิตเลยล่ะ จากพี่สาวใจดีมากลายเป็นแบบนี้

kjui2519

พูดเป็นลาง แล้วเกิดเหตุแบบนี้ ความกดดันตกอยู่กับใคร

ryu27

Manoptana

ชีวิตของรีนกับน้องก็ผ่านอะไรมาหนักๆเหมือนกันนะ พ่ออยากได้ลูกชายแต่กลายเป็นลูกสาวทั้งคู่ อุบัติเหตุที่เกิดขึ้นเกิดการสูญเสียใครไป