ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Before / After & Future : Reen (2)

เริ่มโดย Koog Google, เมษายน 07, 2021, 12:26:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

La Pt

ทุกคนต่างก็มีปัญหาของ_

aekkung

นี่เป็นความหลังชีวิตของรีนกับรินจริงๆ ใช่ไหม น่าสงสาร

hamyaiyao

ชีวิตวัยเด็กรีนน่าสงสารจัง

Phongphan Phetcharat

รีนกับรินต้องโดนพ่อทำร้ายแน่ๆ

vergo

สงสารรีนครับ อาจโดนกดดันตั้งแต่เด็กเลยเป็นคนเก็บกด

prajuab masorn

จะมีใครช่วยได้บ้างครับ

Pongsathorn Weerahong

พ่อใจร้าย ไม่เข้าใจลูกทั้ง2คน

kriangbaac

ขาดความรักในอดีต เลยต้องพรากความรักคนอื่นเหรอครับ

Drak555

seed1234

เดช12341

น่าสงสารพี่น้องทั้งสองคน ::Hunger::

Manoptana

พี่น้องสองสาวถูกพ่อเข้มงวดจัดการแบบนี้นี่เองถึงได้มีอารมย์รักและเกลียดรุนแรง บอยโดนหนักแน่ แต่สองพี่น้องยังต้องผ่านอะไรอีกกว่าจะมาถึงปัจจุบัน

Kingmar

ชีวิตเศร้าเลย สองสาวต้องผ่านอะไรอีกนะ

zeebraa

เริ่มและชีวิตในวัยเด็ก

Birdza

รีนนี่น่าจะโดนมาเยอะ นะ