ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Before / After & Future : Reen (2)

เริ่มโดย Koog Google, เมษายน 07, 2021, 12:26:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ganakorn Gongmag

คงเป็นปม ที่แสนเจ็บปวดแน่ๆงานนี้กว่าจะโตมาได้ขนาดนี้

kuchaikuchai

รีนโดนพ่อบังคับ กลายเป็นเด็กเก็บกด และยังมีภาระที่ต้องดูแลน้องอีก บทหนัก

botsmans

รีนต้องเจออะไรมาเยอะ ไม่แปลกเลยว่าโตมามีความแค้นในใจ

ryu

น่าเสียดายกีต้าร์ตัวนั้น ทำลายจิตใจไปเลย

zaar65

ปูเรื่องสนุกมากๆเลยครับ ตัวพ่อคงดุน่าดู

makecloud

เป็นที่ระบายอารมณ์ตั้งแต่เล็ก จึงอยากเอาชนะ และ หวังให้ได้ในสิ่งที่ตัวเองอยากได้

fluffy

usman1963

ผมว่า ยิ่งพ่อทำแบบนี้ ยิ่งกดดันลูก จนกลายเป็นว่าลูกไม่อยากที่จะคุยกับพ่อเอานะ

Paragraph<BB>

เอ้าก็คนเค้าเหงาเนาะ เมียตายใครจะไม่เสียใจ

13igboss

รู้แล้วว่าความเจ้าคิดเจ้าแค้นของรีนมาจากไหน

naja313

swgxxx26

พ่อรีน ใช่พ่อของบอยไหม

napakon

slimechan

พ่อนิสัยแย่จร้งๆ สงสารสองพี่น้อง

chapter11

มุมของรีนนี่น่าสงสารมากครับ ต้องแบกรับทุกอย่าง ดูแลน้อง