ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.21 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 10, 2021, 03:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bky00

ในที่สุดก้อถึงคิวคนนี้สุดยอดเลย

lordggg

มีหลากหลายมุมมากครับ ทั้งการไปเที่ยวต่างประเทศ และภารกิจต่างๆ

ชอบบทของอีฟกับต่อมาก โรแมนติกสุดๆ เริ่มปูทางว่ารักกันจริงๆแล้ว

Moo Muzz

ต้องเสร็จพี่ต่อแน่ๆ ใช่มั้ย วืดมาหลายตอนแล้ว 555

olanla

masterevans

กัญชามีฤทธิ์ระงับประสาท ทำให้เคลิบเคลิ้ม แล้วยิ่งอากาศเย็นๆ บรรยากาศโรแมนติค หนุ่มสาวอยู่ใกล้กันก็เหมือนน้ำมันใกล้ไฟ แถมนี่มีใจให้กันด้วย

ปล.บรรยายสถานที่ได้ดีครับ ท่าทางจะชำนาญสถานที่มากเลย

gokuon

บรรยายสถานที่ได้ดี ส่วนเซอไพรซ์นั้น ไม่ต้องอธิบายใดๆให้มากความ

gppe717

คงได้แค่เกือบๆ ไม่งั้นเรื่องจบเร็ว และ แต่งยากมากด้วย

kake08

watanabe

ต่อน้อยจะถูกใช้งานกับอีฟรึป่าวนะ ::Shy::

pon007

เป็นนิยายเรื่องแรกที่เนื้อเรื่องมีโครงที่เดาทางยาก ฉาก xxxx ก็แค่ส่วนประกอบ ลงตัวมากมีแพลมไว้ประมาณกี่ตอนครับ 

Supertum

อ้างจาก: shadow5 เมื่อ เมษายน 10, 2021, 03:30:42 หลังเที่ยง
เข้ามารีเฟรชหาทุกวันครับ

ยังไงรักษาสุกขภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆๆครับ

อ่านจบแล้วเซอร์ไร์มากจิงๆๆครับ เฝ้ารอฉากนี้มานานต้องมีซ้ำบ่อยๆ แต่ต่อจะจัดการยังไงเนี่ยน่าติดตามมากครับ
::Shy:: ซึ้งเลยอีฟ

mcmc666

นึกว่าจะได้เรื่องเพราะกัญชาซะอีก

ophoneyo

cm0025