ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 50 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 12, 2021, 02:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potaeds

รูปนึ้ไม่น่าส่งให้พี่แมนนะน่าจะส่งให้เตยเหมือนโทนกำลังโดนแกล้งนะ

acropobia899

อ่า มาแล้วๆ คิดถึงแทบจะแย่เลยครับ

จัดตัวอักษรมาเต็มมากครับ

พี่หมิวก็ยังน่าหลงไหล เป็นนางพญาเช่นเดิม

volpe

ถ้าชีวิตจิงเจอคนที่รู้ทันแบบนี้อยุ่ใกลตัว คงเหนื่อยแน่เลยย แล้วโทนไม่ได้มีแค่คนเดียววว สู้ๆนะตาโทน ขอให้วันนึงได้คุมเกมบ้างนะ

latipk

pliwds

โดนเจ๊ลากไปซะแล้ว ที่่จริงต้องไปหาสามสาวตอนเช้านินา
ตอนนี้เหมือนไม่มีอะไร แต่ .... เทพโทนขุดทองอีกแล้ว

pd19811983

กับเจ๊เตยนี่ยังไม่หายโกรธ จะต้องทำยังไงดี ส่วนเจ๊หมิวนี่ก็น่ารักได้ตลอดเนอะ

Panudet

kodzilla

medsay

::HeyHey:: พี่หมิวคงจะคิดว่า จะชิ่งคนแบบพี่ยังเร็วไปสิบปีไปฝึกมาใหม่นะน้อง ก๊ากๆๆๆ ผมป่าวหัวเราะพี่โทนนะ อุ๊ปส์

ว่าแต่ทำไมน้องแก้มอยากรูนั้นหละ ต้องเจิมถ้ำปกติให้ลื่นก่อนค่อยเปลี่ยนถ้ำนะ เดี๋ยวจะฝืด

Channarong Saekow

วันนี้คงไม่ได้ไปหาสามสาวแน่นอน โดนกักตัวแบบนี้  แล้วจะคืนดีกับเจ้เต้ยยังไงกันแน่ะ

ryg123456

Fazz