ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 50 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 12, 2021, 02:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

pond06931

Kanghear

คิดถึงร้านเกะมากเลยครับ เทพโทนกับเจ๊หมิวนี่มันคนละชั้นจริงๆ

thanapon253

พี่หมิวนี่สุดยอดมากเลย แบบนี้โทนต้องอยู่กับพี่หมิวไปนานๆเลยนะ น่ารักขนาดนี้

Pra-in

หายไปนาน ใจหายเลยนะครับ ขอบคุณที่กลับมาเล่าต่อ ขอเด็ดๆ ให้หายคิดถึงนะ

olemantu

คนสวย มีตังด้วย ถูกตามใจมาก็เยอะทำอะไรก็ได้ไม่น่าเกลียด เพื่อน ๆก้อไม่กล้าอยู่แล้ว เอาที่สบายใจไปละกัน

sun_307

คนมันแพ้ทางกัน ทำให้เทพโทนตามไม่ทันเจ๊หมิวอยู่ตลอดเวลา แบบนี้ก็ดีนะจะได้หนีไม่ได้ 555

[email protected]

::Crying::อย่าหายไปนานเลยนะคับใจคอไม่ดีเลยช่วงนี้ นึกว่านายโทนติด โควิน ซะเเล้ว

Thongchai Wangsri

เปิดเช็คดูทุกเช้าเลยนะครับ เทพโทน สงกรานต์นี้น่าจะมีผลงานลงเรื่อย ๆ ใช่มั๊ยครับ?

brother1

ท่านโทนน่าเปลี่ยนอาชีพนะครับ ช่วงนี้รุ้สึกว่าท่านโทนมุกเยอะจริงๆ เปลี่ยนไปเป็นตลกน่าจะรุ่งนะผมว่า 555

aunsoiton

Kt Kritha

จู๋จี๋กันน่ารักๆ เฉียดไปเฉียดมาเรื่องที่จะมีไปต่อ น่าสนใจว่าต่อไปจะยังไง ย้ายออกจากหอไปอยู่ที่ไหน

Wichana

ไม่เคยเลยที่จะรอดจากเจ๊หมิวนะท่านโทน

Edit:
Ep นี้ แก้มสุดใจเลย หลายๆ ep ที่ผ่านมาบทเป็นรองดาวกับมิ้นไปเยอะ แต่ครั้งนี้เหมือนแก้มอยากชดเชยท่านโทนแลกกับการที่ตัวเองต้องทำงานไซด์ไลน์ ช่องทางหลังนี่น่าจะเป็นของท่านโทนคนเดียวที่แก้มจะให้ได้ละนะ

zeromaster

สงสัยว่า ป.โท ต้องใส่ชุด นศ. ด้วยเหรอครับ 
ที่เคยเจอคือเป็นชุดทำงาน

nowhereman

โอย พี่หมิวอ่านเกมส์ขาด นายโทนอดชิ่ง 555

แก้มไปโดนตัวไหนมา อยากให้ระเบิดถ้ำหละพี่ ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่านายโทนยังไม่เคยระเบิดรูนี้ของแก้มนิ