ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 50 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 12, 2021, 02:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kiss my ass

::Yes!::เย้ๆมาซะที คิดถึงร้านเกะมากมาย ช่วงนี้ออกไปไหนไม่ได้ก็มาบ่อยๆนะครับ

italy77

มาได้ซะทีนะครับ รอนานมาก ขอให้ท่านเทพโทน สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยนะครับ

Leo the rott

pankea

เจ๊หมิวกับเจ๊เตยเคลียร์กันเรื่องมีอะไรกับนายโทนแล้วแต่นายโทนนี่สิยังไม่กล้าเคลียร์กับเจ๊เตยดูเหมือนเจ๊หมิวจะบอกนัยๆแล้วว่าเจ๊เตยก็เข้าใจแล้วและคงรับได้ฉะนั้นคาดว่านายโทนคงต้องเคลียร์ให้ชัดเจนเผลอๆอาจต้องเคลียร์แบบคราวที่เคลียร์กับเจ๊หมิวนะ ชักอยากรู้ซะแล้วว่าตกลงเคลียร์กันจบตรงไหน ยังไง

h-man

ยามที่ไม่มีเจ้าหญิงน้ำแข็ง ก็ต้องเป็นนางพญาคนนี้แหล่ะ ถึงจะสมน้ำสมเนื้อกับนายโทน

poster007

newblogspot

bloodstorm

pankea

แก้มก็น่ารักเหลือเกินพอได้อยู่กันสองคนเลยจัดให้ตามที่ตัวเองปราถนาและเสนอมาเองว่าให้ใช้ช่องทางไหนแต่คาดว่าคงสลับช้องทางแล้วมาจบที่แตกในแน่ๆ

st23652

chanky2007

ไม่รักเจ๊แล้วหรือ

จะตายเพราะเจ๊หมิวหรือเปล่า แล้วเจ๊เตยจะเอายังไงต่อ

ลุ้นจริง ขอบคุณครับ

น้องแก้มยังไงก็น่ารัก น่าสงสารจริงๆ
คิดว่าดี ก็ทำไป

niceanglev

โทนมันจะง๊อเจ๊เตยยังไงน๊อ โกรธขนาดนี้ เจ๊หมิวก็นะ ดูจะว๊อนหนักๆเลย โทนน่าจะจัดซักดอกก่อนออกมา