ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 50 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 12, 2021, 02:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanookdeejang

โทนเอ้ย มีดวงเรื่องสาวๆ ก็ต้องเจอสาวแสบที่เป็นดาวข่มบ้างเป็นธรรมดา

momoyoyo

Nong5670

sawong sad

เหมื่อนเจ๊แกก็อยากรื้อฟื้นแต่ก็คง2จิด2ใจยุเหมื่อนกันแต่ถ้าได้ซักขวดนิไม่แน่

Mix_Xer

เจ๊หมิวตอนเจอนายโทนใหม่ๆกับตอนนี้ นี่คนละคนเลย ส่วนเพื่อนๆเจ๊แกก็ใช่ย่อย ไม่รู้นายโทนทนได้ยังไง

หมายถึงทนไม่คิดเรื่องหื่นๆนะ

mighty

หนึ่งวันที่พี่หมิวพาโทนไปให้รู้จักกับโลกของเธอนายโทนจะเข้าใจมั๊ยนะมันไม่ใช่เรื่องง่ายที่ผู้หญิงคนนึงจะพาผู้ชายข้ามเส้นให้ไปรู้จักกับเพื่อนๆในโลกของเธอมากนัก

7878

แหมมม.  นึกว่าจะมีทบทวนความหลังกันบ้าง กลับไม่มีซะนี่

แต่พี่หมิว ก็นะ หยอกน่าดู

donki

ถ้าเทียบกับเรื่องราวเวอร์ชั่นพี่หมิวแล้วถือว่าพี่หมิวอัพสกิลมาเยอะเหมือนกันนะครับเพราะถ้ามาอ่านร้านเกะจะพบว่าพี่หมิวเก่งขึ้นมากเลยทีเดียวในการจัดการกับนายโทนของเรา

robertrobin

นายโทนไม่ทันเหลี่ยมพี่หมิวหรอครับเนี่ย โดนจับเป็นบอดี้การ์ดส่วนตัวไปเลย1วันเต็มๆ อย่าลืมไปเคลียร์กับพี่เตยด้วยละครับ แกน่าจะเดืแดจริงๆ สู้ๆนะครับ