ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 50 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 12, 2021, 02:40:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriangbaac

Best21795

loveice5566

55 วันนี้ เทพโทน เสียเหลี่ยมส่ะแล้ว โดนวางสกัด ทุกทางเลย เจ้หมิว เราอ่านเกมขาดจริงๆๆ

peddo

เฮ้อ นายโทน งานไม่มีหยุดพักเลยนะครับ แต่จนแล้วจนรอดก็ยังไม่มีเฉลยเรื่องเตยเลย อึดอัดมาเป็นเดือน ไม่แน่ใจว่าอะไรทำให้โกรธเบอร์นั้นถ้าเตยเคลียร์กับหมิวได้แล้ว สามสาวก็สนิทกันดีไม่น่ามีใครปากเสีย เอ หรือจะเป็นเพื่อนผู้ไม่ประสงค์ดีในเกะกันนะ
ดูทรงแล้ว ถ้าโทนอัพเวลอีกหน่อย อาจจะมีสาขา เพื่อนพี่หมิวนะครับเนี่ย ดูท่าทางอยากลองของเหมือนกัน
ตนอยากไม่ได้มีแต่รุ่นพี่ น้องแก้มก็รุกหนัก เจอโทนรุกกลับแบบไม่พักบ้าง หมอบกันทั้งคู่แน่ครับ อย่าลืมตื่นไปทำงานนะ
ขอบคุณครับ

Nu metal

I2ta3ta3

มาคลุกคลีกับเจ๊หมิวแบบนี้ เจ๊เตยรู้จะมีปัญหามากขึ้นไหมเนี่ย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ งานเยอะขนาดนี้ ยังแต่งได้เยี่ยมมากครับ เจ้หมิวเอาโทนอยู่จนดิ้นไม่ได้เลยนะครับ

tumsweet