ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.22 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 12, 2021, 03:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

อยากหน่อยแต่แทนน่าจะยอมนะผมว่า

adof13

Pitor

มีเงื่อนงำให้ชวนสงสัยต้องติดตามต่อนะครับ

GU Koy

คืนนี้ก็ฉีดยาให้อีฟอีกสักสองเข็มนะคับ

JabaWoCK

เนื้อเรื่องเข้มข้นแล้ว คิดว่าสุดท้ายแล้ว zina ก็น่าจะเป็นตัวร้ายอยู่ดี 

Hanz3312

เป็นผมเชื่ออีฟนะ หลายๆอย่างบอกอย่างนั้น

1819

สายลับซ้อนสายลับของสายลับ แล้วนายต่อ จะไปทิศทางไหน แต่ไม่ว่ายังไง อย่าให้4สาว ต้อนจบแบบ ตับพังนะครับ ทั้ง แทน อีฟ อิง เดียร์ อยากให้นายต้อสมหวังจริงๆ  และ ก็ลุ้นว่า ถ้าต่อบอกแทนเรื่องอีฟ แล้วจะเหมือน แบบ อิงไหม  ส่วนเรื่องนอกงอก ในเมื่อนายต่อมีความสามารถควบคุม ร่างกายได้ ถ้าฝึกและ พัฒนาต่อ น่าจะฝึกให้สลายก้อนเนื้องอกได้นะ  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

drblackjack

ใครจะพูดจริงพูดโกหกกันแน่
แต่ผมเชื่ออีฟ เพราะอีฟน่ารัก 555

pakykit

ต่อต้องหาความจริงซะแล้วใครหลอกกันแน่

winnythepooh

ตกลงใครเป็นฝ่ายดี ใครเป็นผู้ร้ายกันแน่

outsider

ความสามารถโคตรเทพ ครอบคลุมมาก ระดับ ชาร์ล เซเวียร์+วูฟเวอรีน+ควิก ซิลเวอร์ เทพมากๆ
ในตอนแรกๆน้าไพลินแกบอกว่าอย่าไว้ใจใคร ยังจำได้ เชื่อได้เลยว่าอย่าไว้ใจใครจริงๆ

tulatula

เขียนถึงสงครามโลกดีมากเลยครับ อ่านละน้ำตาซึม ดีใตที่เรื่องนี้จะมีต่อยาวๆครับ

chatjane4234

เอาแล้วๆ ต่างฝ่ายต่างบลัฟกันว่าอีกฝ่ายโกหก แล้วต่อจะเชื่อใจอะไรใครได้บ้างเนี้ย ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

Zgsky

มีการลิตส์เครดิตอีฟแน่นอน

amtorff73

UNX vs ZINA... 2 ขั้วอำนาจที่ต้องการคนมีพลัง ผมว่านายต่อคงไม่รู้เหมือนกันว่าจะเอายังไงดีหรือเชื่อใครดี

แต่ผมเชื่อว่านายต่อคงเลือกปกป้องคนที่เขารักก่อนอยู่แล้วล่ะครับ