ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.22 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 12, 2021, 03:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตรี1131

::Doubt::เริ่มที่จะสับสนไปหมดแล้วว่าอะไรคือเรื่องจริงสรุปคือจะไว้ใจใครได้บ้างไหม

Tichamax12

งงมากตรงองค์กรใครเป็นใครแล้วอีฟทำไมไว้ใจไม่ได้

tm241

โน้มนาวแทนให้ได้ จะได้เบิ้ลสองไปเลย

awaygama

เนื้อเรื่องซับซ้อนไปเรื่อยไปนะครับ

kriangbaac

จะเป็นจ้าวโลก สุดท้ายอาจไม่เหลือใคร

sombie.pj

อ้าว ถ้าอีฟเป็นนางนกต่อนี่ฮาเลย

only1A

แทนจะยอมรับได้ไหมนะ
แล้วองค์กรไหนเป็นฝ่ายดีกันแน่

นุครับ

1678405

ฝั่งนึงบอกว่าป่วยอีกฝั่งบอกว่าปกติแล้วสรุปคือยังไงกันแน่แล้วอีฟจะหลอกต่อเหรอ

Rrrrop

ซ่อนเงื่อนสุดๆเลย  ชอบครับแบบนี้

testman

คิดว่า จะเชื่อใครล่ะนั่น

ท่าทางพวกนั้นไม่รู้ว่า พระเอกเราอ่านใจได้สิ ถึงได้มาพูดแบบนี้

Dybala59

::Glad:: ขอแบบ 4P หน่อยนะครับท่านพี่ไรท์แทน อีฟ เดีย รุมนายต่อขออีกฉากนะครับ อยากให้จัดอีฟในห้องน้ำสักทีครับผมเนื้อเรื่องดีมากๆเลยครับ บรรยายละเอียด เก็บทุกความรู้สึก

เอกพล

งง เลยครับ ไม่ใครอยู่ฝั่งใครเชื่อใจใครได้ แต่มีปมสนุกดีครับ

Oatoatoat

boonboogonz

มันน่าตื่นเต้นขึ้นเรื่อยๆ ชอบมากครับแนวนี้