ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.22 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 12, 2021, 03:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

ในความเป็นจริงแล้ว ถ้าแทนยอมให้มีคนอื่นอีกโดยไม่โดนพลังเนี่ย เป็นไปไม่ได้สุดๆเลย

upperbound

ชอบครับ ผูกเรื่องได้น่าติดตามมาก มีทั้งบู๊จริงจัง และบู๊มันส์กับสาวๆ อิอิ

gusjung111

แลเวจะเป็นยังไงต่อ จะถูกหลอกไหม

Csc It

::Ajark::แล้วใครมาบอกต่อแบบนี้จะมีการหักมุมแบบใหนอีกงั้นนายต่อต้องยืนด้วยลำแข้งตัวเอง

automilo

อ่านไปอ่านมา งง ใครอยู่ฝ่ายดีฝ่ายร้ายกันแน่ 555

P0A0Y0

ความรักลอยเต็มทั้งตอนเลย....
::WowWow:: ::WowWow::
แถมท้ายตอนยังมีอะไรให้ปวดหัวเพิ่มอีก
::Horror:: ::Horror::
ปรับอารมณ์ไม่ทันแล้วครับบบบบบ
ครบรสสุดๆสนุกมากๆเลยครับ

longman_44

แล้วจะเชื่อใคร ใช้พลังพิเศษช่วยได้ไหม

Manoptana

สององค์กรณ์นี้น่าจะเป็นฝ่ายธรรมะกับอธรรมนะ แยกกันที่ใครทำร้ายคนอื่นมากกว่ากัน ตอนนี้ตรวจร่างกายแล้วแต่ติดที่ต้องระวังการใช้พลังและการควบคุมแขกสองคนนี้คงจะไม่ทำร้ายนายต่อนะ

Thongchai Wangsri

KonMol2

ความสุขมาพร้อมกับความทุกข์ แต่ว่าตอนนี้สับสนใครดีไม่ดีมากกว่า

วสันต์ ชาญวิทย์

องค์กร​นี้จะเชื่อใครได้บ้างเนี่ย

lindor

พระเอกเราพลังเยอะดีจริง แต่ก็อย่างว่าพลังเยอะยอมมีผลข้างเคียงเนอะ

ขอบคุณผู้แต่งสำหรับเรื่องดัีๆ นะครับ เรื่องนี้ครบรสมากเลย  ::Glad::

RattanaKi

Prasard Komkum

ไม่ให้เชื่อ​ิฟคงเป็นไปไม่ได้รอผลแทนอิฟ

ttkttk