ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้ามีกระหรี่สองคนนี้ยืนต่อหน้าคุณ คุณจะเลือกคนไหน ขอเหตุผล และบอกด้วยว่าจะทำอะไร

เริ่มโดย vadazaa, เมษายน 15, 2021, 12:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

กระหรี่น้อยผมสั้น สุดห้าว ผิวขาว หน้าสวยเหมือนนางเอกAV  (อดีต18 ปัจจุบันน่าจะ29แล้ว)
เป็นตุ๊กตายางมีชีวิต ต้องจัดท่ารับKuy รูฟิตชอบขมิบเวลากระแทก เอาแต่ใจนิสนุง ไม่ชอบให้แตกใน ไม่ชอบให้แตกปาก (แต่ผมก็แตกคารูคาปากตลอด เวลาแต่อย่าแสดงอาการให้เธอรู้ กัดฟันแล้วแตกไปเลย )แต่Yedมันมาก
กระหรี่คนแรกที่โดนแตกในครบ 3 รู  (แตกคาตูด ขี้กับน้ำว่าวทะลักออกมาเลยสะใจมาก)

กระหรี่น้อยผมยาวสุดน่ารัก น่าสวย หุ่นดีมากๆ เอ๊าะๆ ถึงไหนถึงกัน ท่าไหนก็ได้จัดได้หมด
อมก็เก่ง ลิ้นก็ไว  ตามใจมากๆๆๆๆๆ  เสียอย่างเดียว หลวมไปหน่อย เพราะเมื่อก่อนรับงานทุกวัน โดนทีหลายๆKuy
ปัจจุบันโดนYed 2 บ้าน (ชอบแอบหนีไปอมของหลวง)
แตกในได้ แตกปากกินน้ำ ดูดเลียทำความสะอาดมืออาชีพมากๆ

game14974

อยากตอบว่าชอบทั้งคู่เลย เอาจริงๆไม่อยากเลือกเลยครับ แต่ถ้าต้องเลือกก็คนแรกครับ เอาตรงๆคือของผมเล็ก คนแรกน่าจะฟิตกว่า แหะๆ

darkerside69

vadazaa

อ้างจาก: tstcuqwc เมื่อ เมษายน 21, 2021, 07:09:11 หลังเที่ยง
แต่ละคนน่าเย็ดให้ตาเหลือก

ผมนี่เย็ดจนหน้าบิดหน้าเบี้ยวเลยครับ   ติดหยิ่ง

padarling01

ชอบคนที่สองครับรูปตอนที่ไปเที่ยวพัทยาที่สะพายเป้อยู่ข้างหลังนุ่งยืนส์เสื้อยืดขาวชูสองนิ้วหน้าใสปากแดงดูเด็กมากตอนนั้นไม่รู้ว่าโดนเย็ดหรือยังครับชอบคนสองมากๆนมตั้งเต้ากลมเต็มมือ

vadazaa

อ้างจาก: padarling01 เมื่อ เมษายน 24, 2021, 12:09:25 ก่อนเที่ยง
ชอบคนที่สองครับรูปตอนที่ไปเที่ยวพัทยาที่สะพายเป้อยู่ข้างหลังนุ่งยืนส์เสื้อยืดขาวชูสองนิ้วหน้าใสปากแดงดูเด็กมากตอนนั้นไม่รู้ว่าโดนเย็ดหรือยังครับชอบคนสองมากๆนมตั้งเต้ากลมเต็มมือ

หนีไปเที่ยวกับชู้ โดนYedเละเทะเลยครับตอนนั้น ทั้งปากทั้งหอย ตอนแรกโกหกว่าโดนลักหลับ พอเจอคลิปถอดกางเกงชู้แล้วจับKuyมาโม๊กถึงรู้ว่าสมยอม

padarling01

คนสองนี่เวลาดูดควยคงดูดควยแรงมากควยคับปาก..ผมเอาคนสองไปจินตนาการให้เป็นลูกสาวเป็นพ่อลูกที่สนิทกันมากเวลานอนต้องพาเข้านอนเกาหลังให้

vadazaa

อ้างจาก: padarling01 เมื่อ พฤษภาคม 07, 2021, 03:48:14 ก่อนเที่ยง
คนสองนี่เวลาดูดควยคงดูดควยแรงมากควยคับปาก..ผมเอาคนสองไปจินตนาการให้เป็นลูกสาวเป็นพ่อลูกที่สนิทกันมากเวลานอนต้องพาเข้านอนเกาหลังให้

ดูดโคตรเก่งครับ ผมนี่แตกคาปากตลอดเลย ทั้งปากทั้งมือ ดูด รูด ชัก รัวๆเลย อย่างฟิน

mandarin