ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเริงชู้สาวสอง copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 16, 2021, 09:52:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แฟนผมเริงชู้สาวสอง

ผมชื่อ"เดีย"ครับอายุ22 ปี ผมเรียนอยู่มหาลัยทางภาคเหนือครับ ผมเป็นคนที่รักอิสระสันโดษเอามากๆ ชอบอยู่คนเดียวไปไหนก็ไปคนเดียว เมื่อผมมีแฟนผมเลยไม่ค่อยได้เจอกันเท่าไหร่ แฟนผมชื่อ"ไอซ์"ครับ เธอเป็นผู้หญิงที่สวยขาวหุ่นดี ผมรักเธอเพราะว่าเธอตามจีบผมมานาน ผมตกลงเป็นแฟนไอซ์ ทั้งๆที่เพื่อนๆเธอลงความเห็นเป็นเสียงเดียวกัน ว่าเธอแรดเอามากๆ ผมไปหาเธอที่หอเดือนละ2-3ครั้ง แล้วเราก็เอากันทุกครั้ง ครั้งละหลายๆรอบ

จนมีวันหนึ่ง ผมกะว่าจะเซอร์ไพร์สเธอ ไปหาเธอแบบไม่บอกเธอก่อน เธอไม่อยู่ห้อง..ผมเลยรอ ไม่นานไอซ์ก็เข้ามากับเพื่อนชื่อ"คิว" คิวเป็นสาวสองครับมีหน้าอกแต่งเป็น ญ. เลย ผมเลยแอบในตู้เสื้อผ้า แอบดูแฟนผม ไอซ์เอาหนัง x ที่ผมเปิดดูกับเธอเป็นประจำ มาเปิดให้คิวดูแล้วแกล้งเล้าโลมคิว แฟนผมจับหน้าอกคิวและหัวเราะชอบใจที่คิวรู้สึกอาย ผมเฝ้าดูอยู่สัก15นาที คิวก็จูบกับไอซ์แฟนผม จากนั้นไอซ์ก็ถอดกระโปรงคิวออก ...คิวยังไม่แปลงเพศครับ แถมดุ้นควยของคิวยังทั้งใหญ่ ยาวก็ผมเสียอีก

ไอซ์แฟนผมที่หยอกคิวอยู่ พอเห็นคิวทำท่าเอาจริงก็เริ่มตกใจ แต่พอได้เห็นควยคิวเท่านั้นแหละ แฟนผมก็เริ่มเอามื่อไปจับ..ชักให้คิว ไม่นานของควยคิวก็ใหญ่เต็มที่ ไอซ์แฟนผมก็ก้มลงดูดเอาดูดเอาเมามัน จนคิวร้องว่า"ไอซ์ง่ะ ตัวเองทำเก่งจังเลย" ผมมองดูแล้วก็ชักว่าวควยตัวเองไปด้วย มันตื่นเต้นครับ ไอซ์แฟนผมไม่เคยมีอารมณ์หงี่ขนาดนี้มาก่อน คิวชักควยออกจากปากแฟนผม แล้วจ่อไปที่รูหี แต่แฟนผมบอกว่า "ไม่ปลอดภัย แค่นี้พอ" แต่คิวไม่ยอม..จะเย็ดแฟนผมให้ได้

แฟนผมเลยบอกว่างั้นลองใส่ตูดดูละกัน (ไอซ์ยังไม่เคยโดนผมเปิดซิงตูดมาก่อนเลยครับ) พอคิวเอาควยใหญ่ยัดใส่ประตูหลังไอซ์ไปเธอก็บอกว่าเจ็บ แต่คิวไม่ยอม จิกหัวจิกผมไอซ์แฟนผมไว้ แล้วดันจนควยเข้าไปมิดดุ้น แฟนร้องเสียงหลงเลยครับ จากนั้นคิวก็กระเด้ารูตูดแฟนผมแบบไม่ยั้ง ผมเห็นควยใหญ่ของคิวสาวเข้าออกรูตูดแฟนผมอย่างชัดเจน นมแฟนผมกระเพื่อมเด้งกว่าเต้านมของคิวที่ไม่ค่อยขยับเด้งนัก คิวสาวดุ้นควยอยู่ไม่นาน ก็ปล่อยน้ำกามใส่รูตูดแฟนผม ล้นย้อยออกมาเป็นทางสีขาวข้น...

เรื่องมันยังไม่จบแค่นั้นสิครับ แฟนผมเป็นคนเซ็กส์จัดมากๆ บอกคิวว่าเธอยังไม่เสร็จ เธอเลยโทรชวนเพื่อนเธอที่อยู่หอใกล้ๆกันมาที่ห้อง ชื่อ"แมน"ครับ แมนคงมาที่ห้องบ่อยเพราะพอแมนมาถึงห้อง มันก็ เข้ากอดแฟนผมทันที แฟนผมบอกมันว่า "ขอควยใส่แรงๆหน่อย" มันถามจนได้รู้เรื่อง จึงเรียกคิวออกมาด้วย แฟนนอนอ้าหีรอให้มันเย็ดเลยครับ แต่พอมันเห็นตูดแฟนผมมีน้ำเมือกขาวไหลออกมา มันเลยบอกว่าขอเย็ดตูดแฟนผมก่อน แล้วค่อยใส่หี...แฟนผมก็ยอมมัน

แมนมันเลยเย็ดควยเข้าตูดแฟนผม ซึ่งไม่ยากเย็นเหมือนตอนที่คิวใส่เลย พอใส่ไปน้ำของคิวก็ยิ่งทะลักออกมาตามควยมัน มันซอยตูดแฟนผมแบบไม่ยั้ง โดยมีคิวดูดนมแฟนผมไปด้วย แฟนผมร้องไม่หยุด..อ้าปากชูคอ คิวเลยเอาควยยัดปากแฟนผมจนแข็ง จากนั้นแมนมันเลยบอกให้คิวแทงสวนรูหีแฟนผม ไอซ์แฟนผมไม่มีโอกาสขัดขืน เพราะมีควยไอ้แมนคารูตูดอยู่ เลยโดนคิวแทงควยที่ใหญ่ยาวสวนเข้ารูหีทันที ไอซ์ร้องไม่เป็นเสียงคนเลย ทั้งสองกระหน่ำซอยแฟนผม

ผมแอบดูแฟนผมที่รูหีก็มีควยสาวสองเสียบ ที่รูตูดก็มีควยเพื่อนเสียบ จนผมชักว่าวเสร็จไปหลายน้ำเลย มันทั้งสองต่างซอยกันไม่นานก็ปล่อยน้ำกามพรวดเข้ารูหีกับรูตูดไอซ์แฟนผม จากนั้นแฟนผมก็แต่งตัวลงไปส่งเพื่อนเธอทั้ง2คน พอกลับมาเจอผมอยู่ในห้อง เธอตกใจแต่ทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่คราบน้ำกามที่เลอะเต็มเตียงมันฟ้องครับ ผมเลยแกล้งบอกเธอว่าผมชอบและขอพาเพื่อนมาเอากับเธออีก เธอกลัวผมจะเลิกกับเธอ เมื่อผมขอเธอเลยยอมตกลง แล้วผมก็พาเพื่อนๆน้องๆมาลงแขกเธอเป็นประจำ จนเธอท้องไม่รู้ว่าเป็นลูกใคร ก็ไปทำแท้ง แล้วเลิกกับผมไป ผมเลยไม่ได้เจอเธอมา2ปี จนเมื่อเดือนที่แล้วพบกัน ปรากฏว่าเธอได้ดิบได้ดีเป็นแอร์ไปแล้วครับ...