ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 5 ปล่อยตัวปล่อยใจ

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 18, 2021, 10:00:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aodpasa

พี่แหววมาเปิดโลกให้ป้องแล้ว เอาให้ลืมโบนัสไปเลยนะครับ

karoon

ตกลงว่าโบนัสเสร็จไอ้พืทรึยังครับ  ชักจะสงสัยแล้ว ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

Suriyu Buarung

ตกลงแล้วมันยังไง สรุปโบนัสโดนน้องเย็ดไปแล้วหรือยังน้อ

nar007

มีรุ่นพี่เอาใจใส่แบบนี้รักเตายเลย

Horizonpk14

ตกลงมาช่วยปลอบ หรือมาเพิ่มปัญหากันแน่

Anawat Por

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

คือเหตุผลที่พี่แหววว่ามันก้อถูกนะครับ แต่ทุกคนจะต้องเปนแบบนั้นเหรอ ที่แบบมีแฟนแต่ก้อยังไปมีอะไรกะคนอื่นบางทีผมว่ามันเปนข้ออ้างมากกว่าแบบเวลานอกใจจะได้ไม่รู้สึกว่าผิด/ถ้าโบนัสจะเลิกป้องเพราะแปมเหตุผลมันไม่พอ คบมาตั้งปีน่าจะรู้ว่าป้องเปนคนยังไง นิสัยแบบไหน และถ้าบอกเลิกป้องแต่กลับไปคบกะพีทและมีอะไรกันอย่ามาแบบว่าถ้าป้องรักโบนัสและจะกลับมาคบกันป้องต้องรับให้ได้<อย่าให้ป้องเปนคนโง่

olemantu

ก็คงต่องทำใจไปไปก่อนละหมอป้อง เพาะโบนัสเองอาจจะคิดมากเพราะไอ้พีทมันคงเอาใจดี และอาจจะมีอะไรกับมันไปแล้วด้วย

moderndoc

::Cold:: เห้อ ซับซ้อนจัง เห็นด้วยคับว่า...พีทน่าจะวางแผนกับใครสักคนไม่น่าจะมีผู้ร่วมขบวนการคนเดียว

mspeed

samsung014

อ้าว พี่แหววจะพาป้องเสียคนซะละ หาทางเอาโบนัสคืนมาให้ได้นะป้อง

wangdora29

warpzone

อ่านแล้วอินมาก ตอนที่ป้องโดนเทนี่อึ้งเลย

ชาย ชุดแดง