ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 5 ปล่อยตัวปล่อยใจ

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 18, 2021, 10:00:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

ถึงแม้จะต้องยอมรับว่าโบน่าจะมีอะไรไปกะเขาแล้ว ว่าแต่ หืออออออ พี่แหววมาได้ไงเนี่ย งงเลยครับ

m_onepiece

Craft lslot

ryg123456

นายป้องทำบุญมาดีมีคนคอยช่วยเหลือเยอะแต่ก็ซื่อเกินไปเนอะ

minky way

เพื่อการเรียนรู้ ปกป้องต้องตกลงนะ

drblackjack

สอนแบบนี้นี่กะว่าจะกินเองป่าวครับพี่

Long Sakorn

bunchucherd

thisisbest

kkoopp

ดูท่า พี่แหววจะไม่ได้อยากสมมุติลหล่ะมั้ง

Hungry

ตอนนี้เขียนออกมาได้ดีมากเลยครับ ผมรู้สึกซึมซับอารมณ์ของป้องและบางอย่างที่ปกปิดของโบนัสได้เลย 

อัศวิน รัตนแก้ว

เข้าใจล่ะ ตามท้องเรื่องติดใจอยู่ประโยคประมาณ ชีวิตหนุ่มสาวมีครั้งเดียว แต่แปลกใจโบนัสมาก ตอนแรกก็ยังดีๆ ทำไมตอนหลังไปไหนมาไหนกับไอ้น้องพีท มีคนเคยบอกผมนานมาแล้ว ถ้าผู้หญิงไม่ชอบ จะไม่มีทางไปไหนด้วย งั้นโบนัสเธอก็อยากใช้ชีวิตหนุ่มสาวให้เต็มที่มั๊งนี่ ถ้าเป็นเรื่องจริง ก็จบๆไปดีกว่า ดูทรงแล้วน่าจะโดนไอ้น้องพีทแล้วหละ แล้วไม่ได้โดนทีเดียวด้วย โมโหแทนป้องเลย อินนะนี่ บอกตรง!

โอ้โหจะหาคนปลอบแบบนี้ได้ที่ไหนนี่ ทำรักกันได้แต่ไม่ต้องผูกพัน..

Manoptana

หมอป้องโดนพี่แหววเทศน์ขนาดนี้แล้ว น่าจะเข้าใจชีวิตมากขึ้นบ้างนะ ใช้ความซื่อเป็นแล้ว ใช้ความฉลาดให้เป็นด้วย ชีวิตเพิ่งเริ่มต้น จะจบตั้งแต่บทแรกได้ยังไง มีอีกหลายบทต้องเรียนรู้นะ

Modong