ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลหนี(ผัว)ทหาร copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 20, 2021, 01:25:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

พยาบาลหนี(ผัว)ทหาร

ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่าเล่าไม่ค่อยเก่งนะครับ บางส่วนก็แต่งเติมขึ้นเพื่อความมีรสชาตในการอ่าน แต่อยู่บนพื้นฐานของเรื่องราวจริง เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมได้ย้ายมารับราชการทางภาคอีสานเป็นโรงพยาบาลอำเภอ แต่ผมไม่ใช่หมอนะครับผมทำงานด้านการบริหาร ทางโรงพยาบาลก็จัดบ้านพักให้หลังหนึ่งเป็นบ้านเดี่ยวห่างจากหลังอื่นๆพอสมควร ด้านหลังบ้านพักเป็นบ้านพักของพยาบาลในโรงพยาบาล ผมชอบแอบมองพยาบาลสาวๆประจำครับ แต่งานของผมไม่ค่อยได้คลุกคลีกับพยาบาลเท่าไหร่ มีอยู่คนหนึ่งผมสนใจพิเศษเลย เธอชื่อ"นา" เธอแต่งงานแล้ว สามีเป็นทหารจะมาหาอาทิตย์ละครั้ง บ้านของนาอยู่หลังบ้านพักของผม ห่างกันประมาณ20เมตร เรารู้จักกันแต่ไม่สนิทเท่าไร

จนวันหนึ่ง..ผมทำงานที่ค้างอยู่เพื่อจะให้เสร็จ จนถึงหกทุ่มจะกลับบ้านพัก ฝนก็ตกลงมา นาลงเวรบ่ายพอดี ผมเลยเดินกลับมาพร้อมเธอและได้อาศัยร่มเธอด้วย ระหว่างเดินกลับเราก็คุยกันทั่วไป จนรู้ว่านาแต่งงานได้ 2 ปี อายุอ่อนกว่าผม3ปี นา27ปี สามีชอบดื่มเหล้าและระยะหลังชอบชวนผมไปดื่มเป็นเพื่อน เวลาที่กลับมาหานา ทำให้ผมกับนาเริ่มคุ้นเคยกันมากขึ้น อยู่มาวันหนึ่งสามีนาต้องออกฝึกภาคสนาม3เดือน ไม่ได้กลับมาหานา ผมสังเกตเห็นนาเหงาๆ เลยเข้าไปคุยเป็นเพื่อนเวลาเธอไม่ขึ้นเวร หรือเป็นวันหยุดของเธอ ผ่านไป 2อาทิตย์ นาก็เป็นปกติดี

พอดีเป็นวันหยุดเสาร์อาทิตย์และเป็นวันหยุดของนา ผมชวนเธอเข้าเมืองหาซื้อของตลาดเปิดท้ายกัน นาสนุกกับการได้ออกมาเปิดหูเปิดตามากครับ เวลาเดินเธอจะจับมือผมไว้ตลอดเลย แล้วชวนไปดูให้ทั่ว สองทุ่มก็ไปกินข้าวกัน "สนุกไหมนา?" ผมถาม "สนุกมากเลยพี่ มีของให้เลือกเต็มเลย ไม่ได้ออกมาตั้งนาน" "งั้น ศุกร์หน้ามาอีกไหม? นาเวรอะไร?" "ได้พี่ นาออฟพอดีเลย" พอถึงวันศุกร์ผมก็พานาออกมาเที่ยวอีก คราวนี้นาแต่งตัวเซ็กซี่มากเลยครับ ใส่กระโปรงยีนส์สั้น เสื้อยืดรัดรูปสีแดง ทำให้เห็นหน้าอกแบบนูนอวบ ผมมองตาค้างเลย "วันนี้นาแต่งตัวเซ็กซี่จังเลย" ผมชม "นานๆจะได้แต่งพี่ เดี๋ยวอายวัยรุ่นเขา"

ผมก็ขับรถพานามาที่ตลาดเปิดท้าย ระหว่างนั่งรถมา ผมแอบมองขาของนาอยู่เรื่อยๆ นาถามผมว่า "พี่รักษ์ยังไม่มีแฟนเหรอ?.ไม่เห็นค่อยกลับบ้านเลย" "ยังพี่ยังไม่มี..แต่คิดจะจีบเขา พี่ก็อกหักแล้ว..." "ทำไมละพี่?" "ก็เขาแต่งงานแล้วนะซี" "บ้าพี่รักษ์..." นาอายหน้าแดงเลยครับ พอไปถึงเราก็เดินดูของกัน นาเดินคล้องแขนผมเลยครับคราวนี้ ครั้งที่แล้วยังแต่จับมือกัน ระหว่างเดิน..นมเธอก็มาถูกับแขนผมบ้าง เล่นเอาน้องชายแข็งเลยครับ ..สามทุ่มเราก็มานั่งกินข้าวกัน พอกินเสร็จ "นายังไม่อยากกลับเลยพี่ ไปไหนต่อดี" "ดูหนังไหม?" ตกลงพี่" ระหว่างดูหนังผมเอามือมาวางที่ขาของนา เธอก็เอามือมาจับมือผมไว้แล้วบีบเบาๆ

หนังจบ เราก็กลับกัน ระหว่างทางเธอเอาเสื้อที่ซื้อมาอวด "สวยไหมพี่?" "ต้องใส่ให้ดู ถึงจะรู้". "บ้าพี่..." ผมเอามือมาจับมือนา "พี่ชอบนาจริงๆนะ" นาอายครับ "นาก็รู้พี่...งั้นนาคิดยังไง?" "ถ้าไม่คิด..นาก็ไม่มากับพี่หรอก" ผมเลยจอดรถข้างทาง ดึงนามาจูบปาก มือก็ลูบไปที่ขาแล้วก็มาจับที่นม "พี่มันไม่ดีนะ" นาพูดออกมา ผมคิดว่าอดแน่เลยครับ "ให้ถึงบ้านก่อน..." นาพูด ผมรีบบึ่งรถกลับบ้านพักเลยครับ พอมาถึงผมไปจอดรถที่บ้านพักของผมเลย ลงรถพอเข้าบ้าน ผมดึงนาเข้ามาจูบแล้วไซ้ลงมาซอกคอ มือก็ดึงเสื้อยืดนาออก.. ผมก้มลงมาดูดนมนา "อืมมมม เสียวววพี่..."

แล้วเราก็มานั่งที่โซฟา ผมดึงกระโปรงนาขึ้น มือก็แยงเข้าไปจับหี "ซี้ดดดดด...อา" นาน้ำออกมาแฉะแล้ว ผมรีบถอดกางเกงออก เอาหัวควยค่อยๆยัดลงรูหีนา "เบาๆก่อนพี่.." นากอดผมไว้แน่นเลย ผมค่อยดันควยเข้าไปจนสุด "เสียวจังเลยพี่รักษ์..." จากนั้นผมก็เริ่มโยกเอวใส่ นาก็เด้งหีรับการเย็ดของผม "...มันจังเลยนา.. หีนาฟิตดีจริงๆ เย็ดมันควย..อูยเสียวหัวควย" "นาก็มัน..พี่เย็ดมันจริงๆ..เสียว หี..อูยยย..เย็ดนา.เลย..พี่..เย็ดนาแรงๆ..เอาเงี่ยนที่สุดเลย อูยยยย...ควยพี่.โอยจะออกแล้วพี่ ออกแล้ว...น้ำหีออกแล้ว..."

ผมก็มีความสุขมากที่สุดเลยครับ หีของนาตอด..บีบควยของผมจนเสียว ผมจับขานายกพาดบ่าแล้วเย็ดอย่างแรงอีกสิบกว่าที.. "ออกแล้ว พี่น้ำแตกแล้ว..." เราพักกันสักครู่ นาก็เข้าไปอาบน้ำ นาอาบเสร็จผมอาบต่อ ออกมาเห็นนายังนุ่งผ้าขนหนูอยู่ ผมเข้าไปกอดข้างหลัง มือล้วงไปใต้ผ้าขนหนู เขี่ยหัวนมปากก็ไซ้ติ่งหูลงมาซอกคอ "อืมมม.." .อีกมือก็ลูบลงที่หน้าขา ลูบมาถึงโหนกหี.. "อืม..อาส์.." นาคราง ผมพานามานอนที่เตียง นานอนคว่ำ ผมไซ้จากปลายเท้าขึ้นมา พอมาถึงก้น นาแยกขาออก ผมฉกลิ้นเข้าที่แคมหี "เสียวจังเลยพี่ นาเสียวหี...เสียวแตด...โอยยย...ดีจังเลย"

ผมจับนานอนหงายแยกขาออก ดูดหีนา.. "อูยย..พี..ดูดแตดด้วย.." นาดิ้นพราดๆเด้งเอวแอ่นหีขึ้น มือก็คลึงอยู่ที่นมของนา...น้ำเงี่ยนของนาไหลออกมาเต็มหน้าผมเลย...จนนาทนไม่ไหว..ผมเอามือแหวกแคมแล้วก็พูดว่า "โห..นาน้ำหีออกเยอะเลยนะ..เงี่ยนจัดเลยสิเนี้ย" "..พี่..พี่...เย็ดนาเถอะ..นาเงี่ยนสุดๆแล้ว" ผมจึงจับควยจ่อรูหีนาแล้วดันเข้าไปจนสุด นาก็เด้งหีรับการเย็ด แล้วก็เริมโยก "มันหีจังพี่...ซี๊ดดด..เสียวแตด..โอย.. แรงๆเลยพี่ ..เย็ดนาแรง เร็วๆนาน้ำ..จะแตกแล้ว" "หีนาเย็ดมันควยจังเลย...โอยยย...เสียวหัวควย..." "นาเสร็จแล้วพี่" เธอเกร็งตัวแอ่นหีขึ้น รับการกระแทกเย็ดของผม

"พี่ยังไม่แตกเลย พี่เย็ดต่อเลยนะที่รัก..." "จะ..เย็ด เลยพี่..เย็ดนาทั้งคืนเลย..นาจะแอ่นหีให้เย็ดทั้งคืนเลย" "พี่ขอเย็ดข้างหลังนะ" "จะพี่.." นาคว่ำหน้าลงยกตูดขึ้นมา...พลูหีปลิ้นออกมาให้เห็น ผมไม่รอช้าจับควยยัดเข้ารูหีทันที "โอยยย .. เข้าลึกสุดๆเลยพี่" ผมจับเอวนาไว้แล้วกระแทกเย็ดจากช้าไปเร็ว จนนาหัวคลอนไปมา "หีนาเย็ดมันจริงๆ...ให้พีเย็ดบ่อยๆนะ...มันควยมากเลย" "จะพี่..นาจะให้เย็ดทุกวันเลย พี่ก็เย็ดเก่ง..โอย.. หีพังหมดแล้ว...โอยยยย...มันหี". "พี่ไม่ไหวแล้ว..." ผมน้ำแตกใส่รูหีนาในท่านี้เลย

เรานอนกอดกันสักพัก นาก็ปลุกควยผมโดยเอาปากมาดูด พอแข็งเราก็เย็ดกันต่อ คืนนั้นผมแตกคารูหีไป ห้าที นาเจ็ดที นาบอกว่าชอบที่ผมเล้าโลมก่อนเย็ด ตอนผมเลียให้ทั้งตัว นาก็แตกไปที่หนึ่ง ผัวนาไม่เล้าโลมก่อน เปิดผ้าได้ก็เย็ดเลย ผมเย็ดนาอย่างน้อยอาทิตย์หนึ่งก็สี่วัน โดยเฉพาะวันที่เธอเวรออฟ ยกเว้นวันขึ้นเวร บ่ายและดึก "นากลัวไม่มีแรงทำงานพี่" มีอยู่ครั้งหนึ่ง นาขึ้นเวรบ่าย ผมไม่ได้เย็ดเธอมาสามวัน ผมโทร ขึ้นไปหาที่ตึก จะรออยู่ทางลงด้านหลัง พอนาลงมาผมจับนาเย็ดข้างตึกซับพลายที่มีซอกมุมอยู่ สุดยอดครับ เย็ดคาชุดพยาบาล ผมให้นาเอามือค้ำผนังแล้วถลกกระโปรงขึ้น ปลดกระดุมมาจับเสื้อมากองที่เอว มือก็ขยำนมควยก็แทงรูหี จนน้ำแตกกันทั้งคู่เลย

จนผัวนากลับจากฝึกแต่เราก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ แต่เดี๋ยวนี้ไม่แอบแล้วเพราะนาเลิกกับผัว มาอยู่กับผมแล้วครับ บอกได้คำเดียว หีนาสุดยอด เย็ดมันสุดๆ...

9toulek

พยาบาลที่เขาบอกว่า หลายคนมีความต้องการสูง น่าจะจริง