ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (3)

เริ่มโดย twintower, เมษายน 20, 2021, 11:45:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

กั้งนี่ ทำบุญมาด้วยอะไร หล่อรวย เก่ง แถมผู้หญิงระดับท็อปๆเข้าหาตลอด  แต่มาถึงต้อนนี้ ก็ยังไม่รู้ว่าตองท้องก่อนแต่ง กับ แฟนใหม่ แล้วเลิกกันกับกั้งเพราะอะไร  หรือว่าโดนข่มขืนแล้วพลาดท้องจึงจำใจเลิกกับกั้งเพื่อแต่งงานกับพ่อของลูก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

err

ใครๆก็รักกั้งเนอะ  ได้ทุกคนเลย

knight2000

อยู่ที่ว่าใครจะเป็นเนื้อคู่

wjoe44

กั้งเสน่ห์แรงจริงๆมีสาวมาให้กินไม่ขาด

udoncodom

TTTjus

ขอบคุณครับ
เรื่องนี้ ปมกลายจุดและหลายคนกว่าเรื่องอื่น เปิดเรื่องมาตอนแรกคิดว่าจะแค่ตอง แต่สีคนอื่นเสริมให้น่าติดตามมาดูครับ

plot0440

ตองคือพี่สาวของตรีนักข่าวที่สัมภาษยูในเรื่อง หัวใจรักที่ปิดตาย ใช่ม่ะ ถ้าใช่นี้คือจักรวาลของยูขยายแย้ววว เย้ๆๆๆๆ

1305kk

กั้งนี่ก็พระยาเทครัว นะเนี่ย

Channarong Saekow

คำตอบของคำถามที่ว่าทำไมถึงเลิกกันไหน  คืออะไรกันน่ะ

jaojom

กั้งเก็บหมดเลยนะครับ  สาเหตุการเลิกราของตองกับกั้ง ยังเป็นปริศนา เดาไม่ออกเลยครับ

Manoptana

คนที่สงสัยและรอเสียบทุกคนวิ่งเข้ามาหากั้งเองทั้งนั้นเลย ไข่มุกก็ดี มิวก็เด็ด แต่ตองที่เด็ดกว่าก็ยังเลิกกับกั้งแล้ว จะเหลือใครที่ใช่อีก

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กั้งจะใช่กับใครคนไหนหนอ แต่ใครเมื่อได้กับกั้งแล้วติดใจแน่นอนครับ

แมว69

bossbellbest

dunze

สาวๆที่เอ่ยมากั้งกินเรียบเลย