ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 25

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 20, 2021, 09:29:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk

peddo

กำนันนี่โหดจริง นึกว่าจะซ้อมมวยลดหุ่น กลายเป็นอัดลูกน้องปางตาย
เป็นห่วงดิวนะครับ กลัวทศจะทำอะไรบ้ากว่าเดิม ถ้าเอาพวกมารุมนี่เสียของเลย
อาจาบ์เจษถูกสาวรุมจนต้องขอตัวช่วย เดี่ยวๆ สู้ไม่ถอย แต่ไม่มีมุขสงบศึก ทำเอาอ๊อดต้องเผยตัวออกมา ถ้าเกวลีจำได้ขึ้นมา ได้เป็นเรื่องใหญ่แน่ แต่ถ้าคิดว่าเป็นชาบในฝันนี่มีโอกาสฟินนะครับ
ขอบคุณครับ

KengNaJa

ศึกแย่อาจารย์เจษ5555
รออาจารย์เชือดนุ่นอยู่นะครับ ท่าทางจะอีกไม่นานหรอกมั้งง

sommchai

ค่อยๆโผล่มาแล้ว สงสัยที่อาจารย์เจษตามหาคือกำไลวงนี้เปล่าครับ มีอิทธิฤทธิ์พิเศษ แต่คนใส่คงเจ็บปวดน่าดูนะ

nujane_dude

ของนั้นคือกำไลรึเปล่า? อาจารย์เจษมปมหลายอย่างรอคำตอบอยู่

Naruto19

แมว69

Lordtoung

เริ่มเล่นกันแรงขึ้นเรื่อยๆ
เดี๋ยวก็รู้ใครจะอยู่ใครจะไป  อาจารย์สุดหล่อมีสาวแย่งกันจนปวดหัว

prajuab masorn

กำนันจะไปลงที่ใครละเจณิตาหรือเปล่า

lindor

อิจฉาพระเอกของเราจัง สาวๆ แย่งกันเพียบเลย ว่าห่วงอลิสาเหมือนกันนะเนี่ย ไม่รู้จะเป็นยังไงบ้าง  ::Sweat::

Satira Potikanon

อ.เจษเนื้อหอมไม่เบา เด็กชอบสอยทั้งสองคนเลยครับ

aod123

จรัญ บุญชู

ณัฐฐามีกำไล...อาจารย์ก็หนังเหนียว...ลองกันซักตั้งซิ

kidzero

ดูท่าจะเฉลยออกมาแล้วว่ากำไลคือสิ่งที่ตามหาอยู่ แต่อยากรู้ว่ามันมีความสามารถอะไรทั้งสองครถึงขั้นยอมแตกหักกัน จะว่าไปก็คิดถึงฝั่งดิวเหมือนกันไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง ยิ่งตอนที่แล้วทศพลมันหลุดจนถึงขั้นนึกถึงตอนที่เล่นสวิงกิ้งกันกับเพื่อนใหม่ หวังว่าจารเจษจะไปช่วยทันนะ

102030

อาจารย์เจษก็เนื้อหอมเกิ๊น น่าอิจฉาเหลือเกิน
อ๊อดก็ไปเข้าฝันเค้ารอบเดียวเอง ทำไมจำได้แม่นจัง 5555
ว่าแต่กำไลนั่นมีความลับอะไรกันนะ?
ถ้าแค่ปล่อยกลิ่นได้ให้คนเคลิ้มๆ ยังพอเข้าใจง่ายหน่อย แต่ทำไมถอดออกแล้วต้องเจ็บปวดด้วย (หรืออาการเจ็บปวดจะไม่เกี่ยวกะกำไล???)