ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 25

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 20, 2021, 09:29:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero009

shadow5

จารย์เจษปวดหัวแย่เลย. ต่จารย์จะรู้ถึงดิวที่โดนขังไหมเนี่ย

ขอบคุณมากครับ

gigantic

เจษจะไปช่วยดิวได้ไหมนี่ โดนขังแบบนี้จะติดต่อใครได้บ้าง

bunchucherd

asper7352

อาจารย์เจษร้ายไม่เบา แต่แอบสงสารดิว

hunterkung

วันนี้จัดสาวคนไหนหนอ  น่าฟัดทุกคนเลย

nar007

กำนันคงแค้นมาก น่าจะเอาคืนเร็วๆนี่แน่ไม่งั้นอกแตกตายแน่

taka95

กำนันโดนไปเยอะ ต้องมีการเอาคืนหนักแน่ๆ

Kuma_77

kk07

ชายชรา

รอมาหลายวันคิดถึงอาจารย์เจษคิดถึงสาวๆอาจารย์เจษแล้วก็รอลุ้นว่าของที่ตามหาคืออะไรติดตามคาับ

ตรี1131

::Crying::สงสารดิวจังจะมีใครไปช่วยไหมหนอ

Nattanan Tst

เป็นห่วงหนูดิวจังเลยไม่รู้ไอทศจะทำอะไรบ้างรอให้อาจารย์เจษไปช่วยอยู่นะ

ziggy2

teerawatc

รอลุ้นน้องดิวอยู่คนเดียวเลย​ โดนจับตัวไว้จะเป็นยังไงบ้าง

ผู้แต่งแซะเรื่องบ่อนเมืองไทยใช่ไหมครับ​  ตอนนี้หลงจู้โดนจับกำลังดังเลย