ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปลกจัง..ไม่หึงแต่ยิ่งเสี้ยน copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 23, 2021, 12:18:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

แปลกจัง..ไม่หึงแต่ยิ่งเสี้ยน

ตอนนี้ผมอายุ 28 ปีส่วนแฟนผมอายุ 26 ปี ผมกับแฟนรักกันมาตั้งแต่สมัยที่เรายังเรียนอยู่ เรารู้จักกันในงานวันเกิดเพื่อนผมคนหนึ่ง นับตั้งแต่นั้นมา เราก็คบกันมาเรื่อยๆ จนผมจบแล้วทำงานในบริษัทแห่งหนึ่ง ผมเลยแต่งงานกับเธอ แล้วก็อยู่กันมาเรื่อยๆมาจนทุกวันนี้ แต่ว่าเรายังไม่มีลูกด้วยกัน เพราะผมว่าเราต้องพร้อมกว่านี้เสียก่อน 5ปีแล้วที่ผมกับแฟนแต่งงานกันมา วันแรกที่เราอยู่ด้วยกันผมรู้ว่าเธอถูกคนอื่นเอามาก่อนแล้ว แต่ผมไม่ว่าอะไร เพราะสมัยนี้เราถือกันเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้ว สิ่งที่สำคัญกว่าคือความเข้าใจกัน

ส่วนเจ้าดุ้นมังกรของผมนั้นอยู่ในระดับมาตรฐาน คือ 6 นิ้ว แฟนผมเธอยอมรับว่าของผมกับเธอนั้นกำลังพอดีกัน แฟนผมนะเวลาเครื่องติดเมื่อไหร่ กว่าผมจะดับได้ลิ้นห้อยทีเดียว อยู่กันมาร่วมปีเธอเล่าประวัติของเธอให้ผมฟังไป มือของเธอก็เขย่าดุ้นมังกรของผมที่เพิ่งพ่นพิษไป เธอเล่าว่าเธอถูกรุมเย็ดจากกลุ่มเพื่อนๆเธอ ซึ่งมีเพื่อนผมร่วมอยู่ด้วย พวกมันบังคับทำเธอสารพัดอย่าง ตั้งแต่เย็ดธรรมดาไปถึงประตูหลัง เบิ้ลควบหน้าหลัง มีทั้งให้อมให้ดูดดุ้นไปด้วย วันนั้นเธอสะบักสะบอมจนเบลอไปหมด

ผมฟังเรื่องที่เธอเล่าจบ แปลกฮะ..แทนที่ผมจะโกรธหรือหึง แต่อารมณ์ผมกลับเดือดพล่าน ดุ้นมังกรที่ปรกติหลังจากเสร็จแล้วจะต้องใช้เวลาพักเกือบชั่วโมง กว่าจะเริ่มกันใหม่ แต่นี่เพียงแค่ 10 นาทีเจ้าดุ้นมังกรผมกลับแข็งเป็ก ยิ่งเธอบอกว่าวันนั้นเธอโดนบังคับให้โก้งโค้งจนขาสั่นแล้ว เธอยังต้องดูดเจ้าดุ้นมังกรของคนที่เธอร่วมรักด้วย ยิ่งผมได้ยินยอดรักพูดอย่างนี้อารมณ์ผมก็ยิ่งแทบระเบิดให้ได้ มันมีพลังออกมาได้หยั่งไงตั้งมากมายหยั่งงั้น

ผมบอกให้เมียผมขึ้นขย่มตอผม ซึ่งเธอก็จัดการจนเธอร้อง..ซี๊ด..ทำนบแตก เพราะเรื่องที่เธอเล่าแท้ๆช่วยให้ผมเกิดความทรหดอย่างเหลือหลาย ผมจัดการเปลี่ยนท่าเธอ อย่างชนิดที่ไม่เคยทำมาก่อน เป็นต้นว่าดึงสะโพกเธอให้ไปติดไหล่เธอจนเธอร้องอู้อี้ พอเธอเดือดผมก็ลดระดับลงมานิด ยัดดุ้นมังกรผมเข้าไปเพ่นพ่านในถ้ำรูสวาทเธอบ้าง ให้เธอยืนเอาขาพาดโต๊ะบ้าง กระแทกทั้งข้างหน้าข้างหลังบ้าง จนเมียผมกอดแน่น เธอบอกว่ามันส์ที่สุดเท่าที่เคยอยู่กันมา เพราะเธอเสร็จไป3ครั้ง...ผมถึงปล่อยพิษของผมเป็นหนที่2เท่านั้นเอง

พอผมเสร็จ เธอถึงกับผวาเข้ากอดผมจนแน่น แถมยังบดปากกับผมชนิดรุนแรงที่สุด อย่างที่ไม่เคยทำกันม าก่อน เธอบอกว่าเธอสะใจแล้วก็รักผมมาก จนไม่รู้จะพูดอย่างไร เท่านั้นยังไม่พอเธอยังถามด้วยว่า "พี่เบื่อหนูหรือเปล่า? พี่เอาหนูมาตั้งหลายปีแล้วนะ?" ผมตอบเธอว่า "ยิ่งเอาก็ยิ่งอยาก" เธอยิ้มเอามือลูบที่ดุ้นมังกรผมที่เหี่ยวห้อย เธอถามว่า "พี่อยากเอาเมียคนอื่นมั่งไม๊? โดยเฉพาะเมียเพื่อน" เธอว่า ผมเองก็ขาดการติดต่อกับเพื่อนมานานแล้ว ไม่รู้ว่ามันมีเมียยัง? เพราะไม่เคยได้ส่งข่าวกันเลย

"แล้วเขาจะยอมให้เอาหรือ?" ผมถามเพราะไม่แน่ใจ แต่เมียผมกลับยิ้ม เอามือมาเขี่ยหัวนมผมเล่น ถามประจบ "แล้วพี่อยากเอามั๊ย?" ผมแกล้งพูดไปว่า "ได้ก็ดี" เธอบอกว่างั้นพรุ่งนี้เธอจะชวนเพื่อนเธอมาให้ เสียบแน่นอน ผมงงเพราะไม่รู้ว่าเมียผมจะจัดการอย่างไรผมถึงจะเสียบเมียคนอื่นได้ และถ้าเป็นจริงอย่างที่เธอว่าผมคงแฮปปี้พิลึก

วันรุ่งขึ้นเป็นวันอาทิตย์เป็นวันหยุดงานของเรา เมียผมแต่งตัวออกจากบ้านแต่เช้า ก่อนออกเธอยิ้มให้ผมด้วย "พี่อย่าไปไหนนะวันนี้ เดี๋ยวเมียจะพาเมียเพื่อนพี่มา" ผมพยักหน้า เธอพูดจบก็เดินสะโพกกระเพื่อมออกจากบ้านไป ผมมีความรู้สึกว่าดุ้นมังกรของผมแข็งเป็ก อยากจะเรียกเธอกลับมากระแทกสักที แต่ก็สายไป จนประมาณ 11โมง เมียผมก็กลับมาพร้อมสาวสวยคนหนึ่ง จัดได้ว่าสวยทีเดียว รูปร่างหน้าเธอขนาดไหนก็ขนาดผมมองไม่วางตา จนกร เดือกของผมเต้นขึ้นเต้นลงนั่นแหละ

เมียสุดที่รักผมแนะนำ..เธอยกมือไหว้แล้วยิ้มหวานให้ผมด้วยซี ผมนึกอะไรจะปานนั้น เมียผมจัดให้เธอนั่งร่วมโต๊ะกับผม จัดแจงหาเครื่องดื่มมากินกันคุยไปสักพัก เมียผมก็ชวนเมียเพื่อนของเธอขึ้นไปบนห้อง เธอหันมายิ้มให้ผม และบอกว่าเดี๋ยวค่อยตามมานะ เมียเพื่อนของเธอก็ไม่ว่าอะไร เหมือนว่าทั้งคู่จะรู้กันมาก่อนแล้วอย่างนั้นแหละ ผมมองตามร่างสองสาวด้วยความรู้สึกปึ๋งปั๋งเป็นที่สุด เมียผมกับเมียเพื่อนหายไปสักครู่ ผมก็แ อบย่องตามเธอขึ้นไป ค่อยๆแง้มประตูห้องนอนของผม...

ภาพที่ผมเห็น อะฮ้า..ทั้งเมียผมและเมียเพื่อนต่างล่อนจ้อน กลับหัวกลับหางใช้ลิ้นละเลงเต่าให้กันอย่างไม่มีใครยอมใคร ผมเข้าไปในห้อง ทั้งสองก็เห็นผมแต่ทั้งคู่ก็ยังคงก้มหน้าละเลงลิ้นให้กัน อย่างไม่มีใครสนใจ ผมเลยถือโอกาสนั่งดูศึกสองหญิงตีฉิ่งกันจนฮือ..ฮ้า.. ผมนะยอดนักถอดกางเกงไวอยู่แล้ว ผมล่อนจ้อนนั่งจ้องมองมาตั้งนาน แล้วดุ้นมังกรตัวแสบของผมมันแข็งจนน้ำแตกไหลเยิ้มหยดติ๋ง เพราะเห็นลีลาเสียวแบบไบเซ็กซ์ชวลของเมียที่ตอนนี้กำลังมั่วเลสเบี้ยนอย่างสุดมันส์

ท่าทางเมียของผมตอนนั้น ผมรู้ว่าเขื่อนน้ำของเธอพังทะลักออกมาแล้ว เพราะเธอตัวสั่นร้องโหยหวนอย่างนั้นได้ยินเสมอ ส่วนเมียเพื่อนเธอนั้นผมไม่รู้ว่าเธออกหรือยัง รู้เพียงแต่ว่าตอนนี้เครื่องเธอร้อนจี๋ยิ่งกว่าไฟแน่ๆผมมองถ้ำรูเสียวของเธอมาตั้งนานแล้ว อยากเอาดุ้นมังกรมุดลงรูเธอไวๆ พอเมียพยักหน้าเป็นสัญญาณเท่านั้น ผมก็รีบรี่เข้าไปแทรกตัวเข้าหว่างขาของเมียเพื่อนอย่างไม่รอช้า เธอถ่างขารอรับเจ้าดุ้นมังกรผมอยู่แล้ว พอหัวดุ้นมังกรตรงที่ดี ผมกดพรืดเดียว มันก็ผลุบหายเข้าไปในถ้ำรูสวาทของเมียเพื่อนทั้งลำ ถ้ำรูสวาทของเธอนั้นมันกลายเป็นบ่อโคลนดูดรัดเจ้าดุ้นมังกรผมมากกว่าเมียผมซะอีก

เมียเพื่อนถ่างขาอ้ารับแรงกระแทกเท่าไร เธอก็ยิ่งมีความสุขมากเท่านั้น เมียผมที่นอนอยู่ข้างๆเพราะทำนบเพิ่งทะลักออกมาหมาดๆ หันมาร่วมมือกับผม ช่วยดูดยอดอกของเมียเพื่อน แถมยังเอามือบี้เม็ดติ่งที่เนินหีซึ่งผมกำลังซอยยิกๆอย่างแรงซะด้วย บางทีเผลอๆเธอเอามือมาลูบไล้เจ้าไข่ย้อยของผม ช่วยกระตุ้นความรู้สึก  โธ่ผมนะแข็งมาตั้งนานแล้ว ตั้งแต่ดูสองสาวตีฉิ่งกันแล้ว ส่วนแม่เมียเพื่อนกำลังร้องอ๊าก..!!! เพราะถึงสวรรค์อยู่รอมร่อ มือสองข้างเธอขยุ่มผ้าปูที่นอนแน่น แถมยังสะบัดหน้า ร้องครางเสียงลั่น รูเสียวเธอกำลังตอดรัดเจ้าดุ้นมังกรของผมถี่ยิบ

ผมกระแทกสวนสุดแรงเกิดไม่ถึงสิบหน เธอก็กรี๊ดลั่นตัวสั่นริกๆ ส่วนผมเองเกร็งสะโพกพ่นพิษน้ำเสียวที่อัดไว้ทั้งวัน พรวดเข้าไปในท้องของสาวสวยอย่างเต็มเหยียด เรียกว่ามีเท่าไหร่ออกหมดว่างั้นเถอะ ..ผม-เมียผมและเมียเพื่อนโยกกันจนเย็นเลยวันนั้น ผมบอกตามตรงว่าอีตอนที่ผมซอยรูเสียวบางทีสองสาวก็นอนหงายถ่างอ้าซ่าตรงขอบเตียงคู่กัน ผมสอดดุ้นมังกรเข้ารูเสียวโน้นทีนี้ที แต่เวลาน้ำป่าของผมจะทะลักผมชักออกจากถ้ำรูหีเมียผม แล้วปล่อยน้ำป่าเข้าถ้ำรูหีเมียเพื่อนทุกครั้ง อย่างน้อยก็เป็นการแก้ลำที่เพื่อนเคยเอาของผมไปกระแทกอย่างนี้ การเจอเกมใต้สะดือโดยเต่าคู่ และโดยที่มีเมียตัวเองร่วมด้วยอย่างนี้ มันทำให้ผมรู้สึกซู่ซ่ามากครับ เพราะนอกจากจะเป็นครั้งแรกในชีวิตของผมแล้ว ผมไม่รู้ว่าพลังของผมมาจากไหนมากมายอย่างนั้นเหมือนกัน

ร่วมสองทุ่มเมียผมก็ออกไปส่งเมียเพื่อน เธอหายไปนานผิดปรกติ เพราะเที่ยงคืนแล้วเธอยังไม่มา ผมนั่งดูรายการทีวีจนดึก จนเช้าวันใหม่เมียผมจึงได้มา ดูเธอจะมึนเมานิดหน่อยผมคิดว่าเธอคงแวะร้านอาหารดื่มกับเพื่อนเธอต่อนานไปหน่อยมั๊ง วันอาทิตย์เมียผมพาเมียเพื่อนมาเอากับผมอีก เธอมาตั้งแต่เช้า เธอซุบซิบกับเมียผมอยู่พัก แล้วเมียผมก็แต่งตัวออกไปข้างนอก ปล่อยให้ผมอยู่กับเมียเพื่อน ผมโยกใส่กับแม่เมียเพื่อนสองครั้ง แล้วนอนคุยกัน คุยไปคุยมาเธอถามผมว่าตอนนี้เมียผมกำลังไปที่บ้านแฟนของเธอ วันนั้นมีเพื่อนเขาอยู่คนหนึ่ง เขาคนนี้มีอาวุธถึง 8 นิ้วพอผมได้ยินเข้า.. ใจผมเสียวแปลบเลยครับ ผมแข็งใจถามเธอว่ามีผู้หญิงกี่คน เธอยิ้มยก 1 นิ้วบอกว่ามีเพื่อนอีกคนหนึ่งเป็นสองคน ผมยอมรับอย่างไม่อายเลยครับ อีตอนโยกโหนกเมียเขานะมันส์ แต่พอนึกถึงเมียตัวเองโดนคนอื่นโยก แถม 2คนด้วย ใจมันเสียวแปล็บ หึงรวมหวงชอบกล ไอ้ครั้นจะต่อว่าเมียผมก็ไม่ได้ เธอก็หาเมียคนที่โยกเธอมาให้เหมือนกัน ความหงี่ของผมหายไปหมดใจนึกถึงแต่ว่าตอนนี้เมียผมคงโดนรุมจนถ้ำระเบิดแน่ๆ

เมียเพื่อนถามผมตามตรง "รู้อย่างนี้จะหึงมั๊ย?" ผมพยักหน้าเป็นคำตอบ เธอก็หัวเราะ ต่อว่าผมว่า "โธ่เอ๊ย หึงไปทำไม? ทีหนูยังมานอนกับพี่อย่างนี้ถึงขึ้นนี้แล้ว" ผมไม่รู้ว่าจะแก้อย่างไงเหมือนกัน ผมเลยตัดสินใจบอกว่าเอาอย่างงี้มั๊ย.. เดี๋ยวเราไปเที่ยวที่บ้านของแฟนเธอกัน เธอบอกว่าห้ามก่อเหตุอะไรนะ ถ้าเห็นอย่างว่า ผมรับปากเมียเพื่อน แล้วรีบแต่งตัวอย่างเร็ว ผมนั่งแท็กซี่ไปกับเมียเพื่อน พอถึงบ้านเธอ ก็พาผมเข้าไปในห้องที่มีการถล่มเมียผมอยู่ เธอบอกว่าให้ผมดูให้เต็มตา แต่ห้ามหึงเป็นอันขาด ผมพยักหน้า เธอพาผมยืนบนเตียง ที่นั่นมีกระจกแผ่นหนึ่งด้านที่ผมยืนอยู่ก็มองเห็นเต็มตา

ผมถึงกับมีก้อนแข็งๆมาจุกที่ลำคอ ก็ภาพที่ผมเห็นอยู่ตอนนั้น เมียผมนอนหงายถ่างขาไม่พอ ยังถูกเจ้าเพื่อนผมกำลังกระแทกเนินถ้ำรูหีเมียผม อีกคนยัดใส่ปากเมียผมดูดดังจ๊วบๆ แต่ไม่ได้มีเพียงสองคนมีกันถึง 4 คน บางทีก็ก้มลงดูดยอดอกสลับไปมา ผมได้ยินเสียงร้องครวญครางแม้คนละห้องกันแล้ว เพราะห้องติดแอร์ด้วย หน้าผมชาไปหมดที่เห็นภาพเมียรักโดนรุมอัด และดูเธอพอใจมากๆที่โดนอัดอย่างนี้เสียด้วย ตอนแรกความรู้สึกแสบหัวใจขึ้นหน้าผมเป็นริ้วเลย แต่พอดูไปมันกลายเป็นว่าสิ่งที่เห็นมันได้ปลุกความรู้สึกของผมขึ้นมาอย่างแรงเจ้าดุ้นมังกรตาเดียวของผมมันแข็งตัวจนแทบระเบิด

เพื่อนผมจับขาเมียผมพาดไว้ที่ต้นแขนเหมือนๆกับท่าตะแคง โดยเจ้าเพื่อนยืนทิ่มแท่งควยของมันเข้ารูเสียวเมียผม มันซอยอย่างรุนแรงจริง เมียผมงี้ตัวบิดร่า อ้าปากร้อง จนดุ้นควยของอีกคนหลุดออก แล้วเจ้าเพื่อนผมมันทิ่มแท่งควยของมันอย่างแรง แหงนหน้าอ้าปาก..แช่แท่งควยยักษ์ของมันไว้ในรูเสียวเมียผม มันพ่นพิษเข้าไปในรูของเมียผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ผมจ้องมองแท่งควยที่คาแช่อยู่ในรูเมียผมอย่างใจจดใจจ่อ ดุ้นมังกรผมแข็งจนทนไม่ไหว จัดการรูดซิปกางเกงงัดมันออกมา หันกลับไปหวังจะทิ่มเต่าเมียเพื่อน ที่ไหนได้เธอหายออกไปไหนตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ เมื่อหาไม่เจอผมก็จำยอมต้องหันกลับไปดูภาพในห้องเมียผมอีกครั้ง

กลายเป็นว่าเมียผมกำลังโดนทั้งประตูหน้าและประตูหลัง ปากก็อมสองแท่งควยที่ทิ่มเข้ามาตลอดเวลา ไม่รู้เป็นไงตอนนั้นผมอยากฟัดเมียของผมอย่างไม่มีอะไรมาห้ามได้จริงๆ ผมตัดสินใจเดินเข้าไปในห้องตะลุมบอนเมียรัก พอเข้าไปเท่านั้น เธอทำท่าตกใจ ทั้งๆที่โคกของเธอมีแท่งควยกำลังซอยอยู่ถี่ยิบ แถมที่ปากก็อมและประตูหลังก็โดนเสียบอยู่ เธอตาโตด้วยความตกใจคายแท่งควยออกมา ที่อยู่ๆผมก็โผล่เข้าไปเห็นเธอกำลังร่วมอยู่อย่างนั้น แม่เมียเพื่อนก็โผล่เดินเข้ามาหาผม พร้อมเพื่อนอีกคน เอ่ยปากชวนผมว่าเรามาสนุกกันดีกว่า ส่วนเมียเพื่อนก็จัดการรูดดุ้นมังกรของผมที่แข็งสุดเหยียดออกมา กางเกงหลุดกองที่พื้น

เจ้าคนที่กำลังซอยอยู่ถึงจุดสุดยอดพอดี มันอ้าปากร้องอ๊าก!!...กดแช่กระบอกกับรูเมียผมแน่น แสดงว่ามันปล่อยน้ำเข้าไปเป็นคนที่ 3 แล้ว ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงละครับ ตอนนั้นรู้สึกทั้งบาดใจทั้งหวงทั้งอยากกระแทกเมียสุดเหยียดอยู่แล้ว ผมรู้ว่าเจ้าหมอนั่นปล่อยน้ำเสร็จ ผมก็เดินเข้าไปดึงสะโพกมันให้แท่งหลุดออกจากรูของเมียผม พอท่อนควยหลุดออกมาเท่านั้น กลวงโบ๋เลย น้ำกระฉอกเต็มร่อง แถมยังไหลเป็นทางออกมาอีกต่างหาก เมียผมยังคงอยู่ในสภาพตกใจแต่มือก็ยังกำแท่งควยของอีกคนอย่างแน่นหนา พอผมทรุดตัวลงเอาดุ้นมังกรของผมทิ่มพรวดจมหายไปในถ้ำรูหีเธอนั่นแหละ เธอถึงกับยิ้มออก ปล่อยแท่งควยอีกคนผงกตัวขึ้นมา ดึงผมไปดูดปาก กระซิบบอกผมเบาๆว่า "ขอบคุณคะพี่...ที่พี่ทำใจได้..ไม่โกรธ" ผมรู้สึกว่าเธอกำลังพยายามจะทำให้ผมมีความสุขที่สุดทั้งๆที่น้ำของใครต่อของใครล้นปรี่อยู่เต็มช่องท้องเธอ เธอบอกผมว่าเดี๋ยวเธอทำให้ เธอจับร่างผมพลิกตัวลง ตอนนี้ข้างๆผมเจ้าเพื่อนผมกำลังขย่มถ้ำเมียของมัน โดยเพื่อนชาย 2คนไปช่วยดูดนมคนละข้าง เมียผมจัดการบดอัดเนินหีของเธอกับเนินควยของผมเป็นการใหญ่ ปลายหัวดุ้นมังกรของผมกระทบกับมดลูกเมียผมอย่างเสียวสุดๆ

ส่วนอีกคนเดินเข้ามาเอาท่อนควยจ่อเข้าปากเมียผมด้วย เธอก็เอื้อมไปจับท่อนควยของเขาแล้วอ้าปากดูดเข้าไปในปาก ผมงี้หงี่เต็มที่มาก่อนแล้ว พอโดนเมียบดหนักๆเข้า ผมก็กระฉูดน้ำของผมเข้าไปผสมกับน้ำรักอีก 4คน ซึ่งผมมองเห็นเพียงเท่านี้ แต่ก่อนหน้านั้น ผมไม่รู้ว่าโดนถล่มมากี่คน พอของผมออก เมียผมก็ปล่อยท่อนควยที่ดูดอยู่ออกจากปาก ก้มหน้าลงมาจูบผมเหมือนเป็นการประจบเอาใจ ส่วนคนที่เมียผมอมอยู่นั้นเดินไปข้างหลังเมียผม แล้วกดท่อนควยเข้าทางประตูหลัง แล้วซอยดังพั่บๆ จนเมียผมที่ทับอยู่บนตัวผมโยกเลย เมียผมเม้มปากร้องออกมาเป็นระยะทุกที คงมันส์สะใจเธอละตอนนั้น

ดุ้นมังกรของผมยังแข็งอยู่ ผมยอมไม่ได้เลยลุกไปดึงชายคนนั้นออก เจ้าคนนั้นรีบถอดท่อยควยออก เมียผมเลยรีบคว้าของผมเข้าแทนที่แล้วโยกต่อทันที ผมโยกต่อไปเรื่อยๆจนใกล้จะเสร็จ เจ้าเพื่อนผมมันเสร็จพอดี ผมรีบไปที่เมียเพื่อนทันทีที่มีน้ำล้นเต็มรูหีอยู่แล้ว แทงดุ้นมังกรเข้าไป ส่วนเมียผมมีคนขึ้นขย่มต่อทันทีอย่างรวดเร็ว ผมขย่มเมียเพื่อนจนเสร็จเกมที่ลุยมาก็จบ ผมพาเมียกลับบ้าน ผมถามเมียผมว่าโดนไปกี่คน และคนละกี่รอบ เธอบอกไม่รู้ ซึ่งทุกวันนี้เราก็ยังสนุกอย่างนี้อยู่เสมอ ก็มันติดใจแล้วนี่ ทำไงได้ละ ....