ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รัก / คลิป / คบชู้ copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 24, 2021, 12:07:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

รัก / คลิป / คบชู้

สวัสดีครับผมชื่อ"เมฆ"อายุ 20 ปีผมเรียนอยู่ปี 2 ชึ่งผมก็มีแฟนแล้วเรียนอยู่ห้องเดียวกัน เราคบกันตอนปีหนึ่งเธอชื่อ "มีนา" เธอเป็นคนสวยและหุ่นดีแถมเป็นลูกสาวคนเดียวอีกด้วย บ้านของเธอค่อนข้างมีฐานะมากกว่าบ้านของผมครับ ส่วนพ่อแม่ของมีนาทำงานราชการทั้งคู่ ชึ่งตอนกลางวันบ้านไม่มีใครอยู่ ผมกับมีนาเลยแอบไปเอากันที่บ้านของเธอบ่อยๆ มีนาเป็นแฟนคนเเรกของผม และผมก็รักเธอมากด้วยครับ

มีวันหนื่ง เราก็ไปเรียนตามปกติ วันนั้นผมแอบไปหยิบมือถือมีนามาดู ผมเห็นแชทที่เธอแอบคุยกับผู้ชายแถมนัดกันไปดูหนังด้วยครับ ตอนแรกผมโมโหจนตัวสั่น แต่พอเธอเดินเข้ามาผมก็ทำเป็นเนียนๆไม่รู้เรื่องและทำตัวปกติ ทั้งที่ผมโกรธมาก แล้วเราก็ไปกินข้าวกันและกลับบ้านไปครับ พอสองวันผ่านไป เราไม่ได้เจอกันเพราะเป็นวันเสาร์-อาทิตย์ มีนาอยู่บ้านกับพ่อแม่ วันนี้หลังเลิกเรียน เพื่อนๆก็ชวนกันไปดูหนัง ผมกับมีนาก็ไปด้วย เราดูหนังกันสนุกมาก ก่อนจะกลับบ้านผมหยิบมือถือมาจะถ่ายรูปอัพลง storiesแต่มีนาไม่ยอมถ่ายด้วย ซึ่งปกติก็ไม่เคยปฏิเสธ เธอบอกว่าวันนี้ไม่สวยไม่อยากถ่าย ผมก็ตามใจเธอครับ หลังจากนั้นเราก็กลับบ้านไป

พอวันนี้เราไปโรงเรียนหลังเลิกเรียนตอนเที่ยง เราก็กลับบ้านมีนาซื้อข้าวไปกิน และผมก็เอากับเธอตามเคย หลังเอากันเสร็จ มีนาลุกไปอาบน้ำเธอชอบอาบน้ำนานๆ เพราะต้องขัดตัวพอกตัวด้วย ผมแอบไปหยิบมือถือของแฟนผมมาแอบดู แชทที่สองคนนั้นคุยกันอีกรอบครับ สองคนไปดูหนังด้วยกันจริงๆ แต่ก็ยังดีที่แฟนผมเอารถไปเอง ไม่งั้นล่ะก็ผมก็ไม่อยากจะคิดเหมือนกันว่าจะยังไงต่อ ผมก็แอบจับGPS มือถือแฟนผมโดยที่เธอไม่รู้เรื่องเลย พอมีนาเดินออกจากห้องน้ำมา ผมก็ทำตัวปกติแล้วก็กลับบ้านไปครับ

พอวันต่อมาหลังเลิกเรียนตอนเที่ยง ผมก็ชวนเธอกลับบ้านไปกินข้าวอย่างที่ทำบ่อยๆ แต่วันนี้มีนาบอกผมว่าวันนี้ไม่ว่าง ต้องไปรับแม่ที่ทำงานพาแม่ไปทำธุระด้วย กว่าจะเสร็จธุระก็เย็นๆนู้น ผมก็โอเคไว้วันหลังก็ได้แล้วผมก็กลับบ้านไปครับ ผมดูจีพีเอสปรากฏว่ามีนาไม่ได้ไปหาแม่ แต่กลับไปร้านอาหารแห่งหนึ่ง ผมเลยงงว่าทำไมต้องโกหกกันด้วย แล้วสักพักมีนาก็กลับมาบ้าน ผมเริ่มสงสัยเลยตามไปที่บ้านของมีนา ซึ่งหน้าบ้านมีรถจอดอยู่ แต่ไม่ใช่รถของที่บ้าน ผมเลยแอบเข้าไปในรั้วแต่ประตูบ้านล็อกอยู่ ผมก็เดินอ้อมไปเรื่อยๆเห็นผ้าม่านตรงหน้าต่างบานหนื่งปิดไม่มิด มีรูนิดนื่งผมเดินย่องไปแอบดู

แต่ภาพที่ผมเห็นทำเอาผมอื้งและสั่นไปทั้งตัวทีเดียวครับ ที่ผมเห็นแฟนตัวเองแก้ผ้านอนบนโซฟาถ่างขาให้ผู้ชายคนอื่นดูดเลียจิ๋มที่ผมรักและหวงมาก มันเลียอย่างเมามัน ผมได้แต่ยืนร้องไห้ตัวสั่นไปหมด ที่ต้องทนเห็นแฟนตัวเองปล่อยตัวไปมีอะไรกับคนอื่น และผมก็ตัดสินใจหยิบมือถือมาถ่ายคลิปที่แฟนผมแอบนอกใจผม ผมถ่ายสองคนนั้นเอากัน แฟนผมลุกขื้นมาเลียและดูดอมควยไอ้บ้านั่น ที่แย่งแฟนผมอย่างเมามัน และไอ้นั่นก็เอาควยเสียบเข้าไปรูหีของแฟนผม เด้าเย็ดชอยไม่ยั้งเอากันอย่างเมามันและมีความสุข ผมได้ยินเสียงครางที่เสียวซ่านและเร่าร้อนของทั้งคู่ลอดมาเข้าหูเบาๆ ยิ่งทำให้ผมเจ็บปวดใจมากๆ ผมร้องไห้จนตัวสั่น แต่มือก็ไมหยุดถ่ายคลิป ผมกลั้นใจถ่ายต่อจนมันเอากันจนเส็รจน้ำแตกกันทั้งคู่

หลังจากนั้น ผมกลับบ้านไปนั่งร้องไห้เสียใจสุดๆเกือบทั้งคืน พอได้สติผมตัดสินใจไลน์ไปบอกเลิกมีนา พร้อมกับส่งคลิปไปให้เธอดู ไม่นานมีนาก็โทรมาร้องไห้ขอโทษผม พร้อมกับขอร้องให้ผมลบคลิปนั่นทิ้งไป ผมเลยถามเธอไปว่าไอ้นั่นเป็นใคร? มีนาบอกผมว่าเป็นลูกของเพื่อนพ่อ ผู้ใหญ่อยากให้คบกัน ผมก็ถามต่อว่าไปเอากันมากี่รอบแล้ว เธอบอกว่าคราวก่อนไปดูหนังด้วยกัน แล้วไปเอากันในรถ ผมได้ยินแบบนั้นผมยิ่งแค้นเธอมาก ผมก็วางสายจากเธอไป แล้วนั่งร้องไห้ต่อ

พอไม่นานผมได้สติ ผมก็มาคิดดูเราเคยรักกัน และผมก็รักเธอมากด้วย ผมก็เลยทำไม่ลงที่จะปล่อยคลิปนั่น ผมตัดสินใจลบคลิปทิ้งไป และเลิกกับมีนาไปอย่างไม่มีเยื่อใย ผมโดดเรียน3วันเก็บทุกอย่างทิ้งไปให้หมดเลย ไม่เหลือแม้แต่ชิ้นเดียว และผมก็ออกไปไปเมาทุกวัน เพื่อทำใจให้ลืมผู้หญิงที่ไม่รักผมไปซะ แล้วจะกลับมาเป็นคนใหม่ หลังจากนั้น ผมก็เย็นชากับเธอมากเวลาเจอเธอ ผมก็ไม่ทักไม่มองหน้าไม่คุยกับเธออีกเลย ทำเหมือนไม่เคยรู้จักกัน แต่กลับทำให้ผมกลายเป็นคนใหม่...ผู้ชายเจ้าชู้กะล่อน ชอบแทะเล็มหญิงไปทั่ว ไล่จีบหญิงไปเรื่อย คุยกับใครไปเรื่อย ถูกใจก็ไปเอากันโดยไม่ผูกมัด ไม่จริงใจกับใคร และผมก็ไม่คบใครเป็นแฟนอีกเลย

จนถึงวันนี้ครับ เพราะผมกลัวว่าจะเจอแบบเดิม แล้วผมจะรับไม่ได้ ซึ่งมันเป็นความรู้สืกที่ทั้งชีวิดของผมไม่อยากจะเจอเรื่องแบบนี้เป็นครั้งที่สองอีก ผมก็เลยไม่ยอมเผลอใจไปรักใครอีกเลยครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

คุณอ่อนแท้ ถ้าเปนผมนะจะทำเปนไม่รู้เรื่องแล้วหลอกเยสไปเรื่อยๆๆ