คุณหมิว : สวย เริด เชิด หยิ่ง แอบกินเงียบๆ [ตอนที่ 2]​

คุณหมิว : สวย เริด เชิด หยิ่ง แอบกินเงียบๆ [ตอนที่ 2]​

• 197 ตอบ
  • 7053 อ่าน
*

ออฟไลน์ MORENUMENT

• Tiny Member
  • *
  • 25
  • 28
ตอนที่ 2 : รูปภาพใช้เพื่อประกอบการเล่า ไม่เกี่ยวข้องใดๆ ทั้งสิ้น
**ไม่ฉาบฉวยนะครับ ใครใจร้อน ใครไม่ชอบข้ามผ่านได้เลย**

ในรีสอร์ทของพ่อและแม่หมิว มีพนักงานประมาณ ไม่เกิน 30 คนค่ะ ก็มีแผนกแม่บ้าน

แผนกต้อนรับ แผนกห้องอาหาร(เล็กๆ) แผนกคนงานทั่วไป/ช่าง/ รปภ./คนขับรถ

มีสระว่ายน้ำค่ะ

(คือบางแผนกเราหมุนกันทำหลายหน้าที่ค่ะ)

คร่าวๆ หมิวจะมีติดต่อคุยงานกับ

1.หน.แผนกแม่บ้าน คือ น้านง

2.หน.แผนกคนงาน/ช่าง/รปภ. คือ น้าสม (ผัวน้านง)

3.หน.แผนกห้องอาหาร คือ น้าศรี

แผนกต้อนรับก็จะเป็นแนววัยรุ่นๆ มากกว่าค่ะ ที่เหลือก็พนักงานลูกน้องที่เข้าๆ ออก ตามปกติค่ะ

หมิวจะช่วยคุณพอดูเรื่องการเงิน การจัดซื้อค่ะ

หมิวเรียนสายบริหารไงค่ะ พอช่วยท่านได้บ้าง ไม่ต้องไปจ้างใครให้เสียเงินเพิ่ม

ได้ฝึกประสบการณ์ด้วย.......

วันนี้วันหยุด เลยมานั่งดูงบแต่ละแผนก

หมิว : อืม....ทำไมอุปกรณ์ช่าง มันเบิกกันบ่อยจังอ่ะ....งานก็ไม่น่าจะเยอะนะ

(ยกหูหาแผนกช่างก่อน) .....ค่ะ...น้าสมหมาย (หน.คนงาน)

..มาหาหมิวที่ออฟฟิศด้วยค่ะ

มีเรื่องต้องเคลียร์นิดหน่อยค่ะน้า

พอน้าสมหมายมาถึง

น้าสม : ครับคุณหมิว....

หมิว : น้าสมช่วยดูเรื่องการเบิกอุปกรณ์ใหม่ๆ ไปใช้ให้ดีกว่านี้หน่อยนะค่ะ ลูกน้องน้าสม

เล่นเบิกของใหม่บ่อยๆ แบบนยี้ งบมันก็บานปลายอ่ะค่ะ

น้าสม : อืม...น้าว่า...คุณหมิวคุยกับคุณพ่อก่อนเถอะครับ....คุณหมิวไม่น่าจะรู้เรื่องเครื่องมือช่าง

หมิว : ก็เพราะแบบี้นแหละค่ะ...หมิวต้องลงมาดูช่วยคุณพ่อ...

คุณพ่อหมิวใจดีอ่ะนะ....อะไรๆ ก็ตามใจลูกน้องหมด...มันถึงได้ขาดทุนเยอะไง

ช่วงหลังเนี่ย.....และน้าอย่ามาคิดนะว่า..มีความรู้เรื่องอะไรแล้วจะใช้เป็นสิ่งตุกติกอ่ะ

น้าสม : คุณหมิวช่วยให้เกียรติหน้าบ้างนะครับ...น้าก็คนเก่าคนแก่

ไม่ต่างจากลุงชูครับ

หลังจากคุยเสร็จ คุณพ่อกลับมาจากตีกอล์ฟ น้าสมคงโทรไปรายงานค่ะ
คุณพ่อ : พ่อว่าหนูทำแค่ส่วนของหนูนะลูก...เรื่องช่าง เรื่อซ่อม หนูไม่ค่อยรู้เรื่องคนงานมันเบื่อเอา

หมิว : ก็พ่อเป็นซ่ะแบบนี้ไง...การเงินรีสอรท์มันถึงได้ขาดทุนหลายปีติดอ่ะพ่อ
พ่อไม่อยากให้รีสอร์ทเรา กระเตื้องขึ้นหรอค่ะ

พ่อ : พ่อก็ทำมาแบบนี้ตลอดนะลูก ก็ไม่เห็นจะแย่เลย มันก็ประคองมาได้ตลอดนะลูก

หมิว : หมิวไม่คุยกับคุณพ่อแล้ว.....เบื่อ....หัวพ่อไม่ทันพวกลูกน้องเลย

เนี่ยมันเอาอุปกรณ์ไปแอบขายบ้างรึเปล่า พ่อก็ไม่รู้

หมิวเดินออกมาจากห้องออฟฟิศเลยค่ะ เบื่อ.....เดินกลับที่บ้านพัก...ห่างจากรีสอรท์ไม่ไกล

เหิ้อเซ็ง.....หงุดหงิดกับพ่อ...ไปหาทำไรแก้เบื่อดีกว่า

ปกติหมิวจะชอบไปฟิตเนสค่ะ ไปกับเพื่อนๆ แต่วันนี้ ไม่ทันได้นัดล่วงหน้าค่ะ มันกระทันหัน

หมิวเลยเปลี่ยนชุดออกกำลังกายเรียบร้อย และโทรเรียกลุงชู ให่มารับที่สำนักงาน ค่ะ

หมิวก็เปลี่ยนเป็นชุดนี้...
กางเกงรัดรูป
กับเสื้อกล้ามออกกำลังกาย

รูปจาก INTERNET ประกอบการเล่าเรื่องเท่านั้น

หมิวเดินออกจากบ้านพักมา หน้าออฟฟิศ พร้อมเห็นลุงชู ยืนรอที่รถแล้วค่ะ

ลุงชู แกไม่กล้ามองหน้าหมิวค่ะ แกรู็ว่า หมิวคงหงุดหงิดมา

ลุงชู : ไปไหนครับคุณหมิว.....ลุงพึ่งไปส่งแขกที่กลางเมืองมาครับ

มาช้านิดขอโทษนะครับ

หมิว : พาหมิวไปส่งที่ฟิตเนสหน่อยค่ะลุง!!

ไม่ต้องรีบค่ะลุง

พอขับไปที่ฟิตเนส ซึ่งอยู๋ในห้างๆ หนึ่ง หมิวก็เล่นไปเพลินๆ ค่ะ

ลืมเรื่องหงุดหงิดไปได้พอสมควรเลยแหละ ก็สั่งให้ลุงรอแถวๆ นั้น ไม่ต้องไปไหนไกล

ไม่อยากโทรตามค่ะ เปลืองเงิน

เป็นลูกน้องก็ต้องรอ หมิวเล่นออกกำลังกายท่าต่างๆ เยอะเลยค่ะ

ตัดไปที่ลุงชู....แกยืนรอเล่นเขี่ยๆ โทรศัพท์ไปด้านนอกฟิตเนส

ลุงชู : (คิดในใจ) ....กะว่าจะไปเดินดูนู้นนี่ซะหน่อย ห้ามกูไม่ให้ไปไหนเลย

เซ็ง......

หลังจากเจ้าตัวบ่นเซ็งไปพักนึง...ภาพที่ทำให้ลุงชู หายจากความเบื่อเซ็งก็คือ

คุรหมิว เธอเล่นท่าออกกำลังกาย นอนไปกับพื้น แล้วเอาขาแนบชิด

แล้วยกขึ้นมา เพื่อเล่นกล้างท้อง ในจังหวะที่ยกขึ้นมานั้น ทำให้ขาทั้งสองข้างมันหนีบ

แคมและรัดรูปจนเห็นเป็นร่องรอยผ่ากลางตรงหว่างขาเธอ

ลุงชู : หืม.....อูว....หอยอูมใช่ย่อยเลยหว่ะ อีหมิว เอ้ย...คุณหมิวของกู

เออๆๆ ...ดีๆ เอาขาชิดเยอะๆ ......

อู๊ว.....ท่านี้ เห็นร่องโนม...ชัดชิบเป๋ง....ก้มๆ เยอะๆ เลยคุณหมิว....หึหึ

เจ้าคนขับรถดูจนทนไม่ไหว น้องชายของมันเริ่มตื่น แข็งตัว ลุงชูเลยนึกอะไรได้

หยิบสมารท์โฟนขึ้นมา แล้วไปยืนตรงข้างฟิตเนส แอบๆ ข้างๆ เนียนๆ

กดเข้ากล้อง วิดีโอ....แล้วซูมให้พอชัดๆ ถ่ายไปในทุกท่างท่าของนายสาว

ไม่ว่าจะ ยืด แอ่น หด ย่อ แหกแข้งแหกขา โน้มโชว์ร่องนมบ้าง

แกกะว่าเอาไว้ดูตอนเหงาๆ

------------------------------------------------

ผ่านไป 1 ชม.กว่าๆ คุณหมิวพร้อมกระเป๋าหิ้วของเธอ เดินออกมาจากฟิตเนส

ลุงชู : กลับบ้านเลยไหมครับ

หมิว : ไม่อ่ะค่ะ...ยังไม่อยากกลับไปเห็นหน้าใครบางคน เบื่อ!!!

หมิวอยากไปเดินเล่น...ในห้างค่ะ...

ลุงชู : งั้นลุงขอไปรอที่รถได้ไหมครับ

หมิว : มากับหมิวค่ะ....เผื่อจะให้ช่วยถือของ

ลุงชู : คุณหมิวไม่เปลี่ยนชุดหรอครับ จะเดินทั้งชุดนี้เลยหรอครับ

หมิว : ไม่ได้เอาชุดมาเปลี่ยนอ่ะค่ะ.....ทำไมค่ะ......รังเกียจเหงื่อหมิวหรอ

ลุงชู : เปล่าๆ ...ครับ...ไม่มีอะไรครับ

คุณหมิวเดินย่างกายไปแต่ละแผนกในห้างนั้น เดินดูของใช้บ้าง ครีมบ้าง เครื่องสำอางบ้าง

มีลุงชูเดินตาม แกก็คิดไม่ซื่ออีกแล้วหล่ะสิ

ลุงชู : หืม...ชุดรัดๆ แบบนี้ดีจังว่ะ....บุญตากูจริงๆ เห็นใกล้ๆ

เนินนมคุณหมิว.....

คุณหมิวเธอเดินไปเลื่อยซื้อนู้นี่ เสร็จก็เอามาให้ลุงชูถือ เริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ

ลุงชูแกก็ไม่มีอะไรทำนองจากถือของไป เดินตาตูดคุณหมิวต้อยๆ

แต่มีเรื่องให้ทำแก้เหงาหน่อย...ลุงชูแกเดินตามหลังคุณหมิวไป

ปากก็พูดเบาๆ
ลุงชู : ซ้าย...ขวา...ซ้าย....
          ซ้าย....เอ้า...ขวา..ซ้าย

แกมองจ้องแก้มตูดคุณหมิวที่เดินไป ก็สลับแก้มตูดเด้ง ซ้ายทีขวาที

เพลินเลยสิลุงชู......จน คุณหมิวมาหยุดอยู่ที่แผนก...ชุดชั้นในผู้หญิง

เธอก็เดินไปเลือกซื้อชุดชั้นใน กางเกงในใส่ของเธอ
จนลุงชูได้ยินเสียงเธอเรียก

ลุงชู : ครับคุณหมิว.....

หมิว : มานี่หน่อยลุง!!

คุณหมิวเธอหยิบเสื้อบราเกาะอก เสื้อชั้นในของผู้หยิงมาลองทาบดู พร้อมถามความคิดเห็นของลุงชู

หมิว : อตัวไหนเหมาะกับหมิวกว่ากันอ่ะลุง??

ลุงชู : โห....เอิ่ม.....สวยทั้งคู่เลยครับ ถ้าคุณหมิวใส่

หมิว : ปากหวานจังลุง55....เอาดีๆ ...เลือกมา 1 สีสิลุง

ไม่ต้องคิดเยอะ...ชั้นไม่้ใส่ให้ลุงดูแน่ๆ 5555

ลุงชู : งั้นสี...แดงเลยครับ ตัดกับผิวพอดี
ลองชั้นในแล้วไม่ลองตัวนู้นบ้างหรือครับ

แกชี้ไปที่กางเกงในพวกลายลูกไม้ บิกีนี่

หมิว : ตลกล่ะ! ....ชั้นถามลุงแค่นี้ก็ตอบแค่นี้ค่ะ!!

ลุงชูแกเริ่มเห็นว่า ความจริงคุณหมิวก็เป็นคนที่ขี้เล่นเล็กๆ เหมือนกัน ทำให้ทะลายความรู็สึก

ที่ผ่านๆ มาไปได้บ้าง ว่านายสาวของตัวเองก็มีมุมนี้เหมือนกันนะ

------------------------------------------------

พอกลับบมาถึงบ้านพักที่รีสอร์ท ลุงชูแกส่งคุณหมิวเสร็จ แกก็ขับรถไปจอดที่ลานจอด

แกเก็บกดมาตลอดช่วงที่อยู่กับคุณหมิว...แกเลยจัด ซอยน้องชายของแกแบบเมามันส์

ด้วยความเงี่ยนที่สั่งสมมา แกหยิบหนังสือ sexy ที่มีนางแบบแต่งน้อยชิ้นขึ้นมา

แล้วจินตนาการว่า เป้นคุณหมิวใส่แบบนั้น แก็จัดการระบายเสียวด้วยมือของแกเองเต็มที่

แกเก็บภาพที่เดินมองตูดนายสาว และตอนนายสาวให้ช่วยเลือกชุดชั้นใน

ชักว่าว ไปจนน้ำแตก................

ลุงชู : เห้อ.....สบายตัว.....อูย...เล่นซะเพลียเลยเว้ย.......

สงสัยต้องออกไปจัด เครื่องดื่มชูกำลังหน่อย

คุณหมิว : ขี้หื่นจังลุงชู......

ลุงชูหันไปตามเสียงที่ได้ยิน ก็คือบริเวณผู้โดยสารนั่ง ของรถ BMW

ลุงชู : เห้ย...........คุณหมิว...คุณหมิวมาตั้งนานแล้วหรอครับ

เอิ่ม....คือ............

หมิว : หมิวจะฟ้องพ่อว่า ลุงชูขี้หื่น

ลุงชู : อย่าเลยครับคุณหมิว ผมไม่อยากตกงาน

หมิว : ทำเป็นสร้างภาพคนนิ่งๆ ที่แท้ก็แอบขีหื่นเงียบๆ
ชอบชักว่าวบนรถบ่อยหรอลุง??

ลุงชู : ก็แหม...ลุงไม่มีเมียอ่ะครับ...แล้วมาเห็นคุณหมิวทำท่ายั่วๆ ที่ห้างลุงก็เลย.....แข็งบ้าง

หมิว : ใครยั่วลุงค่ะ....หลงตัวเอง แก่ก็แก่.....ทำหยั่งกะว่าหนุ่มๆ หล่อๆ หยั่งงั้นแหละลุง

ลุงชู : คุณหมิวจะให้ลุงทำอะไรก็ได้ครับ...ขออย่าบอกคุณพ่อกับคุณแม่ของคณหมิวเลยนะครับ

หมิว : อืม....เอาไงดีนะ..............

หมิวไม่บอกก็ได้ค่ะ......แต่มีข้อแลกเปลี่ยน.......ลุงต้องเอาเงินเดือนลุงครึ่งหนึ่งแบ่งให้หมิว

ลุงชู : ได้ๆๆๆ ...ครับ...ยังดีกว่าโดนไล่ออก

หมิว : ยังๆ ....ยังไม่พอ......ถอดออกมาดูอีกทีซิ้ลุง

ลุงชู : ห้ะ...อะไรครับ....ลุง งง.....ถอดอะไรมาดูครับ

หมิว : (เธอมีท่าทีแบบ กัดริมผีปากตัวเอง) .....ก็ไอ้นั่นไง.....ถกกางเกงลงดิ๊....เอาามันมาให้หมิวเห็นหน่อย

ลุงชู : ไอ้นั่น!! .......อันนี้หรอ.... (แกชี้ไปที่เป้ากางเกง)

คุณหมิวจะทำอะไรครับ อย่าแกล้งลุงเลย

หมิว : เอ้....ลุงมีสิทธิต่อรองด้วยหรอค่ะ

ลุงชูค่อยเลิกกางเกงสีดำของแกลง ไปถึงต้นขา แล้วก็ค่อยๆ งัดเอาน้องชายของแกออกมา

ให้นายสาวอย่างคุณหมิวได้เห็น

หมิว : เขยิบตัวออกมา...อีก...หมิวเห็นไม่ชัด.....

หืม.....ดำเมี่ยมเลยอ่ะ....อี๋....น่ากลัว

ลุงชู : ลุงอายแล้วครับ

หมิว : อายอะไรลุง....อายแต่เริ่มโด่แล้วนะลุงชู คนหื่น อิอิ

หูว...ใหญ่อะลุง....

ลุงชู : ไม่คิดมาก่อนว่าคุณหมิวจะชอบเรื่องแบบนี้

หมิว : หมิวก็คนนะลุง....ทำไมแปลกหรอลุง

ผ่านไปซักพัก ท่ามกลางความเงียบ ณ ลานจอดรถ ที่มไ่ม่ใครผ่านไปผ่านมาเลย เนื่องจากฝนตกเบาๆ

ณ เวลา 2 ทุ่ม

ท่าทีคุณหมิวเริ่มเปลี่ยน เธอเอามือไปหยิกที่หัวนมตัวเองผ่านชุดออกกำลังกาย

แล้วซู๊ดปาก....ทำปากเบ้..ตามอารมณ์เสียวของเธอ

คุณหมิวเธอขัยบตัวขึ้นมาใกล้ๆ ด้านหลังคนขับ พร้อมกระซิบที่หูลุงชูว่า

หมิว : หมิวดูของลุงไปแล้ว....ลลุงอยากดูของหมิวบ้างมั้ยอ่ะลุง??

ลุงชู : ห้ะ.....ได้ ...หรอครับ...
         (ได้ดูด้วยเว้ยกู..)​

หมิว : หันมาสิลุง......มาดูๆ ...แล้ววิจารณ์ด้วย

ลุงชูหันกลับไปตรงที่นั่งโดยสารกด้านหลัง เห็นคุณหมิว กำลังนั่งแหกขาอ้าเต็มที่

แล้วเอามือหยิบกรรไกร มาตัดตรงกลางเป้ากางเกงออกกำลังกายของเธอ

ทำปากซี๊ดๆ ยั่วๆ ลุงชู ตัดเสร็จ ก็ค่อยๆ ดึงแผ่นผ้าที่ถูกตัดออก เผยให้เห็น ร่องหี

ของนายสาว เต็มตาของลุงชู

คุณหมิว : มาดูใกล้ๆ สิลุง........เร็วๆ ช้า เดี๋ยวอดดูนะ

ลุงชูเล่อนหน้าเข้าไป มองเพ่งเข้าไปที่หว่างขาของคุณหมิว

คุณหมิว : วิจารณ์ด้วยสิ...เร็วๆ ...รอฟัง

ลุงชู : เอาตรงๆ เลยมั้ยครับ....คุณหมิว...จะโกรธลุงมั้ย

คุณหมิว : ว่ามาสิ...ไม่โกรธ

ลุงชู : เอิ่ม...ทำไม.....คุณหมิว....หีดำ...จัง.. ไม่เหมือนที่คิดเลย
หมิว : คิดไว้ว่ายังไงอ่ะลุง.. ตอบดิ้!!
ลุงชู : น่าจะชมพูๆ.... นี่.. หีด๊าม.. ดำ
        ขัดกับหน้าเนียนๆขาวๆเลย
         และทำไม.. แคมหีคุณหมิว
         มันยู่ยับ ยู่ยี่แบบนั้น
         คุณหมิวมีผัวด้วยหรอ
         หียับจัง...
หมิว : แหม...ของตัวเองขาวตาย
       แหละ...ว่าของคนอื่นหียับ                             
       หีดำอ่ะ ลุง
       ตกลง..คือ...ไม่ชอบช้ะ
       งั้นหมิวไปก็ได้

ลุงชู : โอ้ว... ไม่ๆ... ครับ... หีคุณหมิว
          จะยังไงก็เลอค่าสำหรับลุง
ลุงชู : คุณหมิวเอามือทาบขอบหีด้วยสิ
คุณหมิว : แบบไหนอ่ะลุง ทาบสองมือ
                แบบนี้หรอ
ลุงชู : อ่าๆๆ... แบบนั้นแหละคุณหมิว
          แล้วค่อยๆแบะหี.... ออกอ้าๆ
คุณหมิว : แบบนี้ป่ะ.... อื้อ....
ลุงชู : แตดนูนเด่นเชียว.. คุณหมิว
          น่าดม... จัง...
ลุงชู : อืม.. หมอย..ขึ้นดกเยอะมากๆ ...ไม่โกนบ้างหรอคุณหมิว...

คุณหมิว : โกนแล้วมันคันอ่ะลุง...เค้าเลเซอร์กันแล้วสมัยนี้...แก่แล้วแกเลยจริงๆ ลุงเนี่ย

ลุงชู  : คันหีไม่มีปัญหา เดี๋ยวลุงเกาให้
          หึหึ
หมิว : เกาอย่างเดียวหรอลุงชู??
           เกาข้างนอกมันจะหายคันได้ไง
           ต้องเข้ามาเกาข้างในรูหยีชั้นสิ
ลุงชู : คุณหมิวไปกินไรเมามารึเปล่า
         ครับทำไม ดูไม่เป็นคุณหมิวเลย
         ลุงฝันไปใช่มั้ย
หมิว : มามะๆ ....เอาหน้าเข้ามาใกล้ๆ
          สิ....อยากดม หี..หมิวมั้ย
ลุงชู : อยากกกก........ครับ...

ตู๊ดดดด.........ตู๊ดดดดด.........ตู๊ดดดด...

เสียงโทรศัพท์ของลุงชูดังขึ้น ทำให้ลุงแกตื่นจากการฝันตอนหัวค้่ำทันที

ลุงชู : อ่าว....นี่กูฝันเองหรอเนี่ย....จะได้ดม...อยู่แล้วเชี่ยว

(กดรับโทรศัพท์) .....ครับผมลุงชูครับ

เสียงปลายสาย : จาก Front นะลุง...ทำไมรับสายช้า...แอบหลับหรอ

มีแขกเรียกรถ ไปรับจากสนามบินมาที่รีสอร์ท

รีบออกรถเลยลุง

ลุงชู : ได้ๆๆๆ ......เดี๋ยวลุงรีบออกเลย

และลุงชูก็ขับรถออกไปรับแขก ตามหน้าที่ของแกต่อไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2021, 10:50:55 pm โดย MORENUMENT »

*

ออฟไลน์ elelle

• Junior Member
  • 554
  • 81
สงสัยได้ระบายความเครียดกับคนแก่

สงสัยจะไม่รอดคนขับรถซะมั้งแบบนี้

*

ออฟไลน์ Danai Tee

• 383
  • 0
ลุ้นดีนะครับ สงสัยได้กับคนขับรถคนเดียวเปล่าไม่รู้

*

ออฟไลน์ Juupajups

• 256
  • 0
จัดเลยลุง

*

Ryozawa

หลานสาวผมก้อชอบแต่งแบบเนี้ยเวลาออกกำลังกสยในบ้าน เห็นแล้วโด่เลยครับ

*

ออฟไลน์ MORENUMENT

• Tiny Member
  • *
  • 25
  • 28
หลานสาวผมก้อชอบแต่งแบบเนี้ยเวลาออกกำลังกสยในบ้าน เห็นแล้วโด่เลยครับ

น่าเอาจมูกซุกร่องตูดมากมั้ยครับ55เกงรัดๆ

*

ออฟไลน์ ton29048

• Senior Member
  • 938
  • 51
คุณหมิว น่าจะโดนแน่ๆ ไม่น่ารอด

*

ออฟไลน์ Kasidis Laoruang

• Full Member
  • **
  • 120
  • 0
จัดหนักเลยลุง

*

ออฟไลน์ kk07

• 554
  • 0
หมิวระบายกับคนแก่

*

ออฟไลน์ First10

• 357
  • 0
ลุงวิจารณ์เสียแย่เลย อย่างนี้ไม่น่าให้นะหมิว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2021, 10:23:50 pm โดย First10 »

*

ออฟไลน์ noknoi13

• 506
  • 141
ลุงเข้าใจเปรียบเทียบจริงๆ ของคุณหมิวยับๆดำๆไม่ได้ขาวเนียนเหมือนหน้า

*

ออฟไลน์ boon05

• 421
  • 147
ชอบเรื่องแนวนี้อ่านแล้วได้อารมณ์ดี โชคดีของลุงชูแล้ว 

*

ออฟไลน์ montoya2109

• 452
  • 0
ลุงเสร็จคุณหมิวแน่ๆ

*

ออฟไลน์ Chamchoy Chareon

• 590
  • 0
ได้ผัวขับรถวันนี้ล่ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ