ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 10 เก่งแล้ว

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 24, 2021, 09:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟนกู ภาค 2 จบแล้ว  อยากอ่านเรื่องอะไรต่อ

เบื่อแฟนกูแล้ว  ขอเรื่องอื่น
30 (10.5%)
แฟนกูภาค 3
198 (69.2%)
แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
97 (33.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 01, 2021, 09:35:52 หลังเที่ยง

tatong2222

จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งก็ดีครับ  ตามลุ้นปกป้องกับโบนัสตลอด จะติดตามเรื่องใหม่ต่อไปครับ  แนวการเขียนมีลุ้น ชวนคิด น่าติดตามตลอด เป็นกำลังใจให้สร้างผลงานใหม่ไปเพิ่มขึ้นครับ ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

live20

ป้องกับโบนัสกลับมาบรักกันเหมือนเดิม

1819

จบภาค 2  อยากให้ ต่อ ภาค3 แบบแนวที่ว่า เรียนจบ ต้องแยกไปใช้ทุน เริ่มชีวืตการทำงานจริงๆ  ต้องแยกกันไปช่วงระยะเวลาหนึ่ง   แล้วระหว่างนั่น ก็มีเรื่องมาพิสูจน์รักแท้ เป็นครั้งสุดท้ายก่อนลงเอ่ยแต่งงานกัน ประเภท ต่างคนต่างมีคนหล่อสวยคนดี   เข้ามาหากันทั้งคู่  แล้วเพราะความห่างกันเลย หวั่นไหว เผลอกายใจไป  แต่ สุดท้ายมาทบทวนกันว่ายังรักกันอยู่ไหม  เพราะ ความที่เป็นคู่แท้ ยังไงก็หนีกันไม่พ้น เลยมาลงเอ่ยด้วยกัน  จบไตรภาค เลยบริบูรณ์แบบนี้ สวยงามมาก
ส่วนต้อนนี้ เหมือนโบนัส ยังท่าทีห่วงให้ไอ้พีท  เพียงแค่รู้ว่า มันโดนซ้อมก็รีบไปหา ทันที่รพ.เลย   มันไม่เมคเซนต์กับที่บอกป้องว่าไม่รักไม่สนใจพีท   คนไม้ชอบมันจะไปทำไม และมันมีแต่ข่มขืนโบนัส ซึ่งมีแต่ความเจ็บปวด
ซึ่ง โบนัส ปิดบัง ป้อง ตั้งแต่ ไปเจอแปม คาตา ที่ ห้องแล้ว บอกว่า รอป้องโทรมาทั้งวัน ทั้งที่จริงๆ โบนัสจะรอป่องโทรมาได่ไง ก็โบนัสบอกป้องเองจากต้อนที่แล้ โทรศัพท์โดนไอ้พีทยึดไป 
โบนัส ไหนๆแล้วก็สารภาพให้หมดดีกว่า  ส่วนป่องยัง คงให้ปิดเรืรองพี่น้องเพื่อนเหมือนเดิม  สาวๆของป่องที่มาได่กัน เขาไม่คิดที่จะ เอาป้องเป็นของตัวเองทุกคน ยอมในความรักทั้งคู่หมดแล้ว   
ปล. ต่อด้วยไซด์สตอรี่ โบนัสกับพีทก่อนขึ้นภาค 3   แล้ว เรื่องน้องแปม ได้กับใคร  ไอ้โบ๊ตกับโมโนด้วย  ด้วยการที่ โมโนสารภาพกับโบ๊ตว่า เสีย จิ้นให้ป้อง ด้วยเลย แต่ โบ๊ต ทำใจได้ ไม่เกงียดป้อง แล้ว เข้าใจโมโน ครับ
ขอบคุณไรท์ ที่ สร้างสรรค์ผลงาน เรื่องนี้ ครับ  อยากให้ต่อภาค3 เป็นไตรภาคจริงๆ เชื่อว่าหลาย เชียร์แน่ๆ แม้จะไม่พีดแต่ คนตามแน่ๆครับ
edit ถ้าไม่รบกวนเกินไป  ไรท์์ช่วย รวมทุกต้อน ทั้ง2 ภาค หรือ ทุกเรื่องจักรวาล ที่ไรท์ แต่งทั้งหมด ด้วยครับ  จะได้ตามไปเสพผลงานง่าย ๆ  เป็นfcแล้ว555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Sitthikirn

จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแบบนี้ก็สวยดิค้าบ ภาคหน้าเปิดฮาเร็ม!!!

865162

แล้วป้องกับโบนัสก็กลับมารักกันเหมือนเดิม

Wiwek

ต้องขอโบนัสบ้าง จัดของขวัญให้ตัวเองเยอะ ๆ นะ

jung1622

เอกเอก

ผมติดตามทุกเรื่องที่เขียนเลยครับ สนับสนุนทุกเรื่องครับ

เดช12341

แฮปปี้เบิร์ดเดย์แฮปปี้เอนดิ้ง

1678405

มีแต่เป่าเทียนกินเค้กยังขาดโบนัสที่ยังไม่ได้เป่าเทียนของเจ้าของวันเกิดเลย รอต่อภาค3นะครับ

pd19811983

ได้ของขวัญเหมือนปีที่แล้วเลยนะป้อง

rong

ads_s7

joolo

ป้องโดนหนักแน่เลนหหรือโบนัสจะโดนอะ

torl31

ดูโบนัสยังห่วงพีทหรือว่ามีอะไรมากกว่านั้น คืนนี้จัดโบนัสติดใจแน่