ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 52 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 26, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

จับมา จับกลับ ไม่โกงนะเหมียว พี่เตยรอให้ไปง้ออยู่นะนายโทน อย่าลืมพี่เตยคนสวยซะหล่ะ

ได้อ่านช่วงท้ายของตอนนี้ สามคำนั้นเหมาะสมแล้วครับ "ชิบหายแล้ว"

veget

nujane_dude

locklock leck

1819

ดาวพูดแต่ละที่ ส่อแวว ตื่นตัวจนแข็งจริงไม่ว่า เรื่องไหนๆ แม่เสือดาวดึงเข้าทางตัวเองได้ตลอด ล้ำจริงๆ แต่เห้ยเหมียว ทำแบบนี้ ที้ทำงาน มันไม่ใช่จบที่ทะเลแบบที่ตกลงกันไว้นี่ งานนี้เทพโทน โดนเก็บแต้มอีกแน่
edit ต้อนนี้ยังกับคนเป็นไบโพล่าเลย ช่วงทำงานก็ เฮฮากันไป กับเหมียว ก็เกือบแล้ว ดีนะทนกลิ่นไม่ไหว 
พอมาครึ่งหลัง  ตัวละครที่หายไปนานจนนึกว่าลืมน้องหมวยก็มาแว๊บๆตาม msn
เจ้เต้ยก็มา หวังว่า คงจะเริ่มเครียส์กันจบต้อนหน้านะเพราะเรื่องเต้ยโทนหมิว  ไหงกลายเป็น เมนหลัก ของ ร้านเกะ3สาวไปได้  ปมของ3สาว ไม่ได้เครียส์ซักคน เลย   
ส่วนต้อนนี้ จริงๆก็แอบคิดไว้นานแล้วระดับ เจ้หมิว น้องมหาเทพ แมนจะไม่รู้อะไรกับความสัมพันธ์ ทั้งเตยโทนเลยเหรอ
เพียงแต่ หมิว มีความคิดอ่านโตมากๆกว่า มีีความเป็นboss รองจากพี่แมนเลย  จึงไม่พูด  ตัวเตย ก็คงลืมการกระทำที่ ยั่วโทน บดกับโทนนอกใจหมิวเหมือนกัน
เป็นไงล่ะ เจอประโยคตัวโต ตัวเล็กไป อึ่งกันทั้ง2คนเลย  ต้อนหน้าคงเครียส์ให้จบ นะครับ มาโพกัส 3 สาวเถอะ    แล้วค่อยมีไซด์สตอรี่ ของ เธอฉันเขา ของหมิวกับโทน เตย ต่างหาก   ไม่งั้น จบภาค4, 5 ก็ยังลอยวนไม่คืบหน้า3สาวซะที่ ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

usman1963

เหมียวนี่จะทำในออฟฟิศเลยหรอ ร้ายนะเนี่ย ส่วนโทนนี่ต้องเรียกว่า มีบุญนะ รู้จักแต่คนที่การงานดีๆ แบบนี้การงานน่าจะโตเร็วนะ

pliwds

มันเป็นกับดัก

แมวเหมียวได้ยินที่คุยกับดาว หรือนางหึงรุกะน๊อ

เอาละเว้ย ตัวโต ตัวเล็ก ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ มาครบในวันเดียวล่ะซิ

ปล. ตามงาน เชียงใหม่รำรึก น้องจอยเลขายังค่อยไม่มีบท

Alan

zavior

อะจ๊ายยย น้องเหมียวรีรัน. หรือแค่หยอกผู้อ่านครับ ฮ่าๆ ลุ้นๆๆ

txxt30

ในสายตาสาวๆ โทนนี่จอมหื่นเลยนะเนี่ย  มันชัดเจนขนาดนั้นเลยเรอะพ่อลิงหื่น  555

อ้าว เห้ย !!! คดีพลิกว่ะ  ตัวโต ตัวเล็ก นี่เจ๊หมิวแกไปรู้เรื่องนี้มาจากไหนกัน ???

usman1963

chang1978

หนุ่มโทนนี่รู้สึกจะแพ้สัมผัสที่6ของสาวๆทุกคนที่คบหามาเลยนะเนี่ย