ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 52 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 26, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kiss my ass

::Sweat::มันจะพีคกว่านั้นถ้าคุณรุกกะเข้ามาเห็น 555 แต่เหมียวๆนี่ท่าจะไม่ยอมจบเรื่องทะเลเลยนะ

Iscore

ขอบคุณครับ คุณรุกะมาถึงที่ทำงานเลยแถมให้เรียกชื่อต้นด้วยมีโดนแชวทั้งแผนกเลย แต่จะประชุมอีกแค่ยี่สิบนาทีนะเหมียวจะใช้ปากให้เทพโทนเหรออิจฉาเทพโทนเลย
#คดีพลิกงานเข้าแล้วเทพโทนนึกว่าจะเก็บพี่เตยอีกคนแล้วที่ไหนได้พี่หมิวมีแผนนี้เองถึงให้กับมาที่ห้องให้เร็วไม่ไปร้านเกม

niceanglev

syncbkmz0011

ช่วงกระชับความสัมพันธ์ อ่านตรงนี้แล้วอยากอ่านช่วงเชียงใหม่ให้จบจังครับ
แหะๆ

โอ่โห่ การลงทุนมีความเสี่ยงจริงๆ เสี่ยงสูง
ผลที่ได้ก็สูง เจ้หมิวลงทุนเสี่ยงสูงมาก แบบนี้
เรื่องน่าจะจบแล้วมั่ง แต่ว่าอยากรู้จังมีเงื่อนไข
อะไรป่าวจากนี้ จากเจ้ๆทั้งสอง ตอนนี้รู้ไส้ รู้พุ่ง
ยกเอาออกมาวางบนโต๊ะหมดละ 555+
ปล.เจ้เตยจริงๆก็รักน้องโทนมากๆเลยนะ
ปากไม่ตรงกับใจตลอด...

อ่านถึงตอนนี้แล้วอยากอ่านที่เจ้หมิวเขียนต่อเลย
แบบเจ้แกจัดการกับกระบวนการคิดยังไง ไปรู้ตอนไหน
ยอมได้ไง...ดูๆเจ้หมิวก็เป็นคนคิดเยอะนะ
เจ้หมิวอะแข็งนอกอ่อนใน...
เจ้เต้ยปากไม่ตรงกับใจ...

bmaII

เดียวเสียงาน มัวแต่เช็คอาการผิดสำแดงทางร่างกาย งานจะงอกไม่รู้ตัว

kobjuk

เหมียว แสบไม่แพ้ใครเลย ทั้งๆที่รู้โทนมีสาวเยอะแต่ก็อยากเสี่ยง จัดไปบุญโทน

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ โทนกลับมาทำงานได้ 2 วัน รู้สึกว่าจะมีงานเข้าหรือเปล่าครับ ลูกค้าใหญ่จากเชียงใหม่ตามมาอย่างรวดเร็วเลย

pp1659

zeberrus

talusamaluda 07

อยากรู้ว่าจะลงเอยยังไงกับพี่เตยยังไง จะได้สวิงกับเจ้หมิวมั้ย ลุ้น