ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 26

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 26, 2021, 08:29:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

ดูทรงแล้ว ดิว น่าจะเป็น นางเอก นะครับ

tarnmbg

ลุ้นๆ เจษจะไปช่วยดิวทันมั้ย ไม่อยากจะคิดเลยว่าถ้าช่วยไม่ทันดิวจะเป็นยังไง

Kuma_77

ตรี1131

::YarKK::ไปช่วยดิวด้วยยังไงก็ไปช่วยให้ทันนะสงสารดิวจัง

shadow5

ขอให้ช่วยดิวได้นะครับจารย์

ลุ้นเลยครับ

err

คงช่วยดิวไม่ทันแล่วหล่ะ  สาวดิวโดนไปหลายรอบแล้ว  แต่ก็ดี ดิวคงตัดใจจากผัวได้แบบขาดๆเสียที

××Mon××

นึกว่าดิวจะไม่มีคนไปช่วยซะแล้ว แต่ว่าจะทันใหมนี่ซิ

bronzehead

เจษนี่โชคดีที่มีอ๊อดอยู่ด้วย ช่วยได้หลายเรื่อง

Iscore

ขอบคุณครับ fcน้องนุ่นน่าจะแสบที่สุดในทีมเมียของอาจารย์เจษแล้ว น้องดิวนี้คงต้องให้อาจารย์เจษไปช่วยด่วนแล้วเดี๋ยวถูกรุมโทรมจะช่วยทันหรือเปล่านะเอาใจช่วยน้องดิวขอให้ทัน
#มาไม่ทันแล้วอาจารย์เจษแบบนี้ต้องแก้แค้นให้น้องดิวตัดทิ้งทั้งคู่เลยเอาให้หนักโดยเฉาะทศพล

thana7

เอาใจช่วยให้พวกอาจารย์ช่วยน้องดิวได้ครับ

pssbr

จะไปช่วยดิวทันไหม เล่นเรียกคนมารุมเลย

manxxx

โตนทศพล เอานักเลงมารุมเลยเหรอครับดิว

Fazz

ones26421

อาจารย์จะช่วยน้องดิวได้ไหม น้องดิวจะโดนลุมด้วยของใหญ่ๆหรือปล่าว