ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 26

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 26, 2021, 08:29:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Csc It

::Ajark::เปี๋ยกจะได้ออกงานแล้วจัดเต็มเลยนะเปี๋ยกอย่าให้เสียชื่อลูกน้องอาจารย์เจษแล้วจะไปช่วยน้องดิวทันหรือเปล่าลุ้นๆ

pimmy121

เอาหล่ะมึงไอ้ทศตายแน่มึงรอบนี้ ทำร้ายน้องดิวแบบนี้เฮียเจษไม่เอามันไว้แน่ๆ

John Conner

เร็วเลย จารย์เจษ เดี๋ยวไม่ทันช่วยน้องดิว เจอศึกหนักแน่นอน

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เอาใจช่วยพี่เจษไปช่วยน้องดิวได้ทันครับ.. ไม่อยากเห็นน้องดิวยับเยิน

Nattanan Tst

สงสารน้องดิวไอทศมึงมันจะใจร้ายเกินไปแล้ว  ::Angry::

tatong2222

อาจารย์เจษช่วยน้องดิวให้ได้นะ อย่าให้เสียของมากไปกว่านี้เลย ถึงจะมีผัวแล้วก็เหอะ เสียดายของดี

Matsudaira777

jaojom

หวังว่าดิวคงจะไม่บอบช้ำกว่านี้นะครับ

kupong

คราวนี้คงจัดการไอทศจนหมดบทไปแล้วแน่ ๆ ติดตามเลยครับ

boranman01

งานจะเสีย เพราะมีความรู้สึกมาเกี่ยวข้อง

jesada1921

nkikuji

iammaa

อ.เจษ จะไปช่วยทันมั้ยครับ....ห่วงน้องดิว

jeab2504