คุณหมิว : สวย เริด เชิด หยิ่ง...แต่กินเงียบๆ [ชะตาหีหมิวยังดีอยู่..]

คุณหมิว : สวย เริด เชิด หยิ่ง...แต่กินเงียบๆ [ชะตาหีหมิวยังดีอยู่..]

• 315 ตอบ
  • 5197 อ่าน
*

ออฟไลน์ MORENUMENT

• Tiny Member
  • *
  • 25
  • 28

ตอนที่ 4 : รูปภาพใช้เพื่อประกอบการเล่าเท่านั้น ไม่เกี่ยวข้องใดๆทั้งสิ้น

ไอ้ตั้วช่วยงานคุณหมิวได้เยอะมาก ทำให้มันได้ใกล้ชิดกับคุณหมิวมากขึ้น ซึ่งมีหลายๆครั้งที่ต้องมาช่วยคุณหมิวทำงานที่ออฟฟิศ แน่นอน มันชอบมากๆ มันเองก็พยายามหาโอกาสใกล้ชิดคุณหมวิเข้าไปอีก ในช่วงปลายเดือนที่ต้องจัดการเอกสารเงินเดือนให้พนักงาน

คุณหมิว : โอ้ย...เมื่อยคอไปหมดแล้วเนี่ย...เดือนนี้ทำไม ข้อมูลมันดูมั่วๆนะ เห้อ...กว่าจะ clear ได้

ไอ้ตั้ว : ให้ผมนวดคอให้มั้ยครับ...ผมนวดชั้นหนุึ่งเลยนะ

คุณหมิว : นี่!!!.....งานของแกเสร็จแล้วหรอห้ะ...

ไอ่ตั้ว : ลองซักหน่อยเหอะครับ เชื่อผม...

คุณหมิวทนลูกตื้อไม่ไหว ไหนๆก็เมื่อยแล้ว ลองให้ไอ้ตั้วมันนวดซักหน่อย ไอ้ตั้วลุกจากเก้าอี้หน้าคอม

มาหาคุณหมิวที่โต๊ะทำงานเธอ อ้อมไปด้านหลัง.....

คุณหมิว : ตั้ว!.ชั้นว่าอย่าเลย
....เชื่อชั้นเหอะ... อืม....ตรงนั้น
....หืม.....นวดเป็นนี่นา....

ไอ้ตั้ว : เห็นมั้ยครับ...บอกแล้วว่า..ดีจริงๆ
(เอ้...จะพยายานวดลงต่ำๆยังไงให้เนียนๆว่ะ)

(ลองมุกดีดูดีกว่า)...อุ้ย...ผมคุณหมิวหอมจังครับ...ใช้ครีมอะไรครับขอผมดมหน่อยนะ

คุณหมิว : นี่!!...ใครอนุญาตแกห้ะ!!....หือ...มือไวจริงๆ
ชั้นบอกไปแล้วแกจะรู้จักหรอ...ครีมของสาวๆเค้าใช้กันอ่ะ
แฟนแกก็ต้องใช้บ้างแหละ

ไอ้ตั้ว : ผมไม่มีแฟน......โอ้ยยยยย!!!!...........
(ไอ้ตั้ว ตัวปลิวไปด้านข้างโต๊ะคุณหมิว)

คุณหมิว : หึ้ยยยยย!!!!.....พี่ต้น!!!.....ไปถีบตั้วมันทำไม

ตั้วมันขอนวดให้หมิว ไม่มีอะไร

นายร้อยหนุ่มหันไปพูดกับไอ้ตั้ว

คุณต้น : ไอ้หนุ่ม...พี่เตือนเองเลยนะ..หลังจากนี้อย่าให้เห็นมาถือโอกาสจับตัว

จับผมแฟนพี่อีก..ไม่งั้นจากที่โดนรองเท้าผ้าใบ..จะกลายเป็นโดนคอมแบต!!

ไอ้ตั้ว : โอ้ย...ครับๆ...พี่ต้น......(กูไม่เอาก็ได้ว่ะ...แตะนิดๆหน่อยๆ โหดชิบหายเลย)

ไอ้ตั้วมันคงไม่ได้คิด เพราะว่า วันนี้เป็นวันที่ รร.นายร้อยปิดพอดี..พี่ต้นเลยแวะเข้ามาหาหมิว

คุณต้น : ถ้าเข้ามาช่วยงานเอกสารอะ่ ได้!!.แต่คราวหลังห้ามใกล้แฟนพี่อีก ทราบ!!!

ไอ้ตั้ว : ครับๆ....

คุณหมิว : ชั้นขอโทษนะตั้ว...บอกไม่ทัน..

และมันก็รีบกับไปนั่งทำงานของมันต่อไป.....หลังจากนั้นมาไอ้ตั้วไม่กล้าที่จะเข้าใกล้คุณหมิวอีกเลย

หื่นแค่ไหน คงไม่กล้าแล้วหล่ะ

------------------------------------------------

ถึงตอนนี้ คุณหมิวเรียนอยู่เทอม 2 ของ ชั้นปีที่ 3 แล้ว ใกล้จะสอบ final แล้ว

ช่วงนี้เป็นช่วงที่มหาวิทยาลัยหมิว มีทั้งสอบ มีทั้งต้องทำรายงานส่ง ทำให้คุณหมิวมีเพื่อนๆ

มาทำรายงานกัน มาสุมหัวกันทำงานส่งอาจารย์ ซึ่งสาวๆเพื่อนคุณหมิวที่มาก็ต่างตั้งใจมาทำรายงานกัน

แต่มันก็เป็นผลพลอยยได้ของ ผู้ชายๆ ในรีสอร์ท ที่จะได้เห็นสาวๆในชุดนักศึกษา ซึ่งเพื่อนคุณหมิว

บางคนก็มาเช้ากลับช่วงเย็นๆ และก็บางคนนอนค้างคืนบ้าง

และนี่ก็เป็นอีกหนึ่งวันที่สาวๆเดอะแก๊งคุณหมิว มาทำรานงานกันที่ออฟฟิศของรีสอร์ท

พอสาวๆทั้ง 5 เลิกเรียน ก็ขับรถส่วนตัวมาที่รีสอร์ทหมิวพร้อมกัน

คุณหมิวขับนำมา ถึงหน้าป้อม รปภ.

คุณหมิว : (เลื่อนกระจกรถลง)...ไม่ต้องแลกบัตรนะ...คนของหมิวเอง

รปภ. : ครับ...(มีแต่นางขาวๆ สวยๆเว้ย...บุญตากูจริงๆ)

ไอ้ตั้ว (กำลังทำสวน) คนสวน ลุงชู แม่บ่าน ต่างพากันจ้องมอง 5 สาว

แม่บ้าน : (เธอกำลังคุยงานกับลุงชู)....โห...สาวๆ..สมัยใส่สั้นเกินไปนะเนี่ยลุง

ลุงชู : เออหน่ะสิ..ไม่ระวังสายตาพวกหัวงูกันเลยเนาะ...
(แจ่มๆทั้งนั้น ชุดนักศึกษาเนี่ย)...

คุณหมิวเธอโทรไปเรียกไอ้ตั้ว ให้มาช่วยทำงานเอกสารของรีสอร์ท ในออฟฟิศ
เพราะว่าเธอต้องขยับไปทำรายงานเดี๋ยวจะเสร็จไม่ทัน

ไอ้ตั้วเดินมาถึงออฟฟิศ...ก็เปิดประตูเข้าไป ทั้ง 4 สาว ก็หันกลับมามองมัน

ไอ้ตั้ว : เอ่อ...สวัสดีครับ...ผมมาช่วยงานคุณหมิวครับ

คุณหมิว :
(เดินออกมาจากหลังออฟฟิศ)
...อ้าว..ตั้ว...
แล้วทำไมไม่ไปเปลี่ยนกางเกงให้มันดีๆ ใส่กางเกงบอลแบบนี้ ไม่อายพี่ๆเค้าหรอ....

คุณหมิว : นี่..น้องตั้วนะทุกคน...พนักงานของชั้น...

แอนนี่กับเปิ้ลก็รับไหว้..เจ้าตั้วตามปกติ และก็หันไปทำรานงานต่อ

จะมีแต่แคทกับไอซ์นี่แหละที่ หันมาคุยกับตั้วต่อ

แคท : น้องตั้ว..ไม่ต้องอาย...อีไอซ์ชอบ555

ไอซ์ : หือ...แคท!!..นางบ้า!!...(หืม...หำใหญ่จุง..ตุงๆดี.)

คุณหมิว : อ่ะๆ...ตั้วไปนั่งปริ้นท์สลิปเงินเดือนนะตั้ว..ทำให้ได้มากที่สุด ไม่ไหวก็พักได้ 

ณ ตอนนี้ ไอ้ตั้วนั่งทำเอกสารในห้องที่มี 5 สาว ขาวๆ สวยๆ กลิ่นน้ำหอมฟุ้งเต็มห้อง

ท่ามกลางสาวๆทั้ง 5 ที่ใส่เครื่องแบบนักศึกษาแบบนุ่งสั้นๆ เล่นเอาไอ้ตั้ว ทำงานไปต้องมีแอบๆมอง

แอนนี่ : หมิวๆ...ดูนี่ๆ....กระเป๋าตัวล่าสุด...ลดราคาอ่ะแก

แคท : แอนนี่....หัวข้อรายงานของแกยังไม่ไปไหนเลยนะ!..เดี๋ยวเหอะๆ

และจังหวะ ที่ไอซ์ นั่งหันหน้าไปหาหมิว แต่เอียงๆ ตัว แล้วเผยให้เห็นช่วงล่างนิดๆ ให้ไอ้ตั้วได้มอง

**รูปภาพประกอบจากเว็บ scene9**

จะว่าไปแล้ว...ไอ้ตั้วมันสังเกตุเลยว่า...ไอซ์ คอยแอบมองมันเรื่อยๆเช่นกัน

มีบางช่วงที่ทั้งคู่หันมาสบตากัน...ตั้ว มันเลยลองทำเป็น นั่งแหกขากว้าง แล้วเอียงข้างแล้วหันมาทาง

ไอซ์

------------------------------------------------

จนเวลาปาเข้าไป 19.00 น.

หมิว : พวกแกหิวมั้ย.....

เปิ้ล แอนนี่ : หิวมากๆเลยแก....ไปหาไรกินกัน...รายงานก็ใกล้จะเสร็จแล้วเนี่ยอีกนิดเดียว

แคท : ไปๆ....ชั้นจะกินนางหมิวแทนข้าวแล้วเนี่ย...เอ้....ไอซ์ ไปมั้ย ทำไมเงียบๆ

ไอซ์ : ชั้นยังไม่ค่อยหิวอะ่..ฝากซื้ใส่กล่องมาได้ป่ะ

หมิว : ซื้ออะไรแก...ห้องคร้วรีสอร์ทชั้น ชั้นเลี้ยงเอง เอาอะไรเดี๋ยวให้แม่ครัวใส่กล่องมาให้

ไอซ์ : เอาหมึกผัดผงกระหรี่...เอาหมึกเยอะๆนะแก......

-----------------------------------------------

ณ ตอนนี้ในออฟฟิศ..เหลืออยู่แค่ 2 คน ค่อ ไอ้ตั้ว กับ คุณไอซ์ ในบรยากาศเงียบๆ พร้อมเสียงแอร์

และไอ้ตั้วก็ได้ยินเสียงสวรรค์เรียกมัน

ไอซ์ :  ตั้ว!!....มานี่หน่อยสิ...ช่วยพี่ดูหนอ่ยสิ

ไอ้ตั้ว : (ลุกจากเก้าอี้คอม...)ดูอะไรครับพี่.........

ไอซ์ : ดูหลังพี่หน่อยสิ...มันเหมือนมีอะไรติดเสื้อเลยอ่ะ...มีป่ะ..หยิบออกหน่อยสิ

ไอ้ตั้ว : ไม่เห็นมีอะไรเลยอ่ะคุณไอซ์..เห็นแต่.อะไรขาวๆ

ไอซ์ : อะไรขาวๆอ่ะค่ะ....ไหนๆ...หยิบออกจากหลังวพี่เลย พี่เอื้อมไม่ถึง

ไอ้ตั้ว : ผมหมายถึง คอ ครับ...คอคุณไอซ์ ขาวมากๆ..

ไอซ์ : อุ๊ย!!.ดูหลังไม่ใช่ให้ดูคอ...ตั้วนี่!!....อยากดูมากกว่าคอมั้ยหล่ะ...

อยากอื่นก็น่าดูนะตั้ว....สนม่ะ...

ไอ้ตั้ว : (มันเดินมาด้านหน้าคุณไอซ์)....คุณไอซ์อ่อยผมหรอครับ...

ไอซ์ : (ไม่มองหน้าไอ้ตั้วเลย..มองต่ำตรงเป้าไอ้ตั้ว.).....พี่ก็อยากรู้ว่า..

ที่ทำเป็นแอบๆโชว์พี่ ตอนเพื่อนๆพี่อยู่เนี่ย...จะแน่จริงมั้ย

ไอตั้ว : ดูเลยมั้ยหล่ะครับ...รับรองไม่ผิดหวังแน่ๆคุณไอซ์

ไอซ์ : จะบ้าหรอ...ในนี้ เดี๋ยวเพื่อนชั้นกลับมาก็ แย่กันทั้งคู่หน่ะสิ

ไอ้ตั้ว : งั้นตามผมมา...ผมมีที่....เดี๋ยวผมพาไป

ไอซ์ : (รุกขึ้น..จากเก้าอี้)..ถ้าไม่เด็ดเหมื่อนที่คุยนะ..ชั้นจะด่าให้...

ไอซ์ ทิ้งข้อความในกลุ่มไลน์ บอกเพื่อนๆว่าจะไปเข้าตัวไปเดินเล่นในรีสอร์ท ก่อน เดี๋ยวออกมา

จากนั้นเธอก็เดินตามหลังไอ้ตั้วไป ตั้วค่อยๆพาไอซ์เลาะไปตามสวนหย่อมหน้ารีสอร์ท

ตอนนี้เวลา ทุ่มกว่าๆแล้ว ไม่ค่อยมีใครมาเดินแล้วหละ

ไอ้ตั้วพาเดินมาด้านหลังสุดของรีสอร์ท มีห้องพักพนักงานไว้นอนเล่น ไว้คุยงาน และก็ห้องทึบๆ

เก็บอุปกรณ์ เครื่องมือต่างๆ

ไอ้ตั้วเลือกนำคุณไอซ์เข้าห้องเก็บเครื่องมมือ เพราะโอกาสที่คนจะมาเปิดน้อยมากๆ

เพราะช่างเค้า ออกงานกันหมด..มีแค่น้าสมกับไอ้ตั้วนี่หละคอย STAND BY น้าสมเองก็คงออกไปเมา

ร้านเหลา้แล้วหละ ทิ้งให้หลานเฝ้าคนเดียว

--เอี๊ยด!!!.......แกร็ก...(เสียงเปิดประตูห้อง..พร้อมเปิดไฟในห้อง)--

ไอ้ตั้วเลือกระดับไฟสว่างต่ำๆ......ตอนนี้ทั้งคู่ คุณไอซ์ กับไอ่ตั้ว ยืนหันหน้าเข้าหากัน

สายตาทั้งคู๋ส่งให้กัน แบบจ้องตะกินกันให้ได้

ไอซ์ : ไหน...ขอชั้นดูหน่อยสิ...จะดีจริงอย่างที่คุยไว้มั้ยนะ

ไอ้ตั้ว : คุณไอซ์ไวไฟดีจัง

ไอซ์ : จะด่าชั้นแรดร่านก็ไม่ว่า...ชั้นก็ชอบนะ....เดี๋ยว!!!..อย่าพึ่ง

ไอ้ตั้ว : อ่าว....จะดูไม่ใช่หรอคุณไอซ์??...ผมจะถอดกางเกงออกไงครับ

ไอ้ตั้วถอดกางเกงบอลออกมาได้ครึ่งขาล่าง...คุณไอซ์ทักให้หยุดก่อน เพราะเธอจะลุ้นเอง

คุณไอซ์คุกเข่าลงกับพื้นที่มมีแผ่นกระดาษาลังปู
....เธอกำมือรวบผมไปไว้ด้านหลัง (จะได้สะดวกๆ)
และเอามือไปจับตรงควยไอ้ตั้ว

ไอ้ตั้ว : อุ๊ย......เสียว....

ไอซ์ : เสียวแล้วหรอ....หือ...ทำไม..มันมีตะปุ่มตะป่ำ....

ไอ้ตั้ว : ต้องเปิดมาดูเองสิครับ หึหึ......

ไอซ์ : ขี้เล่นนักนะเรา....ดีชั้นชอบ....ซุกซนแบบนี้.ตื่นเต้นดี

คุณไอซ์นั่งคุกเข่ารูบท่อนเอ็นของไอ้ตั้ว ขึ้นไปที่หัวเห็ด และลงมาที่โคน ควย ของไอ้ตั้วเริ่มแข็งตัวเต็มที่แล้ว เธอก็ถอดกางเกงบอลออก

เหลือแค่กางเกงในของไอ้ตั้ว ที่ตรงเป้าของมันตุงเป้นห่อหมกเลยหล่ะ

ไอซ์ : ซี๊ดด....ชั้นชอบอ่ะ...แบบนี้...เป้าตุงๆ....จู๋แข็งๆ...น่าดมอ่า...ขอดมนะ

ไอ้ตั้ว : หึหึ....ได้เลยครับ...รับรองถูกจายคุณไอซ์แน่ๆ ดมเลยสิ

คุณไอซ์เอาหน้าเข้าไปใกล้ๆตรงห่อหมกของไอ้ตั้ว พร้อมสูดลมหายใจเข้าเรื่อยๆ กลิ่นมันกระตุ้นเธอดีนักเชียว

จนเธออดใจไม่ไหว...เธอเอาหน้าไปแนบ ตรงกลางเป้าห่อหมดของไอ้ตั้วเต็ม แล้วสูดดมแบบเต็มที่

ไอซ์ : ฟื้ดดดดด!!!.....หือ.....กลิ่นกระตุ้นดีจัง...กลิ่นตุๆ...อับๆชั้นชอบ
ชอบอ่า..กลิ่นควยแบบนี้
(เธอเลียริมฝีกปาก.กัดริมฝีปากตัวเองแบบอารมณ์อยากฟัดเห็ดโคนของไอ้ตั้วแล้ว)

ไอ้ตั้ว : หอมมั้ยครับ....สูดเข้าลึกๆเลยครับ..เดี๋ยวผมดมของคุณไอซ์บ้างนะ

คุณไอซ์เธอคุกเข่าดมหำของไอ้ตั้วไปแบบสาแก่ใจ เธอก็ถอดกางเกงในมันออก

เธอถึงกลับตะลึง ด้วยความตื่นเต้น เธอคงชอบมากๆแน่ๆ

ไอซ์ : อืม.....ฝั่งมุก....กี่เม็ดอ่ะตั้ว

ไอ้ตั้ว : ไม่แน่ใจครับ...5-6 เม็ดครับ

ไอซ์ไม่พูดตอเธอแลบลิ้นยาวๆ มาแตะที่ปลายรูควยที่มีน้ำขาวๆเยิ้มๆ ไม่รู้น้ำอะไรบ้าง

เธอตวัดลิ้นเลียหัวควยไอ้ตั้วเพลินเลย แล้วค่อยๆ อมแบบเต็มปาก
จนแก้มป่อง และเหลือบตาขึ้นมามองไอ้ตั้ว

ไอ้ตั้ว : อูย.....เสียว.....ซี๊ดดด......อมมิดลำควยได้ไหมครับ

ไอซ์ : อื้อๆๆ.....บ๊วบๆๆ.......บว๊าบ!!!!.......บว๊วบๆๆๆ

ควยไอ้ตั้วไม่ได้ยาวเลย ออกจะอวบๆมากกว่า ความยาวไม่เท่าไหร่ อวบอ้วน แต่ฝั่งมุกนี่สิ

คุณไอซ์เธอยังไม่เคยโดนแหละ

ไอ้ตั้ว : คุณไอ้...ผมขอ...เลียหีคุณไอซ์ด้วยดิ

ไอซ์เธอจัดแจงเปลี่ยนท่าทาง ลุกขึ้นไปนั่งบนเก้าอีั และส่งสายตา ให้ไอ้ตั้วทำเกมเอง

ไอ้ตั้ว เอาหน้ากล้มลงไปจูบตั้งแต่ขา ไล่ขึ้นมาถึงต้นขา ทั้งจูบและดมข่าอ่อนของคุณไอซ์

มันเก็บเกีย่วเต็มที่ ที่ได้เสพกามในเรือนร่างสาวในชุดนัดศึกษาเซ็กซี่แบบนี้

และมันก็จับขาสองข้างวของคุณไอซ์...แหกออกอ้า....เอามือถกกระโปรงไปด้วย กถกดขึ้นไปกองที่เอว

เผยให้เห็นกางเกงในสีดำ ที่เป้าตรงกลางแฉะไปด้วยน้ำหีเธอ

ไอ้ตั้ว : คุณไอซ์ชอบโกนหมอยหรอ
คุณไอซ์ : ผัวชั้นชอบแบบเกลี้ยงๆ..
ไอ้ตั้ว :ขอดมหีเลยนะ......หืม.....หีแฉะแล้วคุณไอซ์.....

(หีคุณไอซ์เธอไม่ได้ชมพูเนียนอะไร แคมปลิ้นเจ่อ หีดำๆนิด เพราะเธอผ่านสังเวียนมาพอสมควร
แต่ก็ยังน่าลงลิ้นอยู่ดี เพราะเจ้าของหีสวยขนาดนี้)

ไอซ์ : เลียสิ...เร็วๆ....เออๆ.....แบบนั้น....ตัวดลิ้นรัวๆ...ตรงเม็ดชั้นสิ

ไอ้ตั้วแหวกแคมหีของคุณไอซ์กว้างขึ้น เผยให้เห็นรูหีที่ยังชมพูอ่อนๆรูบานพอควร.เเหใือนพึ่งโดนย็ดรูมาไม่นาน

ไอ้ตั้ว : โดนผัวเอามาหรอครับ...นานยัง..กี่วันแล้ว??

ไอซ์ : .ซีดดด...เมื่อคืนก่่อน.....ถามไรตอนนี้เนี่ย...อู๊ย

ไอ้ตั้ว : แผล็บๆ....ซู๊ดดดด.......ซว๊าบ........อร่อยหอยมันเป็นแบบนี้นี่เองหว่ะ หึหึ

คุณไอซ์รุกขึ้น เอาตัวเองไปยืนข้างๆชั้นวางอุปกรณ์ที่สูงเหนือหัวขึ้นไปแล้วเอามือจับชั้นวางไว้

โดยมีไอ้ตัวยืนข้างหลัง จับแท่งควยฝังมุก เอามืข้างนึงแหวกแก้มก้น....

ไอซ์ : เข้าได้ป่ะ.....ซ๊ดดด....อือ....ให้ถ่างขาอีกป่ะ

ไอ้ตั้ว : กางขาอีกหน่อยก็ดี

คุณไอซ์ช่วยล้วงมือมาจับแหวกหีอ้าด้านหลัง
ไอ้ตั้วสอดควยเข้าไปเรียบร้อย มันค่อยๆขยับควยเข้าออกช้าๆ

ได้ไม่เกิน 1 นาที จากนั้น ชั้นวางของก็สั่นสะเทือนด้วยแรงโหมเย็ดของไอ้ตั้ว กระหน่ำไปที่รูหีของคุณไอซ์

กุ๊กกั๊กๆๆๆๆๆ....แคร็กๆๆๆ......เสียงชั้นวางอุปกร์สะเทือน ผสมกับเสียงครางเสียวของคุณไอซ์

ไอซ์ : อ้า.....อ้า.....ซี๊ดดด.....อู๊ย....เสียวอ่า...เสียว..อ้อย....

ผับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอ้ตั้วกอดคุณไอซ์จากด้านหลัง ในจังหวะที่ควยยังคาหีจากด้านหลังของเธอ แล้วดึงตัวเธอออกมา

แล้วลากตัวเธอไปที่พื้นที่มีกระดาษลังปูอยู่ ไอ้ตั้วมันถอนควยออก แล้วล้มตัวลวงนอน

สื่อให้คุณไอซ์เป็นฝ่ายขึ้นขย่มทำเกม.....ไอ้ตั้วนอนถอกควยล่อหน้าคุณไอซ์ คุณไอซ์ยืนปลายเท้าของมัน

กัดริมฝีปากมันส์หีอย่างยิ่ง ค่อยๆสบัดผมที่ฟูเสียทรงไปด้านหลัง และก้าวขาข้ามมาคร่อมตัวของไอ้ตั้ว

แล้วนั่วยองๆลงไป แบะขาอ้าออก เอามืจับควยมุก จ่อที่ปากรูหีของเธอ

ซี๊ดดดดดด.......เสียวอ่ะ......เธอยัดเข้าไปอีกครั้ง อ๊ายย.......ไอ้บ้า!!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2021, 06:59:58 pm โดย MORENUMENT »

*

ออฟไลน์ พงค์ พันธ์

• Junior Member
  • 427
  • 0
คนงานได้กินซะแล้วละ

*

ออฟไลน์ kae+

• Full Member
  • **
  • 196
  • 75
ไอซ์คนแรกรึนี่
คุณหมิวจะคิวไหนน้อ

*

ออฟไลน์ txxt30

• Gold Member
  • 1240
  • 52
ฝังมุกแบบนี้คงถูกใจไอซ์น่าดู

*

ออฟไลน์ endofwatch

• Tiny Member
  • *
  • 11
  • 0

*

ออฟไลน์ Dew-hot

• Full Member
  • **
  • 97
  • 0
เพลินเลยเรื่องนี้ สาวๆ 5 คน สวรรค์เลยครับ

*

ออฟไลน์ phu_nun

• Senior Member
  • 884
  • 77
ไอ้ตั๊วเพลินละทีนี้ เดี๋ยวมีใครมาเห็นแน่ อิอิ

*

ออฟไลน์ shiiba

• 298
  • 0
ให้หมิวได้กับพี่ต้นก่อนละกันนะ ส่วนตั้วเอาไอซ์แก้ขัดไปก่อน

*

ออฟไลน์ vi vo

• 294
  • 0
จะได้กินเจ้านาย ดันเปลี่ยนเป็นเพื่อนเจ้านายแทน

*

ออฟไลน์ Channarong Saekow

• Senior Member
  • 645
  • 0
เพื่อนไอช์โดนเจ้าตุ้ยไปแล้ว 1 คน แล้วน้องหมิวจะโดนใครเป็นคนจัดการกันน่ะ

เอ้าา คดีพลิกเฉยเลย

*

ออฟไลน์ aod123

• 386
  • 0
สบายเลย แ บบนี้ไม่ได้แค่คนเดียวแน่ๆ

*

ออฟไลน์ isocPPP

• 254
  • 243
  • sex is life
คุณไอซ์ โดนก่อนคุณหมิว ซะแล้ว
 ::Glad:: ::Glad::
 ::JubuJubu::
sex is my life

*

ออฟไลน์ fufu22

• 303
  • 19
ไม่ได้น้องหมิว เอาน้องไอซ์แก้ขัดไปก่อนก็ได้

*

ออฟไลน์ schoolzaa

• 266
  • 399
นึกว่าหมิวจะโดนก่อน เพื่อนดันตัดหน้าไป

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ