ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ท้อง...น้องชายดูแล copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 30, 2021, 12:04:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

พี่ตั้งท้อง...น้องชายต้องดูแล
โดย PONGPENG

พี่สาวผมชื่อ"พิมพ์"อายุ 26 ปีแต่งงานได้สองปีย้ายออกไปอยู่กับสามีแถวชานเมือง ตอนนี้ตั้งท้องได้สี่-ห้าเดือน แล้วต้องกลับมาอยู่บ้านเพราะสามีไปฝึกงานที่ญี่ปุ่นเป็นเวลาสามเดือนไม่มีคนดูแล ผมชื่อ"พัฒน์"อายุน้อยกว่าพิมพ์สองปี พ่อแม่มีลูกสองคน ผมจึงสนิทกับพี่พิมพ์มาก พ่อกับแม่ทำงานบริษัทเอกชนที่เดียวกันไปกลับพร้อมกัน ส่วนผมเรียนจบก็ทำงานเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์อิสสระอยู่กับบ้าน รายได้พอใช้ได้เลยกลายเป็นว่างานบ้านส่วนใหญ่เป็นหน้าที่ของผม ซึ่งก็เคยชินเพราะทำมานานแล้วตั้งแต่สมัยเรียนหนังสือ

คืนนี้หลังจากที่ผมกับพี่พิมพ์ไปส่งพี่เขยไปขึ้นเครื่องบิน ขณะขับรถกลับบ้านพี่พิมพ์บอกว่า "แวะหาอะไรกินกันก่อน" ผมขับรถเข้าไปในศูนย์การค้าเลือกร้านที่พี่พิมพ์ชอบค่อยกลับบ้าน "คืนนี้นอนเป็นเพื่อนพี่ได้ไหม? ไม่ได้นอนคนเดียวมานาน เหงาๆไงบอกไม่ถูก" พี่พิมพ์ถามผม "ให้แม่มานอนเป็นเพื่อนดีกว่ามั่ง!ถ้าพัฒน์นอนห้องเดียวกับพี่ มันจะไม่งามนา!" ผมแย้ง พี่พิมพ์นิ่งคิดสักครู่ แล้วบอกว่าจะคุยกับแม่เอง กลับถึงบ้านพ่อกับแม่นั่งดูทีวีกันอยู่ พี่พิมพ์เข้าไปพูดกับแม่ว่า "พ่อแม่คะ!ช่วงนี้ให้พัฒน์นอนเป็นเพื่อนพิมพ์นะคะ พิมพ์ไม่ได้นอนคนเดียวมาสองปี ไม่เคยชิน มันวังเวงยังไงพิกล ยิ่งตอนนี้ท้องโย้ดึกๆลุกมาเข้าห้องน้ำ มันเวียนหัวเดินเซเลย" แม่มองหน้าพ่อแล้วพูดว่า "มันจะน่าเกลียดสิลูก ให้แม่นอนเป็นเพื่อนดีกว่าไหม?" พี่พิมพ์แย้งว่า "แม่ต้องไปทำงานทุกวัน ส่วนพัฒน์ทำงานอยู่กับบ้าน เราพี่น้องเมื่อก่อนก็เคยนอนห้องเดียวกันไม่เห็นเป็นไรเลยนะแม่นะ!"

ผมรีบแทรกบอกว่าจะเอาเตียงสำรองที่พับเก็บไว้ไปกางในห้อง ซึ่งเตียงกว้างเพียงเก้าสิบเซนต์ไม่กินเนื้อที่ "จะได้คอยดูแลพี่พิมพ์ เผื่อต้องการความช่วยเหลือ" พ่อจึงสรุปว่า "ก็ดีเหมือนกัน พัฒน์อย่าทำเหลวไหลล่ะ?" ผมเอาเตียงตั้งชิดข้างฝาใกล้ประตูห้อง หันหัวนอนไปทางทิศตะวันออก หัวเตียงพี่พิมพ์หันไปทางเหนือเลยทำให้ห้องไม่คับแคบเกินไป บ้านเรามีสามห้องนอน ห้องน้ำในตัวทุกห้อง จัดห้องเสร็จ ผมเรียกพ่อแม่มาดูเพื่อความสบายใจ ว่าอย่างน้อยนอนห่างกันเยอะ คืนนั้น ก่อนนอนพี่พิมพ์จะอาบน้ำ ผมหาเก้าอี้พลาสติกตัวใหญ่ให้เธอนั่งอาบ ส่วนผมเอาโน๊คบุ๊คมานั่งทำงานข้างเตียง "พัฒน์มาดูฝักบัวสิ ว่าทำไมไหล..หยุดๆ?"

ห้องน้ำนี้ไม่ได้ใช้งานมาเป็นปี ถึงผมจะมาทำความสะอาดเกือบทุกอาทิตย์ ก็คงจะติดขัดบ้าง ผมเดินเข้าไปในห้องน้ำ พี่พิมพ์นั่งเปลือยบนเก้าอี้โชว์เต้านมที่เต่งตึง หัวนมประมาณเม็ดมะยมสีน้ำตาล ป้านวงรอบจุกนมค่อนข้างกว้าง "นมสวยกว่าที่คิดเยอะเลย ตอนแรกคิดว่าหัวนมดำปี๋แล้ว" ผมแกล้งเย้าเธอเล่น "ท้องแรกเองนะ! แต่ก็คัดเต้านมจัง" เธอตอบพูดพลางเอาเอามือนวดเต้านมเบาๆ ผมตรวจดูฝักบัว ใช้มือหมุนท่อนบนออก ปรากฎมีเศษผงอุดคาอยู่ จึงล้างและเคาะออก น้ำตอนนี้ไหลคล่องไม่ติดขัด "ผงอุดตันนิดหน่อย ไม่ใช้นานก็แบบนี้แหละ" ผมเอาฝักบัวรดหลังและไหล่เธอ "ถูหลังให้หน่อยได้มะ!เอื้อมมือไม่ถึง" เธอมองหน้าเชิงวิงวอน ผมกดสบู่เหลวลูบไล้ทั่วหลังเธอ จนถึงแก้มก้นย้อนมาถูนวดเบาๆ จากต้นคอกระดูกสันหลังขึ้นลงสองสามเที่ยว

"อ้า...สบายจังเลยหายเมื่อยไปเยอะ สงสัยต้องให้พัฒน์อาบน้ำให้ทุกวันแล้วละ!" ผมไม่ตอบ เปลี่ยนมาไล้สบู่เหลวและนวดถูแขนสองข้าง แล้วนวดถูเต้านม พี่พิมพ์ตัวสั่นครางเบาๆ หัวนมตั้งชูจนแข็ง แล้วไล่นวดถูลงไปถึงเอวและเนินหีที่มีขนบางๆคลุมอยู่ เธอถ่างขาออกแบบไม่รู้ตัว เนินหีนูนโหนกร่องหีสีแดงแยกออก ติ่งแตดค่อนข้างใหญ่ ผมแกล้งเอานิ้วไล้ลูบติ่งแตดลงไปจนถึงรูตูดขึ้นๆลงๆ เธอสะดุ้งโหยงมือบีบเก้าอี้แน่น เสียงครางดังขึ้นบิดตัวไปมาแล้วตัวเกร็งกระตุกส่งเสียงร้องลั่น "โอ้ย...ฉี่ราดแล้ว โอ้ย.." น้ำอุ่นๆจากรูหีและน้ำเยี่ยวพุ่งกระฉูด ทิ้งตัวหมดแรงหายใจหอบ "ดูสิ! ทำจนน้ำแตกเลย" เธอมองค้อน

"แสดงว่าอัดอั้นมานาน ใช่ไหม?" ผมถามเธอ "ก็พอรู้ว่าท้อง พี่เขยเธอไม่ยอมทำหน้าที่เลย อ้างว่าจะกระทบลูกในท้อง พัฒน์ก็รู้ว่ารายนั้นเขาเครียดกับงานมาก โดยเฉพาะทำงานบริษัทญี่ปุ่น กลับถึงบ้านกินข้าวอาบน้ำเสร็จ ก็ส่งเสียงกรนแล้วไม่ค่อยทำการบ้านเลย มาพี่ชักว่าวให้ จะได้หายกัน" ผมบอกไม่เอาเสียของ เก็บไว้ไปเยี่ยมหลานดีกว่า เธอตีผมดังเผี๊ยะ "ไม่เอา ผิดศีล" ก่อนที่พี่พิมพ์แต่งงาน เราพี่น้องสองคนไม่เคยทำอะไรเกินเลย ถึงจะมีบางครั้งแอบจับนมลูบหีและจับควยกันบ้าง ก็แค่หยอกกันเล่น ผมฉีดน้ำล้างตัวเธอจนสะอาดเอาผ้าขนหนูเช็ดตัว แลัวบอกให้เธอไปแต่งตัว ส่วนผมขออาบน้ำก่อน พี่พิมพ์ใส่ชุดนอนปะแป้งทาหน้า เอนตัวลงนอนเพียงพักเดียว เสียงกรนก็ดังขึ้นเบาๆ

ผมนั่งทำงานคอมบนเตียงพักใหญ่ แม่ก็เปิดประตูเข้ามาตามที่ผมคาดคะเนไว้ไม่ผิด "พิมพ์หลับแล้วหรอ?" แม่ถามพร้อมชำเลืองไปที่เตียงพี่พิมพ์ ผมบอกแม่ว่าพออาบน้ำเสร็จก็หลับปุ๋ยแถมนอนกรนอีกด้วย "ยังไงก็ฝากดูแลพี่เขาด้วยนะ กำลังท้องกำลังไส้ แฟนก็ไปนอก" พูดจบแม่ก็กลับออกไป ผมทำงานจนเกือบเที่ยงคืนพิมพ์ก็ตื่นจะเข้าห้องน้ำ ผมรีบเข้าไปประคอง เพราะเธอบอกว่าเวลาตื่นลุกขึ้นยืนจะเวียนหัว "นอนเตียงเดียวกันไหม?" เธอชวน ผมส่ายหัวขืนนอนเตียงเดียวกัน มีหวังไม่ต้องหลับไม่ต้องนอน

ผมตื่นมาช่วยแม่ทำอาหารเช้าตามปกติ พี่พิมพ์ตื่นมาบอกเวียนหัวนิดหน่อย แม่เลยกำชับผมให้พาไปหาหมอโรงพยาบาลที่ฝากครรภ์ไว้ หลังการตรวจ แพทย์บอกปกติและจ่ายยาบำรุงมาให้หลายขนาน ก่อนกลับบ้านพี่พิมพ์อ้อนให้พาไปเดินเที่ยวบ้าง เพราะพี่เขยเอาแต่ทำงานไม่เคยพาไปไหนเลย ผมจึงพาเธอไปนั่งเล่นสวนสาธารณะ ต่อด้วยเดินห้างชอบปิ้ง ซื้อครีมบำรุงผิวสำหรับคนท้องมากหลายขนาน กลับถึงบ้านเธออ้อนบอกอาบน้ำให้หน่อย "เหนียวตัวไปหมด แถมเมื่อยไปทั้งตัว ไปอาบห้องแม่นะ จะได้นอนแช่น้ำอุ่น ผมเปิดน้ำใส่อ่างในห้องน้ำของพ่อแม่ที่มีอ่างอาบน้ำ ส่วนห้องเล็กไม่มีทั้งสองห้อง จนน้ำใกล้เต็ม บอกให้เธอนอนแช่สักสิบยี่สิบนาทีแล้ว ผมก็ออกไปเก็บกวาดบ้านชั้นล่าง เข้ามาในห้องน้ำอีกทีเห็นเธอนอนหลับคาอ่าง เต้านมเต่งตึงท้องใหญ่มากจนสะดึอดูเหมือนปูดออกมา เธอนอนถ่างขาเห็นขนบางๆคุมเนินหีจนใกล้ถึงก้น ติ่งแตดยื่นออกมามากกว่าที่ผมเคยเห็นจากหีคนอื่น ผมกลืนน้ำลาย ไม่ต้องบอกว่าควยจะแข็งโด่ขนาดไหน

ภาพพี่พิมพ์เปลือยกายล่อนจ้อนตอนท้องโตช่างสวยงามจริงๆ เต้านมตั้งชูท้องโตกลมใหญ่เนินหีที่อวบนูนจนดูเหมือนจะบวมนิดๆ ร่องหีอ้าเล็กน้อยโชว์ติ่งแตดรับกับขายาวเรียว มันเป็นภาพที่ประทับใจเสียจริง จนอยากจะถ่ายรูปเก็บไว้ ผมลูบไหล่เธอเบาๆ บอกจะถูตัวให้ ปล่อยน้ำในอ่างออกครึ่งหนึ่ง ใช้สบู่เหลวชะโลมจากต้นคอลงไปถึงเต้านม นวดคลึงจนเธอครางเบาๆ "พัฒน์นวดแบบนี้พี่ทนไม่ไหวนะ! มันเสียวจังเลย" เธอพูดเสียงสั่น "ทำตัวสบายผ่อนคลาย หายใจลึกๆกลั้นจนทนไม่ไหว ก็ปล่อยออกมาให้หมดเลย" ผมปลอบ "แต่พี่รู้สึกไม่สบายใจเลย เหมือนคนทำผิดนะ" เธอแย้ง "อย่าคิดมากเลยพี่ ผมแค่ช่วยพี่ผ่อนคลาย ไม่ได้ทำอะไรเกินเลย นอกจากใช้นิ้วและอาจจะใช้ลิ้นบ้าง จะคุมไม่ให้เกินเลยมากกว่านี้ เอาเป็นว่าพัฒน์สัญญาจะไม่เอาควยเย็ดหีพี่เด็ดขาด"

"แล้วพัฒน์จะทนไหวหรือ?" ผมบอกเธอว่าจะฝึกความอดทนไปในตัว "ถ้าไม่ไหวจริง ก็ขอแค่เอาควยทาบร่องหีไม่เสียบเข้าไปในรูหีเด็ดขาด!" ไม่พูดเปล่านิ้วชี้ผมเสียบเข้าไปในรูหี จนเธอสะดุ้งบิดตัวแอ่นหีรับ "โอ้ย... ตั้งตัวไม่ทันเลย โอ้ยๆ.." เธอร้องลั่น ผมก้มลงไปดูดเลียจุกนมสองข้างสลับไปมา ชักนิ้วมือเข้าออกกระแทกรูหีแรงขึ้น เธอใช้สองมือจับหัวผมอัดกับเต้านมเธอ พร้อมกับดิ้นไปมาไม่กี่นาทีน้ำอุ่นจากรูหีที่ทั้งรัดและขมิบก็อาบนี้วมือจนร้อนผ่าว และทิ้งตัวหมดแรงหายใจหอบแฮ่กๆ หลังอาบน้ำเสร็จ เธอบอก "กลับห้องดีกว่ากลัวทำเตียงพ่อแม่เลอะ" ผมจัดการทำความสะอาดห้องน้ำในห้องพ่อแม่เรียบร้อยแล้ว จึงเข้าไปห้องพี่พิมพ์

"มาช่วยทาครีมให้หน่อยสิ!" เธอนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวนั่งอยู่บนเตียง ผมใช้ครีมที่พึ่งซื้อมา ทานวดตามจุดที่ระบุไว้ โดยเน้นเต้านมเอวหน้าท้องที่ขยายออกมามากตามอายุครรภ์ แถมนวดทาไปเกือบทั้งตัว รวมทั้งแก้มก้นขาอ่อนและเนินหี "ผู้หญิงสวยที่สุดก็ตอนท้อง พี่ถ่ายรูปไว้ดูบ้างหรือเปล่า?" ผมถามเธอ "จริงหรือ?พี่ว่าน่าเกลียดนะ อีกอย่างจะถ่ายเองก็ไม่ถนัด ส่วนพี่เขยเธอเขาคงไม่สนใจเท่าไร" เธออธิบาย ผมไม่พูดพล่ามทำเพลง เอามือถือออกมาจัดท่าให้เธอนอนตะแคงโชว์เต้านมและท้องกดถ่ายสองสามมุมแล้วส่งให้เธอดู "โอ้โห!สวยกว่าที่คิด ไม่ลามก ไม่น่าเกลียดเลย แบบนี้ต้องถ่ายเป็นอัลบั้มแล้วละ" เป็นอันว่าต้องถ่ายให้เธออีกหลายๆมุม รวมทั้งอ้าขาเห็นหีจะจะ ก้มเงยหลายสิบรูป

"พัฒน์ว่าขนพี่ยาวเกินไปไหม?"  เธอดูรูปที่ถ่างขา เห็นโหนกแล้วถามขึ้น ผมแหวกแคมหีสองข้างคลึงไปมา "ยาวนิดหน่อยนะ บางครั้งจะแลบเข้าไปในร่อง ทำให้รำคาญและสะสมกลิ่นอับ แต่อย่าโกนเชียวนาขึ้นมาใหม่จะคัน และขนจะแข็งขึ้นกว่าเก่า แค่เล็มนิดหน่อยก็พอ" ไม่ต้องบอกว่ามันกลายเป็นหน้าที่ผมโดยปริยายผมใช้กรรไกรค่อยๆเล็มขนให้สั้นลงตลอดเนินหี เอามือถือถ่ายรูปให้เธอดู "สวยกว่าเก่าเยอะเลย ถ่ายอีกหลายๆมุมเลยนะ" ผมแกล้งกระเซ้าว่า "ถ่ายตอนผมเอาควยจ่อหีไหม?" เธอลังเลแล้วบอกว่า "เดี๋ยวพัฒน์ทนไม่ไหวเสียบลงไปในรูหี จะเสียความตั้งใจนะ" ผมรับปากว่าจะไม่ให้เกินเลย แค่ทำท่าถ่ายรูปเท่านั้น และควักควยที่แข็งโด่จ่อใกล้ปากเธอ โดยไม่ลืมถ่ายรูปรัวๆ

พี่พิมพ์จ้องมองทำตาเหลือก "ว้าย..ทำไมทั้งใหญ่และยาวอย่างนี้?" คว้ามับจับยัดเข้าปาก ผมบอกทำช้าๆจะถ่ายรูปก่อน แน่นอนว่าทุกแง่ทุกมุมไม่ยอมให้พลาด จากนั้นเอาควยมาจ่อตรงร่องหีใช้หัวควยเขี่ยแตดเขี่ยทำท่าจ่อปากรูหี วางนาบร่องหีให้หัวควยทิ่มตรงติ่งแตด จับขาเธอยกขึ้น ใช้นิ้วแยงเข้าไปในรูตูดครึ่งนิ้ว แล้วเอาควยจ่อรูตูดค่อยๆยัดเข้าไปจนครึ่งหัว "เจ็บๆ..จะเอาเข้าจริงเหรอ?" เธอถาม ผมรีบบอกว่าแค่ทำท่าถ่ายรูปแหละ จากนั้นเอาควยวางนาบแล้วกระเด้าขึ้นลงระหว่างรูตูดร่องหีถึงติ่งแตด ตอนนี้หัวควยผมเสียวสุดขีดพร้อมที่จะฉีดน้ำเงี่ยนแล้ว ผมกระแทกแรงๆและเร็วขึ้น พี่พิมพ์แอ่นก้นรับ เอามือบีบเต้านมตัวเองร้องครางดิ้นไป ผมเปลี่ยนโหมดเป็นถ่ายวีดีโอ พยายามควบคุมมุมกล้อง เสียงพี่พิมพ์ร้องลั่น "แตกแล้ว...แตกแล้ว" ผมกระแทกอีกสองสามที น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดไปถึงสะดือของเธอ มือที่คลึงเต้านมเปลี่ยนเป็นมาลูบน้ำเงี่ยนทาทั่วท้อง แน่นอนว่าทุกท่วงท่าทุกบันทึกไว้ทั้งภาพนิ่งและวีดีโอ

หลังจากที่ผมตัดต่อเรียบร้อยแบ่งเป็นสองเวอร์ชั่น มีแบบเต็มและย่อ ส่วนที่พยายามไม่ให้เห็นหน้าพี่พิมพ์ชัดๆ เอาเปืดใส่จอทีวีห้าสิบห้านิ้วให้เธอดูในวันถัดมา ท่าทางเธอตื่นเต้นที่เห็นภาพประกอบดนตรีและหนังที่เธอแสดง ซึ่งถ้าเปิดให้ใครดูก็ไม่รู้ว่านางเอกท้องโย้นมสวยหีสวยเป็นใคร? "ฝีมือพัฒน์เยี่ยมมาก สงสัยต้องถ่ายภาคสอง..ภาคสามกันอีก" เราถ่ายเป็นวีดีโอกันอีกหลายครั้ง ทั้งตอนอาบน้ำ..นวดทาครีม..ผลัดกันใช้นิ้วใช้ลิ้น..รวมทั้งขณะเธอถ่างขาอ้าหีฉี่แบบชัดๆ ตอนผมฉีดน้ำเชื้อเข้าปากเธอ และอีกหลายๆท่า..ที่ดูแล้วเกิดอารมณ์  ผมเอามาตัดต่อเพื่อไม่ให้ดูออกว่านางแบบคือเธอ และทำใส่เฟลชได้ฟ์ให้เธอไว้ เผื่อพี่เขยไม่ทำการบ้านจะได้ไว้ดูช่วยตัวเอง และคิดว่าถึงพี่เขยเอาไปเปิดดู ก็ไม่รู้ว่านางแบบเป็นใคร?

ส่วนฉบับเต็มไม่ยอมก้อปปี้ให้ใครเด็ดขาด ตลอดเวลาที่พี่พิมพ์มาอยู่ที่บ้าน ผมดูแลเธอทุกอย่างตั้งแต่อาหารการกิน หาหมอตามนัด บังคับให้ออกกำลังกาย เล่นโยคะฉบับคนท้องแก่ ตามที่ค้นมาจากในเนต ซื้อชุดให้โดยมีผมคอยควบคุม จนเธอฟ้องแม่ว่าบังคับเธอจนพักผ่อนไม่เพียงพอ แม่หัวเราะชอบใจ บอกสมน้ำหน้าอยากให้น้องดูแล ก็อย่าโวยวาย บางครั้งระหว่างเล่นโยคะ ผมแกล้งทำให้เธอน้ำแตกไปหลายครั้ง ครีมบำรุงก็เช่นกัน เลือกอย่างดีสั่งจากเว็ปไซต์จนมั่นใจว่าหลังคลอดผิวหนังและหน้าท้องจะไม่ลายพร้อย

ก่อนพี่เขยจะกลับจากญี่ปุ่นสองอาทิตย์ ผมงดทำเธอน้ำแตก เพราะท้องแก่เต็มที่ จนก่อนวันที่พี่เขยกลับ เธออ้อนวอนบอกเป็นการสั่งลา ผมเลยจัดเต็มห่อลิ้นแยงเข้าไปในรูหู จนเธอดิ้นพราด หายใจหอบ แล้วใช้นิ้วมือสองนิ้วขูดกระแทกใต้รูฉี่ เพียงครู่เดียวเยี่ยวแตกนองกระจาย ดีที่ผมเตรียมผ้าขนหนูไว้ เธอตอบแทนด้วยการใช้ปากและเลียลิ้นดูดควยผมแตกคาปาก พี่พิมพ์กลับไปอยู่กับพี่เขยที่มีแม่ผัวมาอยู่เป็นเพื่อน และคลอดลูกสาวในเดือนถัดมา ตลอดสามเดือนที่อยู่ด้วยกัน ต่างน้ำแตกเป็นสิบๆรอบ แต่ก็ไม่เคยสอดใส่กัน ไม่ผิดคำสัญญาที่ให้ไว้ วีดีโอที่ถ่ายไว้ผมเปิดดูเกือบทุกวัน และแน่นอนต้องควักควยออกมาชักว่าวจนน้ำแตกทุกครั้ง....

johnyred59

เป็นน้องชายที่น่ารักมาก ช่วยดูแลพี่สาวอย่างดีเยี่ยมแถมรักษาคำพูดได้ดีมาก

swbkk

บอกได้คำเดียวว่า....สุดยอดน้องชาย เยี่ยมมากที่รักษาคำพูดและความตั้งใจไว้ได้ ปกติแล้วน้องชายที่น่ารักทั่วๆไป เสร็จตั้งแต่อาบน้ำกันวันแรกแล้ว....::Orz::

ppherbalife