ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยู่ใกล้ยาย น้าเจ็บต้องพยาบาลดีๆ copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 04, 2021, 10:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

อยู่ใกล้ยาย น้าเจ็บต้องพยาบาลดีๆ

อยู่กับยาย โดย PONGPENG

ผมชื่อ"เมฆ"ปีนี้อายุ15เรียนอยู่ชั้น ม3 กำลังจะขึ้น ม4 อาศัยอยู่กับตายายตั้งแต่เกิด เพราะพ่อกับแม่ไปทำงานโรงงานที่ระยองทิ้งผมไว้ให้ยายเลี้ยง นานๆจึงจะมาเยี่ยมบ้านสักครั้งหนึ่ง แต่ก็ส่งเงินให้ยายทุกเดือนเหตุผลก็คือไม่มีเวลาดูแลลูกเพราะต้องทำงานทั้งคู่ ผมอยู่กับตายายจนเคยชินแล้ว ไม่รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจเลยเคยไปเยี่ยมพ่อแม่ที่ระยองตอนปิดเทอม อยู่ได้ไม่ถึงอาทิตย์ต้องขอกลับบ้านยาย มันอึดอัดอยู่ในห้องเช่าแคบๆ กลางวันพ่อแม่ไปทำงานปล่อยผมไว้คนเดียว เบื่อแทบตาย ตายายให้ความเอ็นดูผมมาก รวมทั้ง"น้าพร"น้องสาวแม่ที่อายุมากกว่าผมเพียงห้าปี จบ ม.3ก็ไม่เรียนต่อ ช่วยยายทำงานบ้าน

แล้วความวุ่นวายในบ้านก็บังเกิดขึ้น เมื่อน้าพรเกิดอุบัติเหตุมอไซค์ล้ม แขนขวาหัก ข้อมือนิ้วแตก กระดูกขาร้าว ต้องใส่เผือกแขนและขา มีแผลถลอกตามตัว ยังดีที่หน้าไม่มีบาดแผล นอนโรงพยาบาลห้าวันก็กลับบ้านได้ ปกติชั้นสองมีห้องนอนหลายห้อง ส่วนชั้นล่างมีห้องนอนที่ค่อนข้างกว้าง และมีสองเตียงสำหรับเวลามีญาติมาเยี่ยม ยายบอกให้ผมทำความสะอาดห้องนอนชั้นล่างไว้ให้น้าพรนอนพัก ช่วงที่ยังเดินเหินขึ้นบันไดไม่สะดวก และบอกให้ผมนอนเฝ้าเป็นเพื่อน เผื่อกลางคืนดึกดื่นจะเข้าห้องน้ำ ตอนแรกยายจะนอนเฝ้าเอง แต่น้าพรคัดค้านเพราะยายเองอายุมาก สุขภาพไม่ดี ผมจึงต้องแบกภาระ

"เมฆดูแลน้าให้ดีนะ! จะลุกจะนั่งต้องคอยประคอง อย่าให้ล้มเชียว แล้วอย่าทำทะลึ่งละ" ยายกำชับ "แม่ไม่ต้องห่วง ถ้ามันทะลึ่ง มืออีกข้างยังใช้เข็กหัวมันได้" น้าพรบอก แกต้องใช้ไม้ค้ำเดิน แถมมือขวาเข้าเผือกห้อยคอไว้ทุลักทุเลน่าดู จะขี้จะเยี่ยวต้องประคองไปหน้าโถส้วม ยังดีที่มืออีกข้างใช้กระดาษเช็ดก้นได้ แต่ไม่สะอาดอยู่ดี "ไม่ได้อาบน้ำมากี่วันแล้วนี่! กลิ่นตุๆทั้งตัวเชียว" ผมแกล้งเย้าแกเล่น

"จะครบอาทิตย์แล้วมั่ง? คันยุบยับไปทั้งตัว ผมเผ้าก็เหม็น คันหัวด้วย" แกบ่น "เมฆอาบให้เอาไหม? สระผมด้วย จะได้สบายตัว" ผมเสนอ "แกก็เห็นฉันแก้ผ้าโป๊สิ?" น้าพรรู้สึกกังวล "น้าก็อย่าถอดยกทรงกางเกงในสิ! หรือเอาเสื้อคอกระเช้าของยายมาใส่ไม่โป๊หรอก!" แกลังเลใจอยู่พักหนึ่ง แล้วบอกว่า "ไปเอาเสื้อคอกระเช้ากับยายให้หน่อยสิ! แล้วไปที่ห้องเอากางเกงขาสั้นมาด้วย" ผมขึ้นชั้นบนบอกยายว่าขอเสื้อคอกระเช้าไปให้น้าใส่อาบน้ำหน่อย และเข้าไปหยิบกางเกงกีฬาขาสั้นสีเข้มมาด้วย โดยเรียกยายลงมาให้แกเห็น จะได้สบายใจ

ผมเข้าไปในห้องน้ำ เอาเก้าอี้มาเรียงทำเป็นเตียงนอนสระผม ให้น้าพรนอนเอนยกมือและขาที่เข้าเผือกสูงขึ้นไม่ให้โดนน้ำ จัดการใช้ฝักบัวทำการสระผมให้น้าพร ยายยืนดูอยู่พักใหญ่ ก็กลับขึ้นชั้นบน คงเห็นว่าไม่น่าเกลียดกระมัง? ผมเอาผ้าขนหนูผืนเล็กซักสะอาดมาปิดตาแกไว้ บอกว่าป้องกันน้ำเข้าตา แล้วราดน้ำจนผมเปียกชุ่ม ชโลมแชมพูขยี้จนทั่ว นวดหัวไปเบาๆ แล้วล้างออก หลังสระผมไปสองรอบ ก็เอาครีมนวดผมใส่ให้ "โอ้โห!ขี้ไคลตรงไรผมนี้เพียบเลย สะสมมาหลายปีแน่ๆ" ผมบ่น "ก็มันขัดไม่ถึง แล้วก็มองไม่เห็นด้วย รีบขัดออก อย่าเอาแต่บ่น" แกเถียง ผมใช้สบู่เหลวละเลงใส่ผ้าขนหนูผืนเล็ก ถูไล้ต้นคอแต่ขี้ไคลก็ออกไม่หมด ต้องใช้นิ้วมือถูขยี้ จากนั้นถูไหล่จนถึงรักแร้ทั้งสองข้าง

"ดู๋ดู! หน้าตาก็สวยแต่รักแร้ดำปี๋ แถมมีขนขึ้นด้วย" ผมแกล้งบ่นดังๆ แกเอามือตีผมดังเพี้ยะ "เป็นผู้ชายอะไรปากจัดเหลือเกิน นอนโรงพยาบาลเกือบอาทิตย์ มีแต่เช็ดตัวไม่ได้อาบน้ำ ดีแล้วถูให้สะอาด อาบน้ำเสร็จถอนขนรักแร้ให้ด้วย" ผมลูบไล้ถูจนถึงเนินเต้านมสอดมือเข้าไปใต้เสื้อที่ใหญ่และหลวม ยกขึ้นจนเห็นเต้านมขนาดซาละเปาและจุกนมเล็กๆสีชมพู แค่นี้จู๋ผมก็แข็งจนปวดหนึบ และนี่ก็เป็นเหตุผลหนึ่งที่เอาผ้ามาปิดตาแกไว้ ผมคลึงรอบเต้าบีบนวดเบาๆ เสียงแกสั่นเครือบอกว่า "เอามือออก จะถูเอง!" ผมบอกแกว่ามือซ้ายแกไม่ถนัดถูยังไงก็ไม่สะอาด ไม่ต้องกลัวจะถูเบาๆ แล้วใช้ทั้งสองมือล้วงเข้าไปใต้เสื้อ ค่อยๆลูบคลึงไปรอบๆ น้าพรหายใจหอบ ผมบอกให้แกทำตัวผ่อนคลาย หายใจยาวๆ จะทำให้เลือดลมเดินสะดวก ผมใช้สองมือคลึงจุกนมจนตั้งชูแข็งเป็นไต แกเริ่มส่งเสียงครางเบาๆ ส่ายตัวไปมา ตอนนี้จู๋ผมโด่จนเป้าตุง

"พอแล้วเมฆ! มันจักกะจี้ทนไม่ไหวแล้ว" ผมย้ายมือลงมาลูบใต้เต้านมจนถึงสะดือ "โอ้โห! รูสะดือดำปี๋เลย" เสียงเพี๊ยะตามหลังมา "เลิกบ่นได้แล้ว ปากจัดจริงๆ" ผมสอดมือเข้าไปใต้กางเกง "อย่าๆ! เดี๋ยวถูเอง" แกรีบละล่ำละลักดึงมือผมออก "ล้างเอง ไม่สะอาดหรอก ขาหนีบดำปื้ดเลย เมฆล้างให้ทำเบาๆ ไม่โป๊ไม่เจ็บหรอก!" น้าพรชักมือกลับบอกว่า "ไปปิดประตูห้องน้ำก่อน ดีไหม?" ผมบอกแกว่าถ้าปิดประตูยายจะสงสัย แล้วก็จะแวะมาดู เปิดไว้ดีแล้ว ยายมา จะได้ตั้งตัวทัน ผมเพิ่มสบู่เหลวลูบไล้ใต้กางเกงเริ่มจากซอกขาหนีบทั้งสองข้าง แอบยกมือให้กางเกงเปิด จนเห็นเนินจิ๋มที่โหนกนูนใต้กางเกง มีขนบนเนินจิ๋มกระจุกเล็กๆ ด้านล่างเกลี้ยงเกลาไม่มีขน จากนั้นใช้นิ้วมือไล้แหวกร่องจิ๋มออก แกครางเสียงสั่นบอก "อย่าทำตรงนั้น" ผมบอกแกว่า "จะล้างให้สะอาดนะ หมักหมนมาหลายวันแล้ว ทำตัวสบายๆ ใกล้จะเสร็จแล้ว"

ผมกรีดนิ้งลงไปในร่อง ลากขึ้นลงจากติ่งแตดถึงรูก้น ใช้นิ้ววนรอบรูก้น แหย่นิ้วเข้าไปนิดหนึ่ง แล้วย้ายไปแหย่รูจิ๋ม จนเข้าไปครึ่งนิ้วแทน ตอนนี้น้าพรตัวสั่นเกร็งร้องเสียงหลง "โอ้ยๆ...เยี่ยวจะไหลแล้ว" ผมชักนิ้วเข้าออกเร็วขึ้น แยงเข้าไปสุดนิ้ว แกแอ่นจิ๋มรับน้ำอุ่นๆพร้อมน้ำเยี่ยวก็พุ่งกระฉูดรดมือผมอย่างแรง แล้วทิ้งตัวหายใจหอบหมดแรง แกตีมือผมเพี๊ยะๆหลายที "บอกว่าอย่าๆก็ไม่เชื่อ ดูสิ! ทำน้าน้ำแตกเลย" ผมยิ้มแล้วใช้ฝักบัวฉีดน้ำล้างให้สะอาดไปทั้งตัว หลังอาบน้ำเช็ดตัวทาแป้งแล้ว ประคองแกมาที่เตียงนอน เอากระโปรงนอนยาวเลยเข่ามาให้แกใส่ โดยไม่ใส่ยกทรง-กางเกงใน เอาครีมบำรุงผิวมาทานวดตามบริเวณที่มีขี้ไคลใต้รักแร้แล้วเอาสำลีเช็ดออกมาสีดำปี๋

"นี่ขนาดถูด้วยสบู่ตั้งเยอะ ยังดำขนาดนี้" ผมส่งสำลีที่เช็ดแล้วให้แกดู จากนั้นเอาแหนบถอนรักแร้จนเกลี้ยงสองข้าง เช็ดทาด้วยครีมอีกรอบ บอกจะเช็ดสะดือกับขาหนีบให้ แกห้ามเสียงหลง "อย่า! ตอนนี้นุ่งกระโปรงเอาไว้เช็ดตอนใส่เสื้อกับกางเกง" ผมหัวเราะชอบใจ บอกไม่ยักหลงกล ผมเข้าไปเก็บกวาดห้องน้ำเรียบร้อยแล้วขึ้นไปบนเรือน "ขึ้นมาทำไม? ไม่เฝ้าน้าไว้" ยายถามเมื่อเห็นผมขึ้นมาบนเรือน ผมบอกยายว่าน้าหลับสนิท หลังอาบน้ำสระผม จะมาดูว่ายายจะให้ช่วยงานบนเรือนไหม? "ไปเฝ้าน้าเถอะ ถ้ามีงานจะตระโกนเรียก" ผมจึงกลับลงมาห้องนอนข้างล่าง น้าพรนอนหลับสนิท แถมกรนเสียงดังด้วย แกนอนถ่างขา ผมเดินไปเปิดกระโปรงขึ้น จนเห็นเนินจิ๋มที่โหนกนูนขนบางเป็นกระจุก ติ่งแตดยื่นออกมาเล็กน้อย ร่องจิ๋มเผยอและมีน้ำเยิ้มออกมานิดหน่อย คงเป็นผลพวงจากน้ำแตกตอนอาบน้ำ

หลังอาหารเย็น น้าพรปวดฉี่ ให้ผมประคองไปเข้าห้องน้ำ "อย่าไปไหนนะ? ล้างก้นให้ด้วย" ตั้งแต่น้ำแตกด้วยมือผม แกเลิกถือตัวแถมใช้งานหนักขึ้น ผมใช้สบู่เหลวล้างจิ๋มล้างก้นให้แกจนตัวสั่นเทิ้ม "พอแล้ว เดี๋ยวน้ำแตกอีก" คืนนั้นก่อนนอน ยายแวะเข้ามาดูในห้อง ถามผมว่าจะนอนกันยังไง? ผมบอกเตียงนอนห่างกันนิดเดียว น้าเรียกเบาๆผมก็ตื่นแล้ว ก่อนนอนน้าพรเข้าห้องน้ำฉี่อีกรอบ ตอนล้างก้นให้แก ผมแกล้งหันเป้ากางเกงที่ตุงๆจ่อตรงหน้าแก โดยมือที่ล้างจิ๋มเขี่ยแตดวนๆจนแกตัวสั่น ตาจ้องเขม็งตรงเป้ากางเกง

ผมตัดสินใจควักจู๋ออกมาจ่อตรงปากแก น้าพรสะดุ้งแต่อ้าปากงับจู๋ผมทันที ผมใช้นิ้วแทงเข้าไปตรงรูจิ๋มซอยอย่างเร็วและกระเด้าจู๋ใส่ปากที่ทั้งเลียและดูดไปด้วย แกแอ่นจิ๋มขึ้นลงรับกับนิ้ว รูจิ๋มทั้งรัดและตอดนิ้วถี่ๆ ตอนนี้ผมเสียวจู๋สุดขีด กระแทกเข้าออกปากแกจนเกือบมิด เสียงอู้อี้ฟังไม่ได้ศัพท์ ผมทนไม่ไหวฉีดน้ำเงี่ยนเข้าปากแกเต็มที่จนล้นออกมา ส่วนนิ้วมือก็ซอยกระแทกแรงๆ "อ๊ะ..ออกแล้วๆ" น้ำอุ่นๆรดใส่มือผม ตัวเกร็งกระตุกทั้งสองคน หมดแรงแทบฟุบลงทั้งคู่ ผมแทบหมดแรงประคองแกกลับห้องนอน แข็งใจหาผ้าขนหนูชุบน้ำมาเช็คตัวให้แก ที่ตอนนี้หมดแรงนอนแผ่หรา

"เมฆนะเมฆ! ทำให้น้าเสียคนไปเลย" แกตัดพ้อ ผมบอกแกว่า "ก็น้าเซ็กซี่น่ารักอย่างนี้ เป็นใครก็อดใจไม่ไหว" แกชำเลียงมองเป้ากางเกงที่ยังตุงอยู่ ถามด้วยความสงสัย "น้ำออกแล้ว ทำไมจู๋ยังโด่อยู่อีก?" ผมบอกแกว่าไม่ได้แตกในรูจิ๋มก็เป็นแบบนี้แหละ ขอแตกใส่ในรูได้ไหม? แกค้อนควับ "พอแล้ว..วันนี้น้ำแตกสองรอบเหนื่อยแทบขาดใจ นอนเถอะ เดี๋ยวยายสงสัย" ตีสามแกตื่นมาฉี่อีกรอบ แต่ไม่ให้ล้างจิ๋ม บอกเอากระดาษซับแห้งก็พอ กลัวน้ำจะแตกรอบสาม

ช่วงนี้ปิดเทอมพอดีผมจึงดูแลน้าพรได้เต็มที่ เวลาอาบน้ำก็ใส่เสื้อยายกับกางเกงขาสั้น ไม่ปิดประตูห้องน้ำเหมือนเดิม ยายเดินเข้ามาตอนอาบน้ำหลายครั้ง เห็นแต่งตัวมิดชิด แกก็เดินกลับไป หลังๆยายแทบจะไม่ลงมาดูด้วยซ้ำ น้าพรห้ามไม่ให้ผมทำแกน้ำแตกตอนกลางวัน แต่ถ้าอาบน้ำก่อนนอนแล้วละก็ เต็มที่เลยแถมเป็นฝ่ายจับจู๋ผมดูด ชักว่าวจนผมน้ำแตกก่อน เรายังไม่มีการสอดใส่ แกอ้างว่ายังไม่อยากมีผัว ทำใจไม่ได้ ผมไม่รีบร้อน รอจังหวะดีๆไปก่อน

หลังๆมานี่แกบอกว่าทำในห้องน้ำปวดเมื่อยมาก ให้ไปทำกันบนเตียง ผมจึงเริ่มใช้ลิ้นเลียติ่งแตด ลากขึ้นลงถึงรูก้น ดูเหมือนแกจะสยิวมากกว่าใช้นิ้ว ผมห่อลิ้นลากขึ้นลงแล้วจ่อปากรูจิ๋ม แยงลิ้นเข้าออกรัวๆ แกตัวเกร็งร้องลั่น แอ่นจิ๋มรับ เพียงครู่เดียวน้ำอุ่นๆพุ่งจากรูจิ๋มพร้อมน้ำเยี่ยวกระฉูดรดจนเต็มหน้า ผมลุกขึ้นเอาจู๋แข็งโป๊กจ่อปากรูจิ๋มค่อยๆอัดลงไป พอหัวบานเข้าไปในรู แกก็ร้องลั่น "เจ็บๆ จิ๋มฉีกแล้ว โอ้ย" ผมเอามือสองข้างคลึงบีบเต้านม ปากงับจุกนม ใช้ลื้นเลียและใช้ฟันขบเบา สลับสองข้าง ส่วนข้างล่างค่อยๆดันจู๋เข้าไปทีละนิด เสียงครางพร้อมกับบิดตัวไปมา เพียงพักเดียวก็เข้าไปจนมิดด้าม รูจิ๋มรัดแน่นจนเจ็บจู๋

ผมค่อยซอยกระเด้าเข้า น้าพรแอ่นจิ๋มรับตามจังหวะ ปากก็ครางเสียงอู้อี้ ผมเร่งความเร็วและกระแทกจนโหนกจู๋กับจิ๋มกระทบกันเสียงดังสนั่น "โอ้ยๆ..แตกแล้วๆ" รูจิ้มที่ทั้งตอดและรัดร้อนวาบ ผมเสียวสุดขีดกระแทกอัดเข้าไปอย่างแรง ผมรีบชักจู๋ออกก่อนน้ำเงี่ยนจะพุ่ง ออกมาฉีดบนหน้าท้องแกแทน "ทำไมไม่แตกข้างในละเมฆ?" ผมหอบหายใจแทบไม่ทัน บอกแกว่า "กลัวน้าจะท้อง มีลูกออกมาจะเรียกผมว่าพี่หรือพ่อ?" แกตีผมสองสามที "ยังดีนะเป็นคนรอบคอบ ตอนนี้ยังอยู่ในช่วงปลอดภัยเมนส์จะมาวันสองวันนี้แหละ" ผมแกล้งเกาหัว "ว้า! รู้อย่างนี้ปล่อยข้างในแล้ว มา! มาแก้ตัวใหม่" ผมทำท่าจะแหวกขาแก

"พอแล้ว พอก่อน แสบไปหมดแล้ว" ผมบอกขอดูดนมหน่อย แล้วเอานิ้วเขี่ยแตดนัวเนียกันอีกพักใหญ่ แกก็ถ่างขาออกร้องครวญคราง ให้ผมเอาจู๋ฉีดน้ำเงี่ยนแตกใส่จิ๋มจนได้ "เมฆนะเมฆ! รู้ไหมว่านมนี้จิ๋มนี้ไม่เคยผ่านมือใครมาก่อน หมดแล้วสาวบริสุทธิ์ เฮ้อ!" ผมบอกแกว่ามือนี้จู๋นี้ก็ไม่เคยโดนนมโดนจิ๋มใครเหมือนกัน ตั้งแต่นั้นมา ผมมีหน้าที่เพิ่ม คือต้องนอนเอามือกุมเต้านมสลับกับกุมจิ๋ม แต่พอใกล้สว่าง ต้องรีบกลับไปนอนอีกเตียง กลัวยายมาเห็น กว่าน้าพรจะหายป่วย แกคงต้องเดินขาถ่างแน่ๆ เพราะน้ำแตกทุกคืน บางคืนสองรอบ ตอนนี้เต้านมแกเต่งตึงกว่าเก่า เห็นบ่นว่าต้องเปลี่ยนยกทรงขนาดใหญ่ขึ้นกว่า ของเก่าเล็กไปใส่ไม่ได้แล้ว.....

9toulek

swbkk

หลานแบบนี้แหละที่น้าๆสาวใฝ่ฝัน บริการได้ถึงใจจริงๆ......

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)