ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (จบ)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 04, 2021, 11:26:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

noker

เข้าใจแล้ว ถึงจะรักกันมากเพียงใด ถ้าอีกฝ่ายไม่พร้อมมีครอบครัวก็ไปต่อกันไม่ได้

dumrongsak

พอจะเข้าใจในเหตุผลของการเป็นไป ก็ต้องยอมรับกันให้ได้ ไม่มีอะไรที่สมหวังไปทุกเรื่องครับ

Sawat Songprasop

กั้งเป็นผู้ชายที่ห่วยมาก เหมือนคบหญิงเพื่อระบายความใคร่เท่านั้น แต่ไม่พร้อมจะรับผิดชอบใดๆ

Lordtoung

ความรู้สึกแบบนี้มันเป็นอะไรที่ยากเกินเข้าใจ

KonMol2

นี่แหละความคิดของชายหญิงจะต่างกัน ความอิสระซึ่งผู้ชายส่วนใหญ่ชอบมี รักกันแต่ก็ไม่อยากเลิก

ophoneyo

สงสารมากครับ เลิกกันทั้งที่ยังรักกันอยู่

bluesky11

เศร้าครับ รักกันมาก แต่อยู่ด้วยกันไม่ได้ เพราะมองไม่เห็นอนาคตร่วมกัน รักอิสระมากเกินไป จนยอมที่จะอยู่โดดเดี่ยว ชีวิตแบบน้นจะมีความสุขจริงเหรอครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

weeraj

มันเป็นเรื่องน่าเสียใจมากครับรักกันทำไมต้องเลิกกัน

jackkie

จบได้งดงามมากไปครับ เป็นได้และได้เป็นอยู่   ความรักไม่จำเป็นต้องอยู่ด้วยกัน รักในใจตลอดไป  ขอบคุณครับที่แต้มเเต่งเขียนจนจบ  รอชมติดตามผลงานต่อไปน่ะครับ

บทจบสุดยอดครับ การห่วงใยใครสักคนที่เป็นแบบนี้ หายากจริงๆ รักกันแต่....ยังรักกันตลอดไป

Lucky Naruk

alpha7

Chan_Som

ไม่รู้จะจบแบบไหน แบบที่เจ็บปวดทุกคน หรือมีบางคนสมหวัง แต่ที่แน่ๆ กั้งเจ็บปวดแต่ได้ฟาดทุกคน ฮ่าๆๆ ลุ้นต่อ  ::DookDig::

Wheel of Fortune

ความรักบางครั้งมันเจ็บปวดเกินไป

makecloud

แบบนี้ก็ถูกต้อง ดีกว่าแต่งกันไปแล้วก็ต้องหย่าร้าง เพราะไม่พร้อม และจากลาด้วยความเจ็บปวดมากกว่าเลิกรากันตอนนี้