ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 73

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 05, 2021, 10:59:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

เมืองเทพชัยยังขาดอะไรอีกบ้างเนี่ย ลุงกำลังสนุกน่าดู

longman_44

ต้องจัดวันละกี่ดอกถึงจะครบทุกคน น้ำมีเป็นแท็งแน่ๆ

phu_nun

จริงๆต้องห้ามใส่เสื้อผ้าทั้งเมือง อิอิ

shotti

au2000

thana7

น่าเหนื่อยแทนป๋าชัย ผู้ชายคนเดียวแต่เสียวได้ทุกคน

mapigclub

เกิดเป็นป๋าชัยคงเหนื่อยแต่กาย ไม่มีเหนื่อยใจบ้างหรือขอรับ อย่างเช่นสาวๆๆแย่งชิงตัวเดียวอันเยี่ยงนี้นะขอรับ อิอิอิ

chipchip

pigy007

ป๋าเราสร้างอาณาจักรส่วนตัว ทั้งเมืองมีแต่หญิง เห้อเหนื่อยแทน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ได้ทาสสาวมาสี่สิบสี่คน มีคนช่วยเลี้ยงลูก ช่วยทำงานสบายไป บรรดาเมียๆที่เห็นทาสสาวมากมายตั้งป้อมเตรียมถล่มก็ชะงักไป เพราะป๋าชัยสั่งให้เรียกว่านายหญิง และให้เชื่อฟัง....อิอิ

Narakja Naka

อยากรู้ครับว่าจะจบยังไง จะมีเมียอีกกี่คน   จะกลับโลกมนุษย์หาเมียทางโน่นเมื่อไรครับ  

sunnies

กว่าจ่ะครบ300ผมว่าไปยึดเ​มืองเขามาท่าจ่ะดีกว่านะ

bossbellbest

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ผมว่าลุงชัยสร้างอาณาจักร​ และเป็นเจ้าเมืองคอยปกครอง.. คอยคุ้มครองผู้อ่อนแอกว่าในดินแดนแห่งนี้เลยจะดีกว่ามั๊ย.. จากนั้นค่อยหาหนทางที่จะพาบรรดาเมียๆจากโลกมนุษย์มาใช้ชีวิตสงบๆ​ ที่นี่