ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 73

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 05, 2021, 10:59:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jomza537

suaassccc

darkside

นึกถึงตอนสั่งลา  ต้องใช้เวลากี่วัน กว่าจะลาครบ  555

ekkpol

ภาระกิจสร้างเมือง เด๋วจะไปตีเมืองไหนปล่าว

ton2012

ประชากรเพิ่ม ต้องขยายอาณาจักรแล้วท่านชัย

chairat04

สร้างบ้านหรือต้องสร้างเมืองหรือฮาเร็ม สุรต่านชัย ขอบคุณครับ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Pooh เมื่อ พฤษภาคม 05, 2021, 11:11:32 ก่อนเที่ยง
เมื่อไหร่จะครบ 300  สงสัยเมียเต็มเมืองแน่
เมียมากตั้งเมืองใหม่ได้แล้ว เป็นเจ้าเมืองเลย

Gameoftoyz

สงสัยมีเป็นพันคนกว่าจะได้กลับบ้าน

Nazi M

MAC

พี่ชัยสร้างเมืองเมื่อไรบอกผมด้วยครับจะขอไปอยู่ด้วยคนครับ ::Shy:: ::Thankyou::

acdzee

ท่าน ขุน ศึก

ป๋าไม่ได้สร้างแค่หมู่บ้านละ จะกลายเป็นตำบลแล้วนะเนี่ย...55566

HaloStars

เทพชัยจะได้ลูกชายจากฝนไหม หรือจะเป็นลูกสาวเหมือนเดิม

taton

สงสัยน้องฝนจะคลอดเร็วกว่ากำหนดแน่ๆ ขนาดข้าวโพดเวลาปลูกยังเหลือแค่เดือนเดียวเลย