ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมจ่ายค่าแก๊สด้วยหอย copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 06, 2021, 11:39:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เมียผมจ่ายค่าแก๊สด้วยหอย

เธอเย็ดแลกกับค่าแก๊ส

ผมกับเมียอยู่กันมา5ปีแล้ว อายุเราก็38กับ36ปี ผมเป็นคนชอบให้เมียแต่งตัวแบบสบายๆ เสื้อยืดสีขาวตราห่านคู่เวลาเมียผมใส่ แล้วมันเน้นให้หน้าอกเห็นชัดขึ้น เพราะเมียผมเป็นคนนมใหญ่ เวลาผมกับเมียเอากัน จะชอบเปิดหน้าต่าง แล้วนึกมโนภาพว่ามีคนแอบดูอยู่ จะทำให้ เสียวมากขึ้น ผมเคยลองชวนเมียสวิงดู แต่เมียผมไม่กล้า กลัวมีปัญหาตามมาทีหลัง เลยได้แต่พาเมียไปเดินตามห้างแล้วให้คนอื่นแอบชำเลืองดูเมียผมทำให้ผมอดภูมิใจไม่ได้ แล้วมีอยู่วันหนึ่งแก๊สถังที่บ้านหมด เมียก็เลยโทรสั่งให้เขามาส่ง แล้วผมก็นึกบ้าอะไรไม่รู้ บอกให้เมียผมใส่เสื้อกล้ามสีขาว และไม่ต้องใส่ยกทรงข้างในแล้ว ให้เมียผมรอเขามาส่งแก๊ส ส่วนผมแอบอยู่ห้องน้ำ ซึ่งมีบานเกร็ดมองเห็นห้องครัวสบาย แต่ผมปิดไฟในห้องน้ำ คนในครัวจะไม่เห็นผมเลย

ตอนแรกเมียผมก็จะไม่ยอม แต่ก็ทนลูกตื้อของผมไม่ไหว ก็เลยยอมทำตาม และพอถึงเวลาเขามาส่งแก๊ส ผมก็ให้เมียผมออกไปเปิดประตู ให้เขาเข้ามาเปลี่ยนถังแก๊สในครัว ผมเห็นเขาแอบมองเมียผมอยู่ตลอดเวลาส่วนเมียผมก็แกล้งทำเป็นนั่งหันผักอยู่ที่พื้นครัว เขาเปลี่ยนถังแก๊สนานมาก คงเพลินกับการดูนมเมียผมอยู่เพราะเมียผมนั่งหันผัก นมก็กระเพื่อมเห็นหัวนมเลย แล้วพอเขาเปลี่ยนเสร็จ เมียผมก็จ่ายเงินแบ็งค์พัน เขา ก็บอกไม่มีทอน เมียผมก็เลยต้องหาเศษแบ็งค์ร้อยให้เขา ทำให้เขาคุยกับเมียผมถามเมียผมว่าอยู่คนเดียวหรือ? เมียผมก็บอกว่าแฟนไปทำงาน ส่วนลูกก็ไปเรียนหนังสือ เขาก็บอกว่ายังงี้ไม่เหงาบ้างหรือ? เมียผมก็บอกว่าเหงาแต่ก็ชินแล้ว เดี๋ยวอีกชั่วโมงก็ไปรับลูกแล้ว เขาก็จีบเมียผมตลอด ชมว่าเมียผมสวยและหุ่นดี ไม่น่าเชื่อว่าจะมีลูกสองคนแล้ว คุยกันจนเมียผมบอกว่าจะต้องไปรับลูกแล้ว เขาจึงลากลับ

ตลอดเวลาผมมองที่เป้ากางเกงของเขา รู้เลยว่าควยเขาลุกเต็มที่ คงอยากจะเอาเมียผมมากเลย ติดที่ยังไม่กล้าเพราะกลัวเมียผมไม่เล่นด้วย แล้วพอเขากลับไปแล้ว ผมก็คุยกับเมียผมว่าเป็นอย่างไงบ้าง? เมียบอกว่ารู้สึกตื่นเต้นมาก น้ำแฉะกางเกงในเลย แล้วผมถามว่าถ้าเกิดตอนนั้นผมไม่อยู่ในห้องน้ำ แล้วเขาชวนหรือปล้ำจะทำอย่างไง? เมียผมก็บอกว่าไม่รู้เหมื่อนกัน อาจจะขัดขืนตอนแรกๆก็ได้ แต่สุดท้ายก็คงต้องยอมให้เขาเอา เพราะมันมีอารมณ์ เมียผมถึงไม่ยอมทำคนเดียว กลัวใจตัวเองเหมือนกัน ผมยังพูดกับเมียผมเลยว่าสงสัยตอนนี้เขาคงกลับไปชักว่าว และคิดถึงเมียผมอยู่ แน่เลย เมียผมก็เลยพูดว่างั้นตอนนี้ นึกว่าผมเป็นเขาก็แล้วกัน แล้วเมียผมก็ดึงกางเกงผม แล้วก็ควักควยผมออกมาดูดอย่างแรง แล้วพูดว่า "ของคุณใหญ่กว่าผัวฉันอีก" ทำให้เราเอากันอย่างเต็มที่ และเมียผมก็พูดตลอดเวลาว่าให้เธอเย็ดแลกกับค่าแก๊สแล้วกัน และบอกว่า "ให้เย็ดเร็วๆ เดี๋ยวผัวฉันกลับมา"

หลังจากวันนั้นที่ผมให้เมียใส่เสื้อกล้ามแล้วรอคนส่งแก๊สมาเปลี่ยนผ่านไปวันรุ่งขึ้นตอนบ่ายๆ ก็มีคนมากดกริ่งหน้าบ้าน ผมก็เลยออกไปดูปรากฏว่าเป็นคนที่มาส่งแก๊สเมื่อวานพอเขาเจอผม เขาก็บอกว่ากดกริ่งผิดบ้าน แล้วรีบขับมอเตอร์ไซค์กลับไปเลย ผมก็เลยรีบถามเมียผมว่าแอบนัดเขามาใช่มั้ย? เมียผมก็รีบว่าบอกปัดเขาไปแล้วนิ ทำไมยังมาอีก? แล้วเมียผมก็เลยเล่าให้ผมฟังว่าตอนเช้าโทรศัพท์มือถือของเมียผมก็ดังขึ้น โชว์เบอร์ที่เมียผมไม่คุ้น แต่พอรับสายก็ถึงรู้ว่าเป็นคนส่งแก๊สโทรมา ถามเมียผมว่าจะเปลี่ยนหัวตัดแก๊สหรือเปล่า? เพราะมันเก่าแล้วกลัวตัดแก๊สไม่สนิท เมียผมก็ตอบกลับไปว่ายังไม่ต้องเปลี่ยนไว้รอให้เสียซะก่อน เขาก็บอกกับเมียผมว่า เขาบริการให้ฟรี เมียผมก็ถามว่าแล้วไม่กลัวเถ้าแก่ด่าหรือ? เขาก็บอกว่าก็อย่าให้เถ้าแก่รู้ซิ เมียผมก็เลยแกล้งถามว่าทำไมถึงเปลี่ยนให้ฟรีล่ะ? เขาก็บอกว่ารู้สึกดีกับเมียผม เพราะเมียผมพูดเพราะไม่ถือตัว ทำให้เขาประทับใจและยิ่งรู้ว่าต้องอยู่บ้านคนเดียวคงเหงา เลยอยากมาคุยเป็นเพื่อนและบอกว่าเดี๋ยวส่งแก๊สเสร็จ จะมาหา เมียผมก็บอกไม่เป็นไร ไม่ต้องมาหรอก พอเมียผมเล่าจบ ผมก็เลยแซวว่าสงสัยวันนี้ผมอยู่มั้งเลยไม่ให้เขามา ถ้าผมไม่อยู่คงไม่ปฏิเสธหรอก เมียผมก็เลยพูดว่า "อย่าท้านะ เดี๋ยวทำจริงๆหรอก" ผมก็เลยว่า "ให้มันแน่ซะทีซิ จะได้ใช้แก๊สฟรี" แล้วเราสองคนก็เริ่มเอากันเลย

และหลังจากวันนั้นสักสามสี่วัน ผมกลับมาจากทำงาน เห็นเมียผมซึมผิดปรกติ ผมก็เลยพยายามถามเมียผมว่าเป็นอะไร? ตอนแรกเมียผมก็ไม่ยอมพูด จนผมซักมากเข้าก็เลยเล่าให้ผมฟัง ว่าหลังจากวันนั้นคนส่งแก๊ส(ชื่อ"ต้น" อายุประมาณยี่สิบกว่า)ก็โทรมาคุยกับเมียผมอยู่เรื่อย จนเริ่มสนิทเลยแวะมาคุยที่บ้านสองวันแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอเมื่อเช้านี้ พอผมออกไปทำงานไม่นาน เขาก็ขี่รถมาหาและเข้ามาคุยอีก แต่พอเมียผมลุกขึ้นจะเดินเข้าห้องน้ำ เกิดสดุดหกล้ม เขาก็เลยรึบเข้าช่วยพยุง แล้วเขาก็เลยถือโอกาสจับนมเมียผม และรีบกอดเมียผมจนเมียผมตั้งตัวไม่ทัน โดนเขาจูบไซ้ไปทั่ว จนเกิดอารมณ์ไม่อาจยับยั่งใจได้  เลยยอมให้เขาเอาจนเสร็จ

แล้วเมียผมก็เลยบอกกับเขาว่าอย่าให้ใครรู้นะเดี๋ยว แฟนรู้เป็นเรื่องแน่ เขาก็รับปากและรีบออกไป เมียผมก็ขอโทษ ที่ไม่ยอมยับยั่งใจ ผมก็เลยบอกว่าไม่เป็นไร ผมก็อยากให้เมียผมลองกับผู้ชายคนอื่นดูบ้าง ว่าจะเป็นยังไง? และผมก็ยังถามเมียผมว่ามีความสุขมั้ย? เมียผมก็บอกว่าตื่นเต้นมาก ควยของเขาใหญ่พอสมควร ขนาดเมียผมน้ำเยิ้มแล้ว เขายังยัดอยู่นานกว่าจะเริ่มกระเด้า จนเมียผมบอกว่าให้ออกข้างนอก แต่พอเขากระเด้าเร็วขึ้นๆ จนดึงออกมาไม่ทัน เลยแตกข้างในเลย ดีนะที่เมียผมทำหมันแล้ว ไม่งั้นคงยุ่งแน่เลย

หลังจากวันนั้นที่เมียผมมีอะไรกับคนส่งแก๊ส แล้ววันรุ่งขึ้น ผมออกไปทำงานกลับมา ก็ถามเมียผมว่าวันนี้คนส่งแก๊สมาหาหรือเปล่า? เมียผมบอกว่าเปล่า มีแต่โทรมาคุย ผมก็ถามว่าคุยเรื่องอะไร? เมียก็บอกว่าเขาคิดถึงเมียผมอยากมาหา แต่เมียผมไม่ยอม บอกว่าวันนี้แฟนทำงานครึ่งวันเดี๋ยวแฟนเห็น ผมก็เลยแซวว่า "เธอล่ะ? ไม่คิดถึงเขาหรือ?" เมียผมก็งอนแล้วพูดว่า"ทำไมต้องคิดถึง? ไม่ได้รักเขาซักหน่อย ที่โดนเอาเพราะอารมณ์พาไป"

ผมก็พูดว่าไม่รู้สึกติดใจเขาบ้างหรือ? เมียก็บอกว่า"ติดใจซิ ก็ของมันแปลกใหม่ และขนาดก็ใหญ่กว่า แต่ก็รู้สึกว่ามันไม่ดี กลัวคนรู้" ผมก็เลยปลอบใจว่าอย่าคิดมาก มันเป็นเรื่องปรกติของมนุษย์ คนอื่นเขาก็มีเปลี่ยนคู่เหมือนกัน และผมก็อยากเห็นเวลาที่เมียผมเอากับเขาเหมื่อนกัน เลยบอกกับเมียผมว่า ถ้าพรุ่งนี้เขาโทรมา ก็ให้เขาเข้ามาหาเลย ส่วนผมจะแอบอยู่ในห้องเก็บของที่ติดกับห้องนอนผมมันมีร่องประตูสามารถมองเห็นภายในห้องนอนได้สบายเลย โดยเฉพาะเตียงนอน

ตอนแรกเมียผมก็ลังเล ผมก็คะยั้นคะยอว่าอยากเห็น เมียผมเลยยอม พอวันรุ่งขี้น ผมก็รอจนตอนเที่ยง เขาก็โทรมาหาเมียผม เมียผมก็บอกให้เข้ามาตอนบ่ายโมงครึ่ง มันเงียบดี ไม่ค่อยมีคนเดินในหมู่บ้าน และยังไม่ถึงเวลาที่คนในหมู่บ้านกลับจากที่ทำงาน เขาก็บอกกับเมียผมว่าเขาจะรีบส่ง และรีบเข้ามาหา ส่วนผมพอถึงเวลา ก็รีบเข้าไปแอบในห้อง และไม่นานเขาก็ขี่รถเข้ามาจอดในหลังรั้วบ้านไม่ให้ใครเห็น และเมียผมก็ออกไปเปิดประตูพาเขาเข้ามา ผมรออยู่ในห้อง ประมาณเกือบสิบนาที เมียผมกับเขาก็เปิดประตูห้องนอนเข้ามาโดยที่เมียผมนุ่งผ้าเช็ดตัว ส่วนเขาเหลือแต่กางเกงในแล้ว พอผมมองไปที่เป้ากางเกง ผมก็อดตกใจไม่ได้ว่าทำไมมันตุงน่ากลัวมาก

แล้วเขาก็เริ่มจูบปากเมียผม และไซ้ซอกคอเมียผม มือก็ดึงผ้าเช็ดตัวออก เหลือแต่ตัวเปล่าและมือก็บีบนมเมียผม ส่วนเมียผมตอนนี้ทิ้งตัวนอนลงที่เตียง ปล่อยให้เขาคลึงนมคลึงหีเล่นอย่างมีความสุข โดยลืมไปว่าผมแอบดูอยู่ เขาใช้ลิ้นเก่งมากจนเมียผมต้องจิกผมเขาอยู่ตลอดเวลาเลย และพอสักพักเขาก็ถอดกางเกงในออกแล้วเอาควยที่ตอนนี้แข็งโด่และใหญ่กว่าผมมาก กะด้วยสายตาคงไม่ต่ำกว่าแปดนิ้ว มิหน้าเมียผมถึงบอกว่าขนาดน้ำเยิ้มยังเข้าลำบากเลย แล้วเขาก็บอกให้เมียผมใช้ปากกับของเขา เมียผมก็บอกว่าไม่เอาทำไม่เป็น เขาก็เลยขึ้นมาบนเตียง แล้วกลับหัวเอาส่วนขาไปทางหัวเมียผม ส่วนปากเขาก็ลงลิ้นให้เมียผมต่อตลอดเวลาเขาพยายามส่ายควยไปมาตรงที่ปากเมียผม จนเมียผมทนไม่ได้ก็เลยอ้าปากอมควยของเขา และเริ่มดูดอย่างเมามัน จนเขาพูดออกมาว่า "ไหนบอกว่าอมไม่เป็นไง? ทำไมอมเก่งจัง ผมทนแทบไม่ไหวแล้ว"

และเขาก็กลับตัวเอาควยมาจ่อที่หีเมียผม แล้วถูขึ้นถูลงแล้วพูดว่า "เมียเงี่ยนเต็มที่หรือยัง? ผัวจะเย็ดแล้วนะ" เมียผมก็พูดว่า "เมียเงี่ยนจะตายอยู่แล้ วรึบเย็ดเร็วๆเถอะ" แล้วเขาก็เริ่มกดควยลง แต่คงเข้าลำบาก เห็นเขาดันอยู่สักพักแล้วเขาก็เริมกระเด้าอย่างช้าๆและเร็วขึ้น จนเมียผมร้องครวญครางเสียงดังทุกทีกว่าที่เอากับผมอีก และมือเมียผมก็กดตูดเขาอยู่ตลอด จนเขาเร่งสปีดเต็มที่ เสียงเนื้อกระทบกันดังมาก และเสียงเตียงลั่นเอียดอ๊าด มันทำให้ผมรู้ว่าเมียผมคงชอบความรุนแรง เพราะเมียผมร้องดังมากอย่างไม่อายเลย จนเขาและเมียผมแน่นิ่งทับกันด้วยความเหนื่อยและหมดแรง

สักพักเขาก็พลิกตัวลงนอนข้างเมียผม ทำให้ผมเห็นหีเมียผมมีน้ำไหลออกมาเป็นทาง แล้วเขาก็นอนกอดเมียผม หอมแก้ม จับนมเล่น แล้วถามเมียผมว่า "สุดยอดมั้ย?" เมียผมก็พยักหน้า แล้วสักพัก เมียผมก็บอกให้เขาไปล้างแล้วรีบกลับ เดี๋ยวมีคนเห็น พอเมียผมส่งเขากลับออกไปเสร็จ ผมก็รีบจับเมียผมถอดผ้าเช็ดตัวออก แล้วกระแทกเมียผมในครัวเลย มันทำให้ผมเสร็จเร็วมาก ใช้เวลาไม่ถึงห้านาที ผมก็ขอโทษเมียผมว่าผมมีอารมณ์มาก จนทนไม่ไหว เมียผมก็บอกว่าไม่เป็นไรเพราะเมียผมเสร็จกับผัวคนแรกไปแล้ว

หลังจากนั้น ต่อมาคนส่งแก๊สก็มักจะแอบมาเย็ดเมียผมเกือบทุกวัน จนผ่านมาประมาณสองอาทิตย์ได้ พอดีวันนั้นผมไม่ค่อยสบาย เลยไม่ได้ไปทำงานก็นอนอยู่บนห้องนอนเลย ให้เมียผมขับรถไปส่งลูกไปโรงเรียนเองพอเมียผมกลับเข้าบ้าน ก็ซื้อโจ๊กมาให้ผม กินบนห้องนอน ส่วนเมียผมก็ลงไปทำงานบ้านตามปรกติ พอเวลาประมาณ10โมงกว่าเห็นจะได้ ผมก็ได้ยินเสียงมอเตอร์ไซค์ขี่เข้าจอดข้างรั้วหลังบ้าน แล้วสักพักผมก็ได้ยินเสียงเปิดประตูรั้วหน้าบ้าน ผมก็เลยรีบย่องแอบดูตรงบันไดบ้าน เห็นเมียผมพูดกับเขาว่า "ทำไมไม่โทรมาก่อน" เขาก็บอกว่า "พอดี ส่งแก๊สแถวนี้เลยแวะเข้ามา" แล้วเขาก็รีบเข้ามาในบ้าน แล้วตรงเข้าห้องน้ำ สัก พักมีเสียงฝักบัวเปิด แล้วเมียผมก็เลยขึ้นบันไดมา ผมรีบเข้าห้องทำแกล้งหลับ เมียผมก็คงคิดว่าหลับจริงเพราะผมกินยาลดไข้ไปหลังกินโจ๊ก

พอเมียผมลงไปข้างล่าง ผมก็แอบย่องออกมา เห็นเมียผมเดินไปปิดประตูรั้วหน้าบ้าน แล้วกลับเข้ามานั่งอ่านหนังสือที่ตรงโซฟาหน้าโทรทัศน์ สักพักคนส่งแก๊สก็ออกจากห้องน้ำ นุ่งผ้าขนหนูเดินมานั่งกับเมียผม แล้วเริ่มหอมแก้มและจูบปากกับเมียผม แล้วเลื่ยนลงมาตามซอกคอ เมียผมก็พูดว่า "ตัวเหนียว พึ่งส่งลูกกลับมา ยังไม่ได้อาบน้ำเลย" เขาก็บอกว่า "ไม่ต้องอาบหรอก ผัวชอบแบบนี้แหละ" แล้วเขาก็ยืนขี้นปลดผ้าขนหนูออกแล้วพูดว่า "เมียจ๋าอมควยผัวหน่อยซิจ๊ะ" เมียผมก็อมควยเขาอย่างช้าๆ แล้วก็เลียรอบควยจากโคนถึงปลายแล้วเริ่มอมขึ้นลงเร็วตามจังหวะ จนเขาทนไม่ไหวรีบถอดเสื้อผ้าเมียผมออกจนหมด แล้วเริ่มเลียหีให้เมียผม จนเมียผมร้องคราง แล้วเขาก็พูดว่า "เป็นไง? ผัวคนนี้เลียเก่งกว่าคนเก่ามั้ย?" เมียผมก็ตอบว่า"สุดยอดเลยผัวจ๋าเลียเก่งจัง เมียอยากโดนเย็ดแล้วละ" เขาก็พูดว่า "ได้เลย เดี๋ยวผัวจะเย็ดให้ลืมผัวคนเก่า เลย"

แล้วเขาก็เอาควยจ่อที่ปากหีเมียผม แล้วเริ่มกดหัวควยลงไปอย่างช้าๆ จนมันเข้าไปหมดลำ แล้วแช่อยู่สักพัก เมียผมถึงกับซู๊ดปาก ยกตูดรับการปักเสาเข็ม แล้วเขาก็เริ่มกระเด้าหีเมียผมจากช้าๆ แล้วเร็วขึ้น..เสียงเนื้อกระทบกันดังมาก แข่งกับเสียงครวญครางของเมียผม แล้วสักพักเขาก็ดึงควยออกมา แล้วจับเมียผมให้ยืนหันหลัง แล้วเขาก็จับควยของเขายัดเข้าข้างหลังในรูหีเล่นแบบท่าหมา ตอนที่เขาจับเอวเมียผมกระแทก ผมเห็นนมเมียผมกระเด้งหน้ากระเด้งหลังน่าดูมาก เขากระเด้าอยู่สักพักก็เปลี่ยนมาให้เมียผมนอนหงายลงกับพื้นบ้าน แล้วเขาก็เย็ดเมียผมต่อ จนเขาพูดว่า "เมียจ๋าผัวไม่ไหวแล้ว" เมียผมก็พูดว่า "เร็วๆ...เมียก็ไม่ไหวแล้ว เมียจะแตกแล้ว โอ้ว..โอ้ว..ซี๊ด" แล้วเขาทั้งสองคนก็นอนกอดกันอยู่สักพัก แล้วเขาก็ลุกขึ้นเดินไปเปิดตู้ เย็นหยิบน้ำมาดื่มอย่างกระหาย แล้วแต่งตัวตามเดิม ส่วนเมียผมก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำ เขาก็บอกกับเมียผมว่า "ไปละนะ"

แล้วพอเขาไป ผมก็แกล้งลงมาขอน้ำกิน เมียผมก็รีบออกมาจากห้องน้ำโดยไม่ได้นุ่งอะไรเลย เพราะไม่ได้หยิบเข้าไป ผมก็แกล้งถามว่า "ทำไม? ร้อนมากหรือไง? ถึงรีบเข้าห้องน้ำโดยไม่หยิบเสื้อผ้าเข้าไป" เมียก็บอกว่ามันร้อน ผมก็เลยแซวว่า "อย่างนี้ต้องโดนฉีดยาแก้ตัวร้อนซักเข็มแล้ว" แล้วผมก็เอาเมียผมต่ออีกยกจนเสร็จ โดยที่ควยผมเข้าได้สบายเลย จนผมอดแซวเมียผมไม่ได้ว่า "แอบให้คนส่งแก๊สเย็ดบ่อยซิท่า มันถึงหลวมเร็วจัง" เมียผมก็ตีผมแล้วพูดว่า "ก็ใครล่ะ อยากให้เมียตัวเองเอากับคนอื่น พอเขายอมให้คนอื่นเอา ก็มาว่าอีก" ผมก็เลยหัวเราะแฮะๆแล้วเข้าห้องน้ำไป...

9toulek

แรกๆก็ไม่ สุดท้ายติดใจ เวลาไหนก็เอาได้เต็มที่

akinfeev