ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่รู้ว่าเมาหรือเงี่ยนกันแน่

เริ่มโดย kpl, พฤษภาคม 09, 2021, 09:31:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

มาเขียนเรื่องของแฟนผมอีกสักหน่อยดีกว่านะคับ.หลังจากมีเหตุการณ์​เกิดขึ้นมาในช่วงหลายเดือนที่ผ่านมาเรื่องนี้เกิดขึ้นช่วงต้นปีที่ผ่านมานี่เองคับ
     ผมสมมุติ​ชื่อแฟนผมว่า"นก" นะครับ​ หลังจากที่นกยอมออกรอบสวิงแบบ​ ช.2ญ.1​ มาสองรอบละแต่ช่วงหลังๆผมกับนกก็ไม่ค่อยได้มีเวลามอบความสุขให้กันเท่าไหร่เพราะเนื่องจากงานของผมเองละ​ เพราะหลังจากที่บริษัท​ได้กลับมาเปิดทำงานปกติ(ช่วงปลายปีที่แล้ว)​งานผมก็หนักขึ้นกลับถึงบ้านก็อยากพักผ่อนมากกว่าเรื่องเซ็กซ์​บางทีนกเขาต้องการเค้าจะมาดูดและขึ้นพอเสดก็ต่างคนต่างนอนมันเหมือนไม่มีรสชาดเท่าไหร่ด้วยปกตินกเป็นคนเซ็กจัดมันเลยเหมือนเธอไม่สุด.ผมก็เคยถามนกนะว่าจะให้ผมนัดน้องเดี่ยวให้ไหม(คนที่เคยออกรอบด้วยกันทั้งสองรอบ)​นกก็ปฎิเสธตลอด.ด้วยปกติผมจะนั้งทำงานเปิดคอมในห้องและนกก็นอนหลับเป็นปกติเหมือนทุกๆคืน​
     ในคอมฯผมจะโหลดไลน์ไว้ด้วยเวลาติดต่องานส่งงานทำงานเสดผมจะคลิกเปิดไลน์.พอเปิดขึ้นมาไลน์มันเด้งขึ้นมาไม่ใช่ไลน์ชื่อผม(ด้วยปกติผมจะใช้เสดและออกจากระบบทุกครั้ง)​มันดันเป็นไลน์ของนกที่เด้งขึ้นมา.. เธอคงมาใช่้เครื่องผมและคงลืมออกจากระบบ.นกอาจจะลืมหรือรีบอะไรก็ไม่รู้ละ.สำนึกอยากรู้ของผมก็เริ่มต้นเลยละอยากรู้ขึ้นมาทันทีว่าแฟนตัวเองแอบคุยกับใครรึเปล่า​ ต้องบอกก่อนนะคับด้วยปกติผมกับแฟนจะไม่ยุ่งกับโทรศัพท์ของกันและกัน(แต่อันนี้มันอยู่ในคอมฯนี่น๊า)​ผมก็ไล่ดูตามแชทที่เธอคุยก็ไม่มีอะไรผิดปกติก็เป็นเพื่อนๆของเธอ​ คุยกับคนในบริษัทส่งงานปกติของนก.. อยู่ดีๆมีผู้ชายทักนกมาว่า
ช. : สวัสดีคนสวย.นอนดึกจังนะวันนี้
**ผมก็แปลงร่างเป็นนกทันทีเพราะอยากรู้(ผมจะลงเป็นชื่อนกเลยนะคับเพื่ออรรภรสในการอ่าน)​
นก : นอนไม่หลับเลยดูอะไรเรื่อยเปื่อย
ช​ : แฟนไม่อยู่เหรอคืนนี้​
นก : อยู่​ แต่หลับไปแล้ว​(แอบเนียนๆ)​
ช​ : คืนนี้นกก็ไม่โดนแฟนจัดอะดิ
**ผมได้อ่านคำทักแบบนี้คิดได้อย่างเดียวเลยว่าคงสนิทกันแน่ๆตอนนั้นใจเต้นตึกๆเลย
นก​ : ไม่โดน​ ไม่โดนมาหลายวันแล้ว(แอบเนียนต่อ)​
ช​ : เสียดายจังถ้าเป็นพี่นะจะจัดให้นกทุกคืนเลย​ พี่ยังจำคืนนั้นไม่ลืมเลย​ คิดถึงจนแข็งแล้วนี่
นก​ : อะไรแข็ง
ช. : ส่งรูปควยมาให้ชม
**ตอนนั้นมือพิมพ์​ไปก็ตื่นเต้นไปพร้อมสับสนในใจไปด้วยว่าแฟนกูโดนใครเย็ดวะนี่.. แต่ก็ยังคุยต่อ.
นก​ : ไม่ต้องส่งมายืนยันขนาดนี้หรอก​ แล้วคืนนั้นคืนใหนอะ.. จำไม่ได้หรอก.
ช​ : ทำเป็นลืมนะ.. แล้วเมื่อไหร่นกจะกลับบ้านอีกละ.พี่จะได้ทบทวนให้นกจำได้ไง
นก​ : ยังไม่รู้เลย​ ช่วงนี่งานเยอะเจอกันบ่อยๆพี่ก็จะเบื่อก่อนอะดิ
ช​ : แหม.. ทำเหมือนเราเจอกันบ่อยนะพี่เพิ่งได้ชื่นชมรสชาดนกแค่ไม่กี่ครั้งเองนะ
**ตอนนั้นผมอยากคุยต่อนะแต่อารมณ์​มันไม่ไหวแล้วจึงตัดบทว่าจะไปนอนละ.ผู้ชายคนนั้นยังส่งข้อความมาบอกว่า​ อย่าลืมลบแชทที่คุยกันละ.(มิน่าถึงไม่มีแชทที่คุยกับชายคนนี้ค้างอยู่ในประวัติแชทเลย)​ตอนนี้ผมทั้งโกดแฟนที่ไปมีไรกับใครทำไมไม่บอกเพราะเคยบอกแล้วว่าอยากมีขอให้บอกกันจะไม่ว่าอะไรแต่อีกอย่างคือควยผมแข็งเมื่อนึกถึงว่าแฟนตัวเองกำลังเย็ดกับคนอื่น.ผมเลยคลานไปที่เตียงเปิดชุดนอนที่เป็นกระโปรงแซกแฟนขึ้นไปที่เอวมือจับล้วงหีนกจนนกรู้สึกตัวและบอกว่าพี่อยากตอนนี้เลยรึ​ผมไม่ฟังเสียงจับควยกดสอดใส่จากด้านหลังกระแทกจนน้ำควยแตกในหีนกและก็ต่างคนต่างหลับไป.
      พอเช้ามาผมก็ทำตัวปกติแต่ที่มันไม่ปกติคือตอนเย็นสิคับ​ คืนนี้ดูนกอ้อนผิดปกติผมเลยถามเธอตรงๆว่ามีอะไรจะบอกหรือเล่าอะไรใฟ้พี่ฟังไหม​(เพราะคิดว่านกคงรู้เรื่องแล้วชายคนนั้นคงทักมาคุยกับนกและคงรู้ว่าเมื่อคืนคนที่คุยไม่ใช่นกตัวจริง)​ นกก็อ้ำๆอึงๆ​ ผมเลยบอกเธอไปอีกว่า​ เมื่อคืนพี่ขอโทษนะที่คุยไลน์นกไปโดยไม่ขออนุญาติพอดีพี่จะส่งงานแล้วเขาก็ทักมาก่อน​ นกก็พูดว่า​ นกขอโทษพี่นะ​ แล้วพี่รู้อะไรบ้างแล้วอะ​ ผมเลยตอบเธอไปว่ายังไม่รู้อะไรหรอกแต่อยากรู้จากปากนกมากกว่า(กะจะดูว่าเธอจะโกหกผมไหมด้วยละ)​ ใหนๆก็มาถึงตรงนี้แล้วพี่ห้ามโกดนะ​ แล้วนกก็มาจูบปากแลกลิ้นกันกับผม​ ผมก็สนองเธอ.เราเคยคุยกันแล้วพี่ไม่โกดหรอกแต่ขอให้เล่ามาให้หมดแบบละเอียด​นะ.
    นกก็บอกว่าคนนี้เป็นรุ่นพี่ที่เรียนพาณิชย์​สมัยที่เรียนอยู่ต่างจังหวัดพอจบก็แยกย้ายกันจนเมื่อปลายปีที่แล้วที่นกกลับไปบ้านต่างจังหวัด(ผมไม่ได้กลับด้วย)​ก็ได้ไปเจอเพื่อนๆสมัยเรียนพาณิชย์​นี่ละก็นัดกินเลี้ยงกันที่บ้านของเพื่อนคนหนึ่งพี่คนนี้ก็อยู่ในกลุ่มด้วยก็มีดื่นกินกันปกติตามประสาเพื่อนๆละและพวกรุ่นพี่ก็มีคนแซวนกว่าพี่คนนี้(สมมุติ​ให้ชื่อว่า"เอก" แล้วกันนะครับ)​พี่เอกนี่สมัยนั้นแอบชอบนกแต่นกไม่สนใจเพราะตอนนั้นนกมีแฟนแล้ว​ ก็ตอนนั้นก็ต่างคนต่างเขิลละก็ได้คุยกันเขาก็สารภาพว่าตอนนั้นเขาแอบตามไปส่งเราที่บ้านเกือบทุกวันแต่นกไม่รู้ตัวเลยและเขาก็บอกอีกว่าเขาก็รู้ว่าตอนนั้นนกมีอะไรกับแฟนนก(ตอนเรียนพานิช)​เพราะวันนั้นเขาเห็นนกเข้าไปที่ห้องแฟนนก​ ตอนนั้นก็เริ่มกลื่มๆกันแล้วละแล้วต่างคนก็ต่างแยกย้ายกันกลับพี่เอกเลยอาสาไปส่งตอนแรกก็มีผู้หญิง3คนรวมนกด้วยพี่เอกก็ส่งเพื่อนนกจบครบและนกเป็นคนสุดท้ายเพราะบ้านนกไกลสุดช่วงที่เหลือกันสองคนพี่เอกขับรถไปก็คุยไปมือไม้ก็จับแขนจับโดนขานกบ้าง(วันนี้นกใส่กระโปรงยืนส์แบบสั้นไปเสื้อยืดแบบรัดรูปปกติแต่กระโปรงเวลานั่งมันก็จะร่นๆสูงขึ้นมาหน่อย)​ด้วยผิวนกที่ขาวเลยดูมีจุดน่าสนใจเยอะหน่อยพี่เแกก็ชมนกไม่ขาดปากว่าสวยอย่างนั้นอย่างนี้จนเลยเถิดไปคุยเรื่องเซ็กซ์​กันได้ยังไงไม่รู้เขาก็ถามละว่ามีแฟนแล้วนกคงไม่เหงาแฟนคงจัดให้ทุกคืนแน่เลยเขาอิจฉาแฟนนกจัง.ตอนนั้นนกก็ได้แต่อายและบอกเขาทะลึงและถามพี่เอกเขาไปว่าแล้วแฟนพี่ไม่จัดให้บ้างรึไง.พี่เอกมองหน้านกนิดหนึ่งและตอบนกกลับมาแบบเสียงน่าสงสารว่า.ก็มีจัดให้พี่บ้างละแต่เขาอยู่ไกลนานๆเจอทีก็จัดเต็มเหมือนกันละ(แฟนพี่เอกทำงานอยู่ทางใต้​เป็นสาวใต้ผิวจะเข้มหน่อยหน้าตาคมๆแต่สวย เดือนรึสองเดือนถึงจะได้เจอกันครั้งหนึ่ง)​จนพี่เอกจอดข้างทางซึ่งมันเป็นถนนรองซึ่งเป็นทางลัดที่จะไปบ้านนกได้กลางคืนไม่ค่อยมีใครใช้(ถ้าไม่ใช่คนพื้นที่)​ส่วนใหญ่เขาจะใช้ทางหลักกัน(ทางนี้ผมก็เคยไปตอนไปบ้านนก)​พี่เอกบอกเขาขอฉี่หน่อยทนไม่ไหว.พอเขาลงไปทำธุระเขาขึ้นมาเขาจับมือนกไปและตามองที่ตานกและบอกว่าเขายังรักนก​ ยังคิดถึงนกอยู่ตลอดแล้วเขาก็ประกบปากจูบนกมือก็จับนมนกแต่นกดันเขาออกไปและบอกเขาว่า​ นกมีแฟนแล้วนะ​ พี่เอกเขาก็บอกว่า​ เขารู้ว่านกมีแฟนแต่เขาไม่ได้ต้องการให้นกเลิกกับแฟนและเขาจะไม่ก้าวก่ายชีวิตของนกแต่ครั้งนี้เขาขอได้ไหมเขาไม่รอคำตอบพี่เอกเขาจูบนกอีกรอบคราวนี้ลิ้นเขาสอดเข้ามาในปากนกได้จากครั้งแรกที่จูบก็พยายามจะสอดเข้ามาแต่สอดเข้ามาไม่ได้แต่คราวนี้มันทำให้นกตัวอ่อนเลยจากการจูบของพี่เอก.. มืออีกข้างเขาปรับเบาะฝั่งนกลงมือจากที่เขาบีบจับนมก็ล้วงไปจับลูบที่ขาและล้วงลงไปในกระโปรงมือจับที่หีนกและพี่เอกหยุดจูบมากระซิบที่ข้างหูนกบอกว่าน้ำนกออกมาเยอะแล้วนี่และเขาก็ไซ้ที่คอมืออีกข้างก็ดึงเสื้อยืดนกขึ้นพร้อมเสื้อในปากเขาก็ลงไปจูบดูดเลียที่หัวนมมืออีกข้างก็แหวกกางเกงในนกสอดนิ้วเข้าไปตอนนั้นนกเสียวมากยอมรับว่าอยากโดนเขาเย็ดมาก​ อ้าขาให้พี่เอกจับสอดนิ้วดข้าออกรูหีได้สะดวกเลย​ นกเสียวมากจนเสดคานิ้วเขาไป(ตอนนั้นไม่รู้ว่าเพราะแอลกอฮอล์​หรือเพราะอย่างอื่นไม่รู้)​พี่เอกเขาถามนกว่าเสดแล้วรึ​ นกได้แต่พยักหน้าไม่รู้ว่ากางเกงในโดยพี่เขาถอดออกไปตอนใหนพี่เขาชวนนกลุกขึ้นข้ามไปเบาะหลังกัน​ นกก็ข้ามตามพี่เอกไปอย่างว่าง่่ายเลยเขาถอดกางเกงลงกองไว้ที่เท้าและให้นกขึ้นนั่งคล่อมเขาที่ตักมือนกกอดอยู่ที่คอเขาปากบดปากจูบกันข้างล่างนกก็โยกหีบดหับควยพี่เอกนกรู้สึกว่าควยเขาแข็งมาก​ จนพี่เอกบีบที่ก้นนกให้นกหยุดโยกและยกสะโพกขึ้นเขาจับควยเขาจ่อที่หีนกและนกก็ค่อยๆกดสะโพกลงมาจนมิดลำมันรู้สึกเสียวมากตอนนั้นและนกก็โยกมือพี่เอกก็ทั้งจับนมบีบก้นส่วนปากพี่เอกก็เลียดูดหัวนมเต้านมนกตลอดเวลาเสียงนกกับพี่เอกครางแข็งกันไม่รู้เสียงใครเป็นเสียงใคร​ นกโยกอยู่ท่านั้นไม่นานพี่เอกก็บอกจะเสดแล้ว​ นกก็โยกไวขึ้นเพราะนกก็จะเสดเหมือนกัน​ แล้วพี่เอกก็กอดเอวนกแน่นกดสะโพกนกลงไปและเขาก็ฉีดน้ำใส่ในหีนกพร้อมกับที่นกก็เสดตามเขาไปเหมือนกัน.รู้สึกว่าน้ำพี่เอกเยอะมากตอนที่เขาเสด​ แล้วสติก็กลับมา​ ตอนนกลุกขึ้นจากควยพี่เอกน้ำไหลออกมาเยอะมากจนเลอะหน้าท้องพี่เอกเลยต่างคนก็ต่างเช็ดทำความสะอาดนกดึงเสื้อผ้าลงมาจัดการกับตัวเองอยู่และพี่เอกก็ถามมาว่าพี่เสดข้างในแบบนี้นกจะมีปัญหาอะไรไหม​ เขาขอโทษนะเขาทนไม่ไหวจริงๆ​ นกก็บอกเขาไปว่า​นกกินยาคุมอยู่ปกติ​ดพราะแฟนก็เสดข้างในตลอด นกเลยถามพี่เอกไปอีกว่า​ น้ำเยอะขนาดนี้พี่เอากับแฟนล่าสุดเมื่อไรเนี๊ย.พี่เอกก็มองหน้านกและตอบกลับมาว่า​ สองเดือนที่แล้ว​และพี่เอกก็ดึงนกเข้าไปกอดและหอมและบอกว่าคืนนี้อยู่กับเขาได้ไหม​ นกก็พยักหน้าเพราะตอนนั้นอารมณ์​นกมันมาแล้วอะและนกก็ไม่ได้โดนเย็ดมาเป็นอาทิตย์
     และเขาก็ขับรถไปที่โรงแรม​ พอเข้าห้องได้เขาเริ่มเลยกอดจูบนกดันนกนอนที่เตียงถอดเสื้อผ้านกออกและของเขาด้วยและเขาลงไปสูดดมที่หีของนกก่อนเลย​ ตอนแรกนกก็พยายามห้ามเขาเพราะน้ำยังคาอยู่ในหีเลยยังไม่ได้ล้างเขาบอกไม่เป็นไรเขาไม่รังเกียจ​พี่เอกเลียแบบที่นกเสียวมากๆๆทั้งเลียทั้งดูด​ ทำแบบเหมือนอดมานาน​ จนนกต้องจับควยเขาเข้าปากทำความสะอาดให้เขาเหมือนกันจนมาอยู่ในท่า​ 69  นกอยู่ด้านบนซึ่งนกมาเห็นควยพี่เอกเต็มๆก็ตอนนี้​ ควยเขาไม่ใหญ่มาก(ลำ)​แต่ตรงหัวบานใหญ่กว่าลำ​ ท่าแรกที่นกโดนรอบนี้คือ​ ท่าคลาน​ เขาสอดใส่กระแทกจนนกเสดและเหมือนนกจะหมดแรงเลยเพราะเขากระแทกควยใส่หีนกไม่หยุดและเขาก็จับนกนอนหงายสอดใส่ในท่าปกติ​ ควยเขาก็กระแทกมือก็บีบบี้หัวนมนกไปปากก็บดจูบแลกลิ้นกันจนพี่เอกเขาเสดแตกในไปอีกรอบ​ ยอมรับว่าหมดแรงเลยบอกเขาว่าขอนอนก่อนคืนนี้ไม่ไหวแล้วเมาด้วย​ ก็ต่างคนต่างหลับไป​ ตอนเช้าตื่นขึ้นมาภาพแรกที่เห็นคือ​ นกนอนหงายเสื้อผ้าไม่มีติดตัวเลยสักชิ้นขาโดนจับอ้าออกและพี่เอกกำลังเอาควยถูตามร่องหีของนกขึ้นลงขึ้นลงอยู่​ พอเห็นนกตื่นก็บอกว่าพี่ขอเย็ดนกนะหีนกหวานมากเห็นนกหลับอยู่พี่เลยขอชิมและสำรวจดู​ นกก็เขิลสิว่าดขาไปว่า​ เมื่อคืนชิมไม่พอรึไงทำเหมือนคนไม่เคยเลียพี่เอกก็ตอบมาว่า​ ก็อยากนี่ไม่ได้เลียนานแล้วนี่พูดเสดพี่เอกก็ดันควยเข้าหีนกสัดลำเลยและก้มลงไปนอนทับร่างของนกกอดหอมจูบนกปากก็พูดชมนกไปส่วนข้างล่างควยก็ขยับช้าๆเน้นๆโดนแบบนี้ไปนกก็เสียวสิจนนกทนเสียวไม่ไหวพลิกให้พี่เอกอยู่ข้างล่างนกขึ้นโยกเองจนนกเสดแต่พี่เอกยังไม่เสด​ เขาจับนกนอนคว่ำราบกับเตียงและเอาหมอนมารองสะโพกนกไว้และเขาก็สอดใส่จากด้านหลังกระแทกควยเขามาใส่หีนกไม่ยังเลยคราวนี้มือพี่เอกทั้งบีบก้นนกไปด้วยสลับกับตีก้นไปด้วยแทนที่จะเจ็บนกกลับเสียวเพิ่มขึ้นอีกจนนกทนไมาไหวเสกคาควยเขาในท่านี้อีกแล้วพี่เอกจับนกมาอยู่ในท่าคลานแล้วพี่เอกก็เสดฉีดน้ำเข้าหีนกในท่านี้ตอนเสดพี่เอกดันควยเข้าไปลึกมากและตอนที่น้ำฉีดเข้าไปมันทำให้นกเสียวและเสดตามเขาไปอีกรอบเล่นเอาหมดแรงเลย.. โดนไปอีกสามรอบจนเที่ยง​(พี่เอกแตกในปาก​ 1​ รอบ​ อีก​ 2รอบแตกในหี) และพี่เอกชมไม่ขาดปากว่าก้นนกขาวกระแทกมันหีก็ยังฟิตนมก็พอดีมือเลยอิจฉา​แฟนนกได้เย็ดนกทักวัน(พูดบ่อยเลย)​กว่าจะเช็คเอ้าออกจากโรงแรม.กลับบ้านไปนอนหลับเป็นตายเลย..ที่ตอนนั้นพี่โทรหาแล้วนกไม่ได้รับสายนั้นละหว่าจะตื่นก็เกือบสามทุ่มที่นกบอกพี่วันนั้นว่านกหลับ.
     โดนแค่นี้เหรอ​ ช่วงนั้นกลับบ้านตั้งหลายวัน(ผมถามนก)​ก็มีอีกครั้งหนึ่ง​ (นกตอบผม)​และเหตุการณ์​ที่เกิดขึ้นนี้มันเกิดหลังจากที่ผมพานกออกรอบครั้งแรกกับเดี่ยวระยะเวลาน่าจะห่างกันประมาณ​ 2​ อาทิตย์ได้
      ครั้งที่สองนี่ถือว่าสุดๆเอาไว้คราวหน้ามาเล่าต่อ.

pamaaeng

จัดกันแบบเต็มที่ ก็คงทั้งเมาทั้งเงี่ยน

Agalos von Stresermann

สนุกมาก
เหมือนนกได้เข้าสู่โลกใหม่ อยากอ่านต่อแล้ว ว่่าแอบไปทำอะไรไว้อีก