ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 53 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2021, 01:48:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

คุณหมิวร้ายมาก สกิวต่อรองขั้นอันติแล้วรึเปล่า แต่โทนนี่สิไปไงต่อดี

Fast_Fast214

เจ้หมิวเจ้าปัญญาจริงๆ เหตุการณ์นี้หมิวคุมเกมสุดยอด เทพโทนน่าจะได้อยู่ต่อไป ไม่ต้องไปหาที่พักที่อื่น

kriangbaac

โทน นี่ทำอะไรก็ผิดจริงๆ  แต่ไม่เจ็บก็ไม่จบ จริงมั้ยครับ

phithan

เคลียปัญหาคาใจกันเสีย หลบๆซ่อนๆกันมานาน เคลียจบจะได้เล่นบทสามคนผัวเมีย 555

aceinw6969

Danai Tee

ลุ้นอยู่ว่าเจ้เตยจะโดนพระเอกxxxหรือเปล่า แต่มาขนาดนี้สงสัยfail

nanakung55

เจ๊หมิวนี่สุดยอดเลยครับ แต่สงสารโทนนะโดนตบโดยที่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเลย

สุดท้ายก็ต้องออกจากห้องเช่าจริง ๆ เจ๊หมิวโหดนะ แต่เดาว่าออกมาชั่วคราวนะเดี๋ยวคงได้กลับไปเหมือนเดิม

ตอนนี้​อยู่​กับสามสาวก็ดีนะ น่าจะทำให้ลืมอะไร ๆ ที่ไม่ดีได้ แถมไม่รู้จะได้กินปลาดิบด้วยเปล่า

peddo

ลีลาพญาหงษ์เลยครับ ถ้าต่อแบบหงส์ร่อนมังกรรำต่อนี่น่าจะสมใจท่านผู้อ่าน ยิ่งถ้ามีประลองแบบสามพีนี่ รับรองวิกปตกกระเซ็นแน่ๆ ผูชมคงหมดแรงไม่ต้องทำงานกันทั้งวัน
แค่อ่านตอนพิพากษาคดีด้วย แล้ว ปากว่ามือถึง โหดกว่าท่านเปาอีกครับ
ขอบคุณครับ
ต่อๆ ท่านโทนนี่ลื่นจับไม่ติดเลย ถึงจะพลาดสามพี แต่ยังมีคุณดาว ยังคร่อมอยู่บนตัวยังมีคุณรุกะโทรมาเตือนบอกใบ้ถึงความหลังอีก เสียงบ๊วบๆ ผ่านโทรศัพท์ไปอย่างนั้น วันพรุ่งนี้มีประชันระหว่างประชุมแน่ อิอิ