ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 5 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2021, 12:46:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

ขาสั่นไปประชุมนะครับ นายโทนพี่พลอย เดี๋ยวจะเงี่ยน เอ้ย ง่วงกว่าเดิมนะครัช

---------------------------------------------

commend : ครับ นายโทน ตอนนี้พิมพ์สลับชื่อกันระหว่าง พลอย กับ จอยเยอะมากเลยครับ

pankea

คงต้องเป็นสุภาพบุรุษนะครับ ทำให้จอยหายฟุ้งซ่านเพื่องานจะได้ออกมาดีมิฉะนั้นเธอก็จะรู้สึกค้างคา

joek cup

harajugo

อยากได้คุณจอยสาวแว่นมาร่วมกับพี่พลอยด้วยเลยครับละก็อยากกุ๊กกิ๊กกับคุณรุกะอีก

gumpxxxx

ไหนว่าจะนอนพักไงนายโทน โดนตัวพี่พลอยนิดหน่อยก็ห้ามใจไม่ไหวซะแล้วววว

Kiss my ass

::Bloody::คุณรุกะต้องมีใจให้บ้างแหละ แต่โดนพี่พลอยรีดน้ำหมดแล้วน๊า จะเหลือให้ใครบ้างละ 555

gamokung

Daniel Dear

เดี๋ยว​มีประชุมต่อนะเนี่ยะ​แล้วคุณล่ามเธอไม่อยู่​ในห้องด้วยรึ