ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 13 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 12, 2021, 02:10:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ME

เอาคืนให้หนักมาลามปามเจ้ๆ ทั้งสองได้ไง

คนเหงา

Anadrid

Angel_p

occocc

ใกล้จะทันที่หมิวแล้วท่านโทน รออ่านทุกเรื่อง ทุกตอนครับ ขาดไม่ได้เลย

พออ่านจบแล้ว มาบอกว่า อิจฉาท่านมากครับ ท่านโทน

mspeed

ห้าวจริงจังครับนายโทน
แต่วัยนี้ก็เลือดร้อนพร้อมบวกเป็นธรรมดานะครับ

1819

ต้อนนี้ ฟังในมุม เจ้หมิว แล้ว ในมุมเทพโทนแล้ว เอาจริงๆ ถ้าเป็นผมก็ฟิลว์ขาด เหมือนกัน ไม่ได้เก่งแต่หน้าหม้อ แต่แม่ง  หยาบใส่คนที่เรา เคารพ  แต่สิ่งเทพโทนพลาดคือ  ตัวเองมีทักษะศิลปป่องกันตััวอยู่ ตามหลักน่าจะนิ่งกว่านี้  แต่ก็ช่วงวัยโฮโมนกำลังแรง 555
ปล. ลงไม่ถี่ หรอก ครับ  อยากจะให้ลงถี่กว่านี้ด้วยซ้ำ เหมือนช่วงแรก ๆ ที่ี่ ลงเกะ   ครับ
edit เห้ย เดี๋ยวๆเทพโทน   แซนวิสแรก นี่ กับ  ดาวและมินต์ป่าวหรือไม่ใช่  นี่  นุ่นกับฝ้ายสาสล่าแต้ม รุมแซนวิส ตั้งแต่เรียนเลยหุยย   จะมีมารมาขัดไหม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

harajugo

ฟิวขาดเลยฮะ มันต้องเตะเสยปากครับแบบนี้

เอเค

Kiss my ass

::YarKK::เทพโทนจุติแล้ววว เทพทรูหลบปายยยย หึหึ

tong2929

บอกแล้วอย่าให้เทพเจ้าโทนโกรธนะ  หยามมากมันก็มีขีดสิ้นสุดความอดทน

munkza

เอาแม่งด้วยคน เอาแม่งให้หมด ปากหมาเก่งไม่รู้เรื่อง

pddy2545

พวกปากหมานี่ต้องอัดหนักๆให้ร่วง เอาให้หงอ แล้วก็จะเลิกเห่ากันไปเอง

tango2003

ตอนหนุ่มๆ เทพโทนใจร้อนมากเลย งัดทุกคนจัดเต็มทุกอย่างเลย