ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 13 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 12, 2021, 02:10:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

จริงๆ ก็ดูมีความเสี่ยงตีน
พวกนี้ ถ้ากัดไม่ปล่อย มีจ้างคนมาเคลียร์ให้อีกทีหลังแน่ๆ

มาคิดๆดู นายโทนเก่งนะ แต่เสี่ยงเหมือนกัน พวกนั้นเองไม่น่ากลัว แต่เงินไปจ้างคนมาทำร้ายน่ากลัว

ขอบคุณครับ

ปรับอารมณ์ไม่ทัน เจอนุ่นกับฝ้ายท้ายตอนไป นี่คนละอารมณ์เลย
กลายเป็นต้องมาลุ้นเรื่องอื่นแทน ว่านายโทนจะไล่กลับไปทั้งคู่หรือเปล่า
คิดว่าดี ก็ทำไป

Wiwek

weeraj

เวลานายโทนอารมณ์ร้อนน่ากลัวเหมือนกันนะครับ

marco35

พี่โทนพอของขึ้นใครๆก็ห้ามยาก น่ากลัวเหมือนกัน

peddo

เทพโทนก็โหดเกินครับ สงสัยมารเข้าสิง ไอ้พวกชอบสีหญิงมีทุกที่ ตีตลอดก็คงไม่จบ อาจรวมถึงเรียนไม่จบ อืม แต่โตแล้วคงระงับใจได้ครับ ไม่งั้นไม่มาถึงขนาดนี้
ขอบคุณครับ
เอ่อ ตอนจบนี่ มารเข้าสิงผู้อ่านแล้วครับ ต้องขอองค์ลงเลย จะได้จัดการสองสองสาวให้อยู่หมัด ไม่รู้จักเอวนักยูโดซะแล้ว

sun_307

ฮอโมนวัยรุ่นมันแรงจริง แต่ก็นะ ประสบการณ์จะทำให้เทพโทนเย็นลงได้ อาจต้องให้พี่แมนตบสั่งสอนซะหน่อย จะได้ควบคุมอารมณ์ตัวเองได้

sp502

นายโทนนี่สายโหดเลยช่วงนี้ ไปเก็บกดอะไรมาเนี่ย

po3026

[email protected]

ryg123456

นายโทนปกป้องศักดิ์ศรีให้พี่เตย พี่หมิว
แต่การใช้กำลังมันไม่ดีนะ

solid17

targus

bunchucherd

motbonzi

633sqd

ไม่ต้องกลัวความแตกเรื่องตัวโตตัวเล็กหรอก พี่หมิวเค้ารู้นานแล้ว แต่ชอบแล้วไงเลยทำเฉยไว้