ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สลับคู่แลกรัก ตอนที่ 4

เริ่มโดย Pigkaploy, พฤษภาคม 13, 2021, 09:16:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Tee

แหม่เป้นผมเดทครึ่งวันพอได้หายเขิลพอละ ที่เหลือจับไปหลายๆดอก

TT001

ต่างคนต่างติดใจคงไม่ใชคืนเดียว

Sur9x

แบบนี้ก็ดีนะครับ ปล่อยไปหาความสุขบางไรบาง
แต่ไม่อยากให้จบแบบแลกคุ่ถาวรเลยครับ

P555

ผมชอบ "รถบรรทุกหนักเกียร์กระปุก" ครับ คิดได้ยังไงนี่

apichart2523

ถ้าของผมเล็กคงต้องใช้ลิ้นเยอะเยอะ

lindor

อ่านแล้วอยากมีแบบนี้บ้างจริงเลยครับ เคยเกือบๆ แต่สุดท้ายก็ไม่เวิก วุ่นวายเกินไป ก็เลยต้องหยุด

ขอบคุณผู้แต่งมากๆ สำหรับเรื่องดี ๆ ครับ

sanlolanzer

Davilhades

เดี่ยวมิวติดใจอีกที่นี่เสพติดการแลกคู่เลยน้ะ55

phon14

sos-sos

shiiba

บอยน่าจะปล่อยใน เสียดายๆ ส่วนคู่เอกกับฟ้า ก็น่าจะไม่ต่างกัน

lindor

อ่านจบแล้วชอบมากจนต้องกลับมาเม้นท์อีกที ไม่รู้จะเป็นไปได้ไหม อยากให้มีฉากที่สวิงของสองคู่นี้มากเลย ห้องเดียวกันผลัดไปมา ต้องได้อารมณ์สุดๆ  ::Glad::

kpkp

I love Xonly

mana0440

zaar65

อยากเป็นชายเดี่ยวร่วมแจมด้วยครับ