ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 1 ชอบเธอนะ

เริ่มโดย magna67t, พฤษภาคม 14, 2021, 10:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

โบ๊ตมาแบบงงๆ โมโนงงกว่า อ่อยหรือไม่อ่อยไม่รู้ แต่จริงๆโมโนเหลี่ยมเยอะเหมือนกัน คงจะเป็นฟอร์มจัด
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ananchai2002

drblackjack

ชอบซีรี่ย์แฟนกูมากครับ แอบใจสลายนิดหน่อยตอนโบนัสโดนไอ้พีท
ภาค 3 เป็นโมโนดีเลยครับ เปลี่ยนนางเอกในภาค

subanrl2

บุพเพอาละวาดหน่อยก็ชวนไปบ้านซะแล้วร้อนแรงมากๆให้บุพเพพาไป

tonic74

dragonhead

ตอนแรกของภาค 3 เหตุการณ์จากภาค 2 แต่โฟกัส ที่โบ๊ตกับโมโน ในยุทธการฯ แต่เพิ่มรายละเอียดของสองตัวละครนี้ ในการปะทะคารมกัน...สิงตัวละครจะนำปู้อ่านไปเผชิญอะไรบ้าง....น่าติดตามอ่านมาก...

pongjun

พักเรื่องปกป้องไว้ก่อน ขอดูฉากเด็ก ๆ กุ๊กกิ๊กกันบ้าง

Anawat Por

ที่บอกว่าไปนอนห้องโบ๊ตคราวก่อนบอกไม่มีอะไรหรือไม่มีอะไรจริงๆ

ttxluck

ภาคสามมาแล้ว ครวนี้เป็นเรื่องของโบ๊ตกับโมโน ความรักของสองคนนี้คงไม่ได้หวานเหมือนป้องกับโบนัส อยากรู้จังว่าโบ๊ตจะจีบโมโนติดไหมต้องติดตาม

blackjack

::Glad:: ก็น่าสนใจครับขอ ntr เยอะ ๆ เน้นพอ แต่ไงก็เอาป้องกับโบนัสมาแจมพอให้หายคิดถึงบ้างนะครับ ตอนแรกนึกว่าจะต่อภาคเป็นหมอเต็มตัวเลยซะอีก อิอิ งั้นต่อเป็นซีรีย์ยาว ๆ เลยนะครับ

zaar65

ขอเป็น แฟนคลับ เรื่องแฟนกูด้วยครับ  สุดยอดครับ

ัuffa555

jubjibi228

pd19811983

โบ๊ทจีบโมโนจริงใช่ไหม แล้วโมโนมีใจให้หรือเปล่า ตามต่อครับ

Channarong Saekow

ใครกันน่่่ะที่จะสร้างความวุ่นวาย   มีตัวละคลเพิ่มขึ้นมาอีกแน่เลย