ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 1 ชอบเธอนะ

เริ่มโดย magna67t, พฤษภาคม 14, 2021, 10:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Himajin

1819

เย้ๆ มาแล้ว ภาค3  เข้ามาดูบ่อยมากๆ ว่าไรท์จะมาต่อไหม      แต่พอรู้ว่าภาค3 เป็น เรื่อวของโมโน กับ โบ๊ต  ก็ เศร้านิดๆ คาดหวังจะมีป้องโบันัสพี่แหวว และ โมโน เพขร เข้ามาเป็นฮาเร็มขิงหมอป้อง อีก กลายเป็น ไซด์สตอรี่ขิง โบ๊ต กับ โมโน  แต่ ก็ เปิดใจครับ   ภาคนี้เป็นแนวหนุ่มสาวคู่กัด ก็สนุกไปอักแบบ  โมโน ต้อนนี้ คงปิดกั้้นตัวเอง น่าดูป้องคือชาย รักครั้งแรก ชายคนแรก ที่ได้ความสาวไป จะลืมได้ไง   แต่ หมอโบ๊ตก็ตื้อใช่เล่น    อยากให้มีมุมของโมโนกับป้องต้องอึ๊บกันด้วย  เพราะนอกจาก  โบนัสแล้ว โมโนนี่แหละ มึกับป้องบ่อย ทึ่สุด รักที่ ให้ได้ทุกอย่าง และ อยากให้ โบนัส รู้เรื่องโมโนด้วย และ รับได้ แต่โมโนก็เป็นเหมือนเพชร คือ รักแต่ไม่ขอครอบครอง
editอ้าวเห้ย หมอโบ๊ตมันร้ายนี่หว่า  บอกหมอป้องว่าโมโนนอนกับน้องสาว แต่ มุมตีวเอง บุก กอด โมโนเลย   อย่าไปยอมโมโน อย่าง่ายเกินไปต้องทันคน    แนว ntr   ไม่เท่าไหร่ อินเซน นี่ดิ โบ๊ตกับน้องบีท ป่าว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pada

ชอบก็ต้อง ตื้อไป เดี๋ยวก็ใจอ่อนเอง

Lookyee

เป็นอีกมุมมองที่ อยากให้คู่นี้สมหวังนะ

13igboss

ลองเปลี่ยนเรื่องมาเป็นน้องโบนัส เปิดเรื่องสนุกดี รอติดตามนะคับ

Bluemuffer

Suwatchai Kongpaem

ภาค3มา แล้ว จะติดตามผลงานไปเรื่อยนะครับ

BabyFace

อ้าวเปิดทางให้ไอ้โบ๊ตตั้งแต่แรกแล้วนะ  ::DayDream::

eeepc2

จรัญ บุญชู

ยุทธการปราบมารพัทมีคนร่วมมือหลายคน...คนแบบนี้ต้องรีบขจัดออกจากสังคม

Phongphan Phetcharat

ติดตามอ่านอยู่ครับ เรื่องสนุกชวนติดตาม

เปอ ครับ

อยากให้ทำคู่นี้มากจริงๆสุดท้ายก็เขียนมาให้อ่านจริงๆ