ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชุดน้ำจิ้มก่อนชุดใหญ่ ใครคิดถึงกระหรี่ผมสั้นสุดสวยของผมบ้างครับ อิอิอิ

เริ่มโดย vadazaa, พฤษภาคม 16, 2021, 08:03:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

คิดถึงกระหรี่ผมสั้นสุดสวยของผมจัง ไม่ได้เจอกัน10ปี ไม่รู้ตอนนี้โดนทะลวงHeeพังรึยัง
ภาพชุดสั้นๆครับ  สมัยผมจัดกระหรี่สุดสวยของผม

หลังจากโดนKuyกระทุ้งปากเสร็จ ผมก็สั่งให้นอนถ่างขา เธอก็ยอมทำแต่โดยดี

ผมสั่งให้นอนโก่งตูดแอ่นHee เธอก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี เพราะถ้าไม่ทำตาม เธอจะโดนลงแขก 55+

ผมจับKuyของผม แทงเข้าHeeอย่างแรง จนเธอสะดุ้งเฮือก ร้องโอ้ยยยยยยย อย่างดัง

น้ำกำลังจะออกแล้วว้อยยยยยยยยยย อัดเต็มกำลัง
กระหรี่สาวผมสั้นทำได้แค่นอนฟุบโก่งตูดรับการYedอย่างเดียว

ผมตะโกนว่า Eดอกกูแตกแล้วว้อยยย เธอถึงกับร้องขอว่า พี่อย่าาาา อย่าาาาแตกในนะ
ผมไม่ฟังที่เธอพูด กระฉุดน้ำกามขาวข้น พร้อมกับอัดKuyจนสุดนอนทับเธอเพื่อไม่ให้เธอดิ้นหนีได้

สภาพกระหรี่ผมสั้นสุดสวย ต้องยอมเป็นทาสKuyยอมเป็นนางเอกหนังX Yedสดแตกใน อยากจัดท่าอะไรห้ามขัดไม่งั้นโดนจับลงแขก

สุขี สุขัง สุขคารู

สุดท้ายเธอทำได้แค่ นอนฟุบร้องไห้น้ำตาไหลริน เพราะน้ำกามที่พุ่งกระฉุดเข้าไปนองเต็มรูHeeไปหมด

สีหน้า หน้าตาเวลาโดนKuyกระแทกHee เป็นแบบนี้แหละ เจ็บHeeไม่พอ เจ็บใจด้วยโดนYedฟรี เป็นนางเอกหนังXอีก

หลังจากกระแทกHeeกระฉึดน้ำกามใส่กระหรี่ผมสั้นสุดสวยจนเบื่อ ชีวิตก็ได้ไปเจอกระหรี่ที่อมKuyเก่งที่สุดที่เคยเจอมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cyborg0011

เป็นกระหรี่แลวกลัวแตกในด้วยรึ? ยังงี้จะเป็นอีตัวกิติมศักดิ์แล้ว

vadazaa

อ้างจาก: frosigky49 เมื่อ พฤษภาคม 16, 2021, 09:13:36 หลังเที่ยง
เป็นอีตัวกิติมศักดิ์แล้วยอมโดนเย็ดขนาดนี้

ไม่ยอมก็โดนจับลงแขก โดนปล่อยคลิปเป็นนางเอกหนังXจำเป็นแน่ๆ

vadazaa

nowhereman

ให้ความร่วมมือดีขนาดนี้ไม่น่าปล่อยให้หลุดมือนะครับ แต่รูปสุดท้ายนี้ ช่วงล่างดูดำจัง สงสัยโดนไปหลายดุ้น

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)