ชุดน้ำจิ้มก่อนชุดใหญ่ ใครคิดถึงกระหรี่ผมสั้นสุดสวยของผมบ้างครับ อิอิอิ

ชุดน้ำจิ้มก่อนชุดใหญ่ ใครคิดถึงกระหรี่ผมสั้นสุดสวยของผมบ้างครับ อิอิอิ

• 93 ตอบ
  • 6312 อ่าน
*

ออฟไลน์ vadazaa

• Full Member
  • **
  • 227
  • 296
  • KAREE นักมวยโค๊กกก
คิดถึงกระหรี่ผมสั้นสุดสวยของผมจัง ไม่ได้เจอกัน10ปี ไม่รู้ตอนนี้โดนทะลวงHeeพังรึยัง
ภาพชุดสั้นๆครับ  สมัยผมจัดกระหรี่สุดสวยของผม

หลังจากโดนKuyกระทุ้งปากเสร็จ ผมก็สั่งให้นอนถ่างขา เธอก็ยอมทำแต่โดยดี

ผมสั่งให้นอนโก่งตูดแอ่นHee เธอก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี เพราะถ้าไม่ทำตาม เธอจะโดนลงแขก 55+

ผมจับKuyของผม แทงเข้าHeeอย่างแรง จนเธอสะดุ้งเฮือก ร้องโอ้ยยยยยยย อย่างดัง

น้ำกำลังจะออกแล้วว้อยยยยยยยยยย อัดเต็มกำลัง
กระหรี่สาวผมสั้นทำได้แค่นอนฟุบโก่งตูดรับการYedอย่างเดียว

ผมตะโกนว่า Eดอกกูแตกแล้วว้อยยย เธอถึงกับร้องขอว่า พี่อย่าาาา อย่าาาาแตกในนะ
ผมไม่ฟังที่เธอพูด กระฉุดน้ำกามขาวข้น พร้อมกับอัดKuyจนสุดนอนทับเธอเพื่อไม่ให้เธอดิ้นหนีได้

สภาพกระหรี่ผมสั้นสุดสวย ต้องยอมเป็นทาสKuyยอมเป็นนางเอกหนังX Yedสดแตกใน อยากจัดท่าอะไรห้ามขัดไม่งั้นโดนจับลงแขก

สุขี สุขัง สุขคารู

สุดท้ายเธอทำได้แค่ นอนฟุบร้องไห้น้ำตาไหลริน เพราะน้ำกามที่พุ่งกระฉุดเข้าไปนองเต็มรูHeeไปหมด

สีหน้า หน้าตาเวลาโดนKuyกระแทกHee เป็นแบบนี้แหละ เจ็บHeeไม่พอ เจ็บใจด้วยโดนYedฟรี เป็นนางเอกหนังXอีก

หลังจากกระแทกHeeกระฉึดน้ำกามใส่กระหรี่ผมสั้นสุดสวยจนเบื่อ ชีวิตก็ได้ไปเจอกระหรี่ที่อมKuyเก่งที่สุดที่เคยเจอมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2021, 01:24:09 pm โดย vadazaa »

*

• **
  • 227
  • 296
จับปี้ ขยี้นม

*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 4252
  • 4526
เป็นกระหรี่แลวกลัวแตกในด้วยรึ? ยังงี้จะเป็นอีตัวกิติมศักดิ์แล้ว

*

ออฟไลน์ frosigky49

• Tiny Member
  • *
  • 8
  • 0
เป็นอีตัวกิติมศักดิ์แล้วยอมโดนเย็ดขนาดนี้

*

• **
  • 227
  • 296
เป็นอีตัวกิติมศักดิ์แล้วยอมโดนเย็ดขนาดนี้

ไม่ยอมก็โดนจับลงแขก โดนปล่อยคลิปเป็นนางเอกหนังXจำเป็นแน่ๆ

*

ออฟไลน์ prem aree

• Gold Member
  • 1005
  • 0

*

ออฟไลน์ parker

• **
  • 104
  • 33
ใส่หนักทุกอนูเลย

*

ออฟไลน์ mspeed

• Ultimate Member
  • 3535
  • 528
โก่งได้น่าเสียบมากๆครับ

*

ออฟไลน์ pao007

• Junior Member
  • 475
  • 9
สไตล์ทอมนี่ของชอบเลยครับ

*

• **
  • 227
  • 296
นอนฟุบโก่งตูดแหกแตดขนาดนี้ ต้องเอาKuyกระแทกหนักๆให้Heeพัง

*

ออฟไลน์ game14974

• 1001
  • 167
น่าเย็ดมากๆเลยครับ น่าเอาหน้าลงไปซุกไซร้

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Veteran Member
  • 1715
  • 10
ให้ความร่วมมือดีขนาดนี้ไม่น่าปล่อยให้หลุดมือนะครับ แต่รูปสุดท้ายนี้ ช่วงล่างดูดำจัง สงสัยโดนไปหลายดุ้น

*

ออฟไลน์ doctorchit

• Veteran Member
  • 1663
  • 602
งานดีอีกแล้วครับท่าน ... ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

*

ออฟไลน์ bangsan

• 1125
  • 87
สุดยอดกะหรี่ตัวนี้รับได้ทุกท่า

*

ออฟไลน์ ent490

• **
  • 83
  • 0
อยากมีแบบนี้มั่งงงงงงงง  ::Angry:: ::Angry::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ