ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 14 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 18, 2021, 02:41:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

โดนพี่แมนสอนยาวๆเลย ฟังแล้วจำ จำแล้วนำไปใช้ด้วย ว่าแต่ฟิวส์แกนี่ขาดง่ายจังนะโทน ใช้ฟิวส์กี่แอมป์เนี้ย

j_manus

บางครั้ง เราก็ไม่สามารถใช้คำพูดที่สวยหรูเพื่อแก้สถานการณ์ได้

Nu metal

xonly-1454

ชอบใจพี่แมน เหี้ยมดี แล้วมีวิธีสอน (ผสมด่า) ได้ดีจริงๆ  นายโทนต้องปรับตัวอีกเยอะใสหลายเรื่อง

longman_44

man5252

ต้องเรียกว่า ซุปเปอร์โทนโดนล่าแต้ม แต่สววรล่ม เสียฟอร์มหมดโธ่ๆๆๆ

weeraj

พี่แมนนี่สุดยอดจริงๆยอดคนจริงๆครบเครื่องเลยครับ

thana7

pddy2545

ช่วงนี้ดวงซวยจริงๆ จะได้ฟันแต่ก็ไม่ทันได้ตั้งตัวเลยเฟล
แถมยังโดนตั้งเป็นตัวความหวังของหมู่บ้านอีก พลาดมาก็โดนด่าเละคนเดียว

เอ้า...สรุปว่าได้ฟันเฉยเลย

gritkin

ก่อนสาวๆจะติดตรึมต้องมีแย่มาก่อนสินะครับ 55555

ซาเล้ง

asiakook

โทนปล่อยไปได้ไง อยากจะมาก็มา อยากจะบ๊วบก็บ๊วบ อดขึ้นชาร์จเก็บแต้มเลย อิอิ ขอบคุณครับ

monster gmail

pikajooo

หรือว่าตอนนั้นโทนจะอ่อนประสบการณ์จริงๆ

Nithiwit Sakfan

โดนคำพูดพี่แมนเข้าไป เหมือนมองเห็นอนาคตเลย