ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 15 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 20, 2021, 12:55:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

utsumaki

1819

ฉันเธอและเขา เวอร์ชั่นโทน  มีแอบเสียว ด้วย เจ้หมิวจะเคืองไหมนี่  แต่ ว่าก็ว่าเถอะ ต้อนเหตุการณ์ของเทพโทน  โทนสมัยนั้นไม่น่า ทิ้งให้ฝ่ายนอนม่านรูดคนเดี่ยว เลย  อันตรายแถมดึไม่ดีด้วยไม่รู้ซิถึงจะปากร้าย กร้าว ขนาดไหน   เขาก็ผู้หญิง   เนาะ   ยิ่งม่านรูดแถวจรัญแล้ว  มืดๆด้วย อันตรายเกิดอะไรขึ่นมา  แย่เลย  ชั่งเหอะหวังว่าต้อนนั้นยัยฝ้ายคงไม่เกิดอะไรไม่ดี  แ  และ จะมีแมนต์ล้างอายกันบ้างในวันข้างหน้สนะครับ 
และ อยากรู้ทำไมพี่แมนถึงให้ไปเอาเตาไฟฟ้า ทั้งๆที่ตัวเองก็จะมาบ้านเทพโทนอยู่แล้ว จะมีคำสอนอะไรอีก   แปลกๆ  
ปล.  ฉันเธอและเขา มาถี่ ๆ ให้ทันเวอร์ชั่นเจ้หมิวเหรอครับ   ยังไม่ ลืม เกะพระราม3  นะ ครับ  รอนานจังเป็นอาทิตย์ เลย  ::HeyHey::
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ME

โทนปล่อยฝ้ายนอนคนเดียวเลย ฝ้ายก็ปากร้ายเกิ้น

testman

โทนไม่รักเจ๊แล้วหรอ นี่มันท่าไม้ตายที่ใช้ได้ทุกยุคทุกคนของโทนจริง ๆ

แต่ถ้ามีสาว ๆ มาพูดแบบนี้กับผม ผมก็คงเหมือนโทนนั่นแหละ

thanapon253

ฝ้ายดูเป็นคนร้อนแรงใช้ได้เลยนะเนี่ย แบบนี้ต่อไปสงสัยโทนน่าจะมีต่ออีกหลายครั้ง

Am1112mA

Taizen

helloha

เยี่ยมมากจัดหนักฝ้ายแต่ว่าต้องมีซ้ำจะได้เพิ่มสกิล

zaar65

เริ่มต้นด้วยความสวยงาม เลยโทน   สุดยอดตั๊มสาวๆ

elelle

นางคงเซง ให้เอาก็แล้ว นอนค้างยั่วก็แล้ว ยังไม่มีโมเม้นอ่อนโยนกับเค้าเลย ถึงจะปากร้ายก็เหอะ

chapter11

โดนเก็บแต้มจนได้สินะครับ น่าจะอยู่ต่ออีกหน่อยนะ ฮ่าๆ

italy77

ทำไมไม่เบิ้ลว้า ฝ้ายอุตส่าห์ไม่กลับแล้วนะ

wink