ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักแรกพบ(ชู้)กับสาวใต้คนงาม copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 21, 2021, 06:21:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

รักแรกพบ(ชู้)กับสาวใต้คนงาม

ผมเป็นน้องใหม่ มีชื่อเล่นเป็นไทยๆ ว่า"ฮอม" เป็นคนภาคเหนือครับ แต่เข้ามาทำงานอยู่ในกรุงเทพฯ มีเรื่องมาเล่าให้เพื่อนๆฟังตามประสาของคนมีประสบกามมามั่งนั่นแหละ ในช่วงกลางปี 2544.ผมมีโอกาสไปเที่ยวที่ปักษ์ใต้ แถบชายแดนตอนล่างซึ่งเป็นที่เลืองลือกันนักกันหนาว่า -สาวใต้ที่นั่น ตาคมนมสวย- ผมเองก็อยากลองดูเหมือนกันครับว่าจะสม กับคำที่เพื่อนๆมันคุยให้ผมฟังหรือป่าว? ผมใช้เวลาไปอยู่ที่บ้านเพื่อนผมไม่นานครับก้อได้มีโอกาสรู้จักกับ "นาดา" ผมขอเรียกเธอเพียงสั้นๆ ว่า"ดา"ก็แล้วกันนะครับ

นาดาเธอเป็นคนปักษ์ใต้โดยกำเนิดครับ ดวงตาเธอคม หน้าหวาน หมดจดผิวเนียนของเธอดำแดงดูน่ารักมากครับ ดูออกไปทางแขกนั่นแหละ ผมสังเกตดูหน้าอกเธอที่อยู่ในเสื้อก็ไม่เบาอยู่เหมือนกันครับ ดูมันอัดแน่นเต็มกลางหว่างอกของเธอ ดูแล้วเหมือนกับซาลาเปาใบล่ะ 5บาทดันเสื้อเธอให้ดูลอยสูงเชียว โดยเฉพาะก็บั้นท้ายของเธอที่ดูกลมกลึงน่าจับมากเลยครับ ทำให้ผมแอบกลืนน้ำลายลงคอซะหลายอึก เพื่อนผมสนทนากับดาเป็นภาษายาวีครับ ผมเลยไม่รู้เรื่องว่าเขากำลังพูดอะไรกัน ก็เลยเอาแต่นั่งยิ้ม ผมทราบจากเพื่อนผมว่าดาเธอแต่งงานเมื่อปีก่อน และมีลูกแล้วคนหนึ่ง อายุประมาณได้ขวบเศษนี่แหละ ส่วนสามีเธอนั่นทำงานกรมทางฯไปๆ มาๆ ไม่ค่อยได้อยู่บ้านสักเท่าไหร่ เธออยู่กับแม่และพ่อของเธอ ผมเริ่มมีหวังแล้วครับ เพราะอยากฟันเธอใจแทบขาด คิดอยู่ว่าทำงัยดีน่ะ ถึงจะได้เย่อหีของดา ผมเห็นแล้วบอกตามตรงว่าควยแข็งโป๊กเลยครับ ตามประสาของวัยห้าว อายุ 25 ปีงัยครับ

วันหนึ่งผมออกเดินเล่น มีโอกาสผ่านไปแถวบ้านดา ผมมองเข้าไปในบ้านเธอซึ่งเป็นเรือนชั้นเดียว ยกพื้นปูนจากดิน ผมเห็นเธอกำลังนั่งเย็บผ้าอยู่ ผมเลยถือโอกาสเดินเข้าไปหาเธอ เธอยิ้มให้ผมและเชื้อเชิญผมเข้าไปนั่ง พร้อมทั้งเดินไปเอาน้ำเย็นออกมาให้ผมดื่ม ผมมองดูบั้นท้ายที่ยัวยวนสวาทของเธอไปที่ตู้เย็น เธอหยิบน้ำในตู้และกลับมายื่นน้ำให้ผม เธอถามผมแบบไม่ค่อยชัดสักเท่าไหร่ แต่พอจับใจความได้ว่าพี่ไม่ได้ไปเที่ยวในเมืองกับเปี้ยวเหรอ?( "เปี้ยว" ชื่อเพื่อนผม) ผมบอกเธอไปว่าไม่ครับ เพราะรู้สึกมึนหัว คือดื่มเหล้าเมาตั้งแต่เมื่อคืน เธอเองก็พยักหน้าเข้าใจครับ ผมกับเธอคุยกันไปหัวเราะไป เพราะผมไม่ค่อยเข้าใจภาษาที่เธอพูดนัก ผมบอกเธอว่าขอให้เธอช่วยสอนภาษายาวีให้ผมหน่อยได้ม่ะ เธอยิ้มครับและบอกว่าถ้าสนใจจะสอนให้ เราคุยกันสนุกมากเลยครับ

มีช่วงหนึ่งทำให้ผมคาดหวังมาก ว่าคงจะได้มีโอกาสเย็ดหีดาแน่ๆ เพราะดาชมผมว่าแปลกน่ะ คนภาคเหนือส่วนมากทำไมผิวขาวจัง (ไอ้เปี้ยวเพื่อนผมมันบอกเธอว่าผมเป็นคนเหนือ) ผมก็ตอบเธอว่า "ก็อากาศแถวบ้านฮอมดีงัยครับ แล้วดาเคยไปเที่ยวหรือป่าว?" ดาบอกว่ายัง... ผมกับเธอคุยกันไปได้สักพัก แม่ของดากับพ่อก็กลับเข้ามาครับ ท่านทั้ง 2 กลับมาจากไปในเมือง ดาแนะนำว่าผมเป็นใคร? มาจากไหน? เป็นภาษายาวีนะครับ (ผมทำความเข้าใจในเนื้อหาเอาเองครับ และคิดว่าคงใช่) ดูพ่อของดาดุเอาเรื่องอยู่นะครับ ตามความรู้สึกของผม ส่วนแม่ก้อยิ้มแย้มดีครับ ผมยกมือไหว้ท่านทั้งสอง และก็ถือโอกาสลากลับ ผมไม่ลืมที่จะส่งยิ้มให้ดาครับ ดาเองก็ยิ้มรับผม

วันต่อมา..ดวงผมไม่ดีเลยครับ สามีของดาเขากลับมาที่หมู่บ้าน ผมเลยได้มีโอกาสพบกัน"คุณกันต์" กันต์เป็นสามีของดาครับ เราทั้งสองมีโอกาสดื่มเหล้าด้วยกัน กันต์ไถ่ถามผมพอเป็นพิธีนั่นแหละ เขาพูดทองแดงมากเลยครับ และทราบว่ากันต์เป็นคนจังหวัดชุมพร ตอนนี่รับงานกรมทางฯกับญาติๆทำอยู่ ซึ่งต้องเดินทางไปดูงานบ่อยๆ เขาจะมาบ้านได้อาทิตย์ละครั้งเอง คือศุกร์กับเสาร์และกลับช่วงวันอาทิตย์ ผมยิ้มและพอจะมีหวังอยู่มั่ง หลังจากที่พูดคุยกันเสร็จแล้ว กันต์ก็ขอตัวกลับบ้าน เพราะดามาตามไปทานข้าว เธอยิ้มให้ผม ผมคิดว่าวันนี้กันต์คงเย็ดหีดาเป็นแน่ ผมแอบกลืนน้ำลายเวลาเห็นดาเดินจูงมือไปพร้อมๆกับกันต์ เพราะบั้นท้ายดาดูดีมากกลมกลึง ไม่ขยายจนดูน่าเกลียด เพราะดาเพิ่งมีลูกคนแรก หลังจากที่กันต์กลับไปแล้ว ผมเองก้อใกล้เวลาที่จะกลับกรุงเทพฯเหมือนกัน เพราะนี่ก็จะครบกำหนดวันหยุดพักร้อนแล้ว ผมเลยตัดสินใจว่างัยเสียต้องเย็ดหีดาให้ได้ หลังจากที่สามีเธอกลับไปในวันอาทิตย์แล้วโอกาสก็เป็นของผมจริงๆครับ

ผมไปหาดาที่บ้าน ตอนนั้นดาอยู่บ้านกับลูกเธอครับ ส่วนพ่อกับแม่เธอไปในเมือง ผมเริ่มแผนทันทีครับ คืออยากเรียนภาษายาวีกับเธอ เธอเองก็ใจดีครับ ช่วยเขียนช่วยอ่านออกเสียง สร้างความเป็นกันเองกับผม ผมได้กลิ่นกายจากดาที่นั่งลงข้างๆ ผมหัวใจผมมันไม่ได้สนใจกับตัวหนังสือที่เธอเขียนให้ดู และอ่านออกเสียงให้ผมฟังเลยครับ ควยผมขนาด 6x5นิ้วมันดันกางเกงในซะตุงเลยครับ ผมมองไปที่ลูกดาซึ่งตอนนี่หลับอยู่บนบ้าน มีพัดลมเปิดส่ายไปส่ายมา ผมบอกดาว่าผมอยากเข้าห้องน้ำ ขอให้เธอช่วยพาไปหน่อย ดาพาผมไปด้านหลังบ้านครับ ผมบอกดาว่าอย่าเพิ่งไปไหนน่ะ ยืนรอผมก่อน ผมขอทำธุระส่วนตัวนิดเดียว ดาเธอก็ไม่พูดอะไร เพียงแต่ยิ้มให้ผม

แผนขั้นที่สองตามมาเลยครับ ผมไม่พูดมากแล้วครับ ผมฉุดมือดาเข้าไปในห้องน้ำกับผมด้วยเลย ผมไม่รีรออะไรอีกแล้ว ผมบอกดาตรงๆว่าผมทนไม่ไหวจริงๆ ผมอยากจูบดามาก ดาสวยน่ารัก.. ดาขัดขืนผมนิดหน่อยแต่..แปลกที่ดาไม่ส่งเสียงร้องให้คนช่วย เพียงแต่..ห้ามผมบอกอย่าน่ะ อย่าน่ะ ไม่งั้นผมคงแย่แน่นอน เพราะถ้าใครเห็นหรือมาได้ยินเธอร้องเข้าละก้อ ผมตายอย่างเดียวครับ พอผมกับเธออยู่ในห้องน้ำ ผมไม่ลืมที่จะลงกลอนห้องน้ำทันที ผมดึงตัวดามากอด เธอทุบลงที่อกผมสองสามครั้ง ผมพอรู้เลยว่าเธอคงมีใจให้กับความขาวและบึกของผมมั่งแหละ ผมระดมจูบเธอตามซอกคอเลียใบหูเธอ ดาเองก็เอียงคอส่ายไปๆมาๆ เธอคงเสียวและก็เสี้ยนอยากเย็ดกับผมเป็นทุนเดิมอยู่ด้วย ก็ได้กลิ่นกายของเธอ ช่างเย้ายวนใจให้ผมเย็ดเธอไวๆซะเหลือเกิน ผมจูบปากดา ดาแลกลิ้นกับผมอย่างเมามัน ผมไม่สนใจอะไรอีกแล้วครับ ผมลืมสิ่งรอบๆข้างผมหมดสิ้น

ผมดันดาไปที่ขอบถังรองน้ำอาบ จัดการถอดเสื้อของผมและเธอออก พาดไว้ที่ราวผ้าในห้องน้ำ ดาใส่ยกทรงสีดำซึ่งรับกับสีผิวดำแดงของดาเอง ผมเอาหน้าซุกไซ้ลงระหว่างทรวงอกคู่งามของดา และเอามือปลดยกทรงของดาออก มองดูนมของดาซึ่งตอนนี้สองเต้าของเธอลอยอยู่เบื้องหน้าผม นมดาดูดีมากเลยครับ ผมยอมรับว่านมดาสวยมาก เท่าที่ผมเคยผ่านผู้หญิงมาก็มากพอ แต่..สำหรับดาผมว่านมเธอดูดีมาก เต้าของเธอเบียดชิดกัน แบบได้รูปไม่เล็กไม่ใหญ่ ที่สำคัญเต้าเธอดูไม่คล้อยเลยครับ ถึงเธอจะมีลูกหนึ่งแล้วก็ตาม ผมซุกใบหน้าลงดอมดมความสิเน่หาตรงทรวงอกเธอ ดาเองก็แอ่นอกรับจมูกกับปากผมที่เม้มและดูดหนักๆที่หัวนมสีน้ำตาลอมชมพูของเธอ ดาครางเบาๆในลำคอ ผมลากลิ้นผ่านหน้าท้องของดาลงมาเรื่อยๆ สองมือก็บีบเข้าที่บั้นท้ายนิ่มๆของเธอ ก้นเธอเป็นลอนดีมากเลยครับ เต็มมือผมเลย ผมเอาลิ้นทำวงลอบๆไปบนสะดือของเธอ ผมลุกเธอหนักขึ้น เลื่อนมือออกจากบีบก้นดาขึ้นไป ปลดซิปกางเกงสามส่วนที่สีเขียวอ่อนที่เธอใส่อยู่ รูดมันลงไปที่ข้อเท้าเธอ ดาเองก็คงมีอารมณ์อยากมากแล้วเหมือนกัน เธอช่วยผมยกขาออกจากกางเกงอย่างง่ายดาย

ผมมองไปที่เต่าของดา ผมสังเกตตรงร่องเต่า ซึ่งยังอยู่ในชั้นในสีดำลายลูกไม้ ดูมีน้ำเปียกๆดูซุ่มไปหมด ผมไม่รอช้าแล้วครับ ผมไซ้ใบหน้าลงตามแนวขาเรี่ยวงามของเธอ ลากลิ้นเลียไปเรื่อยๆทั้งสองข้าง ดวงตาผมก็ยังคงจองไปที่เต่าของดา ผมเอาหน้าซบลงไปบนเต่าดา ดูดาเสียวมากครับ ผมระดมจูบเต่าดา สูดดมน้ำของเธอที่ไหลผ่านกางเกงในตัวสีดำนั่น ควยผมแข็งมากเลยครับ มันดันกางเกงในยี่ห้อ jockeyจนผมปวดตุบๆ ผมเลยลุกขึ้นจากการสูดดมเต่าดาอย่างน่าเสียดาย และรีบแก้มันออก พอควยผมเป็นอิสระ ดูดามองมันไม่กระพริบตาเลย เธอมองมันอย่างหิวกระหาย ผมก้มหน้าลงไปซุกเต่าของเธออีกครั้ง พร้อมกับเอามือรูดกางเกงในของดาออกไปที่ปลายเท้า เธอก้มเก็บไปพาดไว้ที่ราวผ้า ตอนนี่ผมเห็นเต่าดาถนัดตาเลยครับ เพราะไม่มีอะไรกีดขวางสายตาผมแล้ว เต่าดาดูอวบอูมมาก รูหียังดูดี ชิดกันอยู่ภายในช่วงขาเธอ มีขนบางๆปุกปุยไม่ดกดำนัก ช่างถูกใจผมจริงๆ

ผมเอาหน้าดันเข้าไปที่หว่างขาดา เธอถ่างขาออกเล็กน้อย ตอนนี่ผมทำลิ้นห่อ แยงลิ้นเข้าไปตรงปากหอยของดาลากขึ้นลงไปมา มันช่างหอมหวานรัญจวนใจจริงๆครับ ผมดูดแรงๆตรงเม็ดแตดของเธอมั่ง ดาร้องเสียงครวญครางดังมาก ผมกลัวคนจะมาได้ยินเหมือนกัน เลยกลับขึ้นมาดูดปากแลกลิ้นกับดาอีก ดูดามีอารมณ์มากกว่าตอนแรกมากเลยครับ เธอเอามือมาจับควยผม ถอกเข้าถอกออก หัวควยผมบานเป็นดอกเห็ดแดงก่ำ เพราะเลือดแห่งความกระสันมารวมอยู่ที่ตรงหัวควย เธอนั่งคุกเข่าลงเอาลิ้นออกมาเลียตรงหัวควยให้ผม ตาเธอชำเลืองมองดูผม ผมเห็นตาคมๆของเธอละห้อยเหมือนคนครึ่งหลับครึ่งตื่น ผมเองก้อก้มลงเอามือบีบนมเธอแรงๆ ดาคราง..ฮือ..ฮือ.. เธอยิ่งดูดควยผมหนักขึ้น ผมเริ่มจะทนไม่ไหวแล้วครับ ผมดึงดาขึ้นมา และจูบปากกับเธออีก

จากนั้นจึงจับดาหันหลัง ดาเอาสองมือจับขอบถังน้ำไว้ ผมเอาหัวควยผมจ่อเข้าที่รูหีของดา ซึ่งตอนนี่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนและน้ำลายของผม ผมดันหัวควยผมเข้าไป น้ำดาไหลย้อยลงมาตามร่องขา ผมมองดูรูหีสีแดงระเรื่อของเธอ ที่ตอนนี้กำลังอมหัวควยถอกผมจนดูบวมตุ่ย หีเธอกระชับดีมาก ตอดหัวถอกผมตุบ ๆ ๆ จนผมแทบจะทนไม่ไหว ผมไม่เคยเย็ดหีใครที่ไหน ที่ตอดดีและหนักหน่วงแบบหีดาเลย ผมดึงหัวถอกออกมาและดันให้มันเดินหน้าเข้าไปใหม่ สองมือจับบั้นเอวเธอไว้ ถอยหลังดึงควยที่บานเบ่งออกมา จังหวะหนึ่งก่อน และกระทุ้งพรวดเดียวสุดโคนเสียงดังกึก ดาร้อง..อุ้ยยยยย..เลยครับเพราะหัวควยของผมคงชนเข้ากับมดลูกของเธอ ผมก้มหน้าลงจูบแผ่นหลังที่ไร้ร่องลอยของดา ลากลิ้นไปมาเพื่อผ่อนคลายความเสี้ยนของผมลง ผมเริ่มซอยควยจากช้าๆและเร็วขึ้นๆ ดาเองคราง..ซี้ด..ซ๊าด ร้อง..อ้า อ้า...เธอดันก้นเธอบดลงกับหน้าขาของผม และบางครั้งก็เอามือบีบนมตัวเอง ผมจับสะโพกดาไว้แน่น ซอยเอวเร็วขึ้นเรื่อยๆ หัวควยของผมผลุบเข้าผลุบออกรูหีดาที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออก ตามความใหญ่ของหัวถอกผม

เสียงหนอกผมกระทบง่ามก้นอันกลมกลึงของดา ดังเป็นจังหวะเร้าใจจริงๆครับ ผมยกขาดาขึ้นข้างหนึ่ง แบบท่าไถนา เอามาพาดไว้ที่เอว เอามือข้างหนึ่งจับขาเธอไว้ เอวผมก็ยังคงกระเด้าส่งควยเข้าไปในรูหีของดาไม่ขาดตอน ซึ่งตอนนี่น้ำเหนียวๆไหลย้อยออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมก้มดูร่องหีของดา ซึ่งเวลานี่กำลังดูดอมควยผมทั้งดุ้นไว้ จนดูเลื่อมเปียกซุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ ดาดูมีความสุขมากครับ เธอสะบัดศีรษะแหงนหน้าไปมา ผมของเธอสยาย บางครั้งผมก็เอามือผมลูบก้นงามของเธอ บางครั้งก็ลูบลงที่แผ่นหลังและบางครั้งก็ล้วงจับเข้าไปที่หว่างขาเพื่อเขี่ยเม็ดแตด สร้างความกระสันให้กับดา ดูเธอพอใจมากเลยครับ เธอร้องครางตลอดเวลาที่ผมเด้าควยเข้าๆออกๆหีเธอ ผมเอื้อมมือไปบีบนมดาอีก แล้วเปลี่ยนเป็นจับที่ไหล่เธอกระเด้าควยหนักขึ้น ดาร้องระงมเลยครับ ผมยิ่งได้ใจก้มหน้าเอาลิ้นลากลงบนแผ่นหลังของดา ดูยิ่งเพิ่มความเสียวให้กับดายิ่งขึ้น หลังเธอแอ่นโค้งลง ทำให้ก้นงามของเธอลอยโด่งขึ้นไปอีก

ถึงตอนนี้ ผมจะไม่ไหวแล้วครับ เห็นสวรรค์อยู่ร่ำไรแล้ว ผมซอยถี่ๆและแรงขึ้นๆๆๆเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงครวญครางแบบไม่รู้ว่าอะไรเป็นอะไรจากดา และผมด้วยผมเองก้อซี้ดปาก เพราะหีดาตอดหัวถอกผมรุนแรงมากขึ้น ดาเองก็ร้องเสียงหลงหลังจากที่ผมฉีดน้ำร้อนๆจากควยผมใส่เข้าไปในตัวเธอ หีดาตอดตุบๆ ๆ ผมเสียวหัวควยอย่างมากครับ ในตอนนั้นกอดเอวแช่ไว้แบบนั้น ปล่อยให้รูหีของดาที่ตอดตุบ ๆ ๆ ๆ สูบเอาน้ำรักและความเงี่ยนของผมให้สุดสุด สักพักผมปล่อยขาดาลง หัวควยของผมค่อยๆหลุดออกจากรูหีของเธออย่างน่าเสียดาย ดาหันหน้ามามองควยผมซึ่งยังแข็งอยู่ ดวงตาเยิ้มฉ่ำ ดาจับมันอย่างทนุถนอม คุกเข่าลงบนพื้นห้องน้ำอีกครั้ง เธอเอาลิ้นเลียทำความสะอาดหัวควยผม ผมเสียวมากครับ หลับตาพริ้มเลย อยากจะอยู่เย็ดกับเธออีก แต่กลัวจะมีคนมาพบ เลยรีบบอกเธอให้ใส่เสื้อผ้าและออกไปก่อน เธอจูบปากผมอีกครั้ง มองดูผมพร้อมทั้งใส่ยกทรงกางเกงในไปด้วย โดยที่เธอไม่ได้ล้างหีเลย หีของดายังมีน้ำควยผมอยู่ข้างใน ผมเห็นน้ำไหลออกมา เวลาเธอยกขาใส่กางเกงของเธอเป็นทางเลยครับ ผมมองดูหีเธอและนมเธออย่างสุดเสียดาย และคิดว่าจะต้องนัดเย่อหีเธออีกให้ได้ก่อนกลับกรุงเทพฯ ซึ่งความหวังก้อเป็นจริงๆครับ สุดๆกว่าที่เล่าอีกมากเลยครับ เพราะไปเอาที่โรงแรมในเมือง   

โดยคุณ :  Nop Date :  22/05/2002 00:20:51     

ยกซดสาวไต้ (จบ)

หลังจากที่ผมและดาได้เย่อกันไปครั้งหนึ่งแล้ว ทำให้เราสองคนถวิลหาที่จะมีความสุขกันอีก ผมและดาจึงนัดหมายกันเพื่อเข้าไปพบกันในเมือง ซึ่งปลอดภัยกว่าที่บ้านเธอ ซึ่งดาเองก็ตอบตกลง เช้าวันต่อมา ผมให้ไอ้เปี้ยวเพื่อนผมขับรถพาผมไปส่งที่ตลาด และบอกมันว่าไม่ต้องรอน่ะ เพราะผมอยากจะเดินหาซื้ออะไรไปเรื่อยๆ มันเองก็ไม่ว่าอะไร หลังจากที่ไอ้เปี้ยวกลับไปแล้ว ผมก็ว่ารถไปที่สถานีรถไฟในตัวจังหวัดทันที ตามที่ได้ตกลงกับดาไว้ และผมก็ได้พบกับเธอ ซึ่งเธอมารอผมอยู่ก่อนแล้ว เธอยิ้มหวานให้ผมมาแต่ไกลเลยครับ หลังจากที่จ่ายเงินค่ารถแล้ว ผมเดินเข้าไปหาดา ถามว่ารอผมนานหรือป่าว? เธอบอกว่าไม่นาน ผมถามดาว่า "เราจะไปไหนกันดี?" เธอทำหน้างงๆ ผมจึงยิ้มและพูดเชิงเย้าดาว่า "งั้นเราไปเย่อกันเลยดีกว่าน่ะ" ดาทุบผมบึกหนึ่งที่หัวไหล่ หน้าหวานๆของเธอแดงปลั่งขึ้นมาทันที เธอทำเอียงอายก้มหน้านิ่ง ดูแล้วน่ารักมากเลยครับ เพราะดาเธอหน้าหวานสไตล์แบบแขกอยู่แล้ว ผมหัวเราะคิกคัก อดภูมิใจตัวเองไม่ได้เพราะอย่างไรวันนี้ได้เย่อหีคนน่ารักแบบเธอแน่นอน

ผมพาเธอเดินออกจากสถานีรถไ ฟ สายตาก็มองหาทำเลที่ต้องการ แต่แถวนั่นก็ไม่มีโรงแรมเลย ผมเลยบอกให้เธอยืนรอผมนิดหนึ่ง ผมเดินเข้าไปถามร้านค้าแถวๆนั้นเอง ผมเข้าไปถามอาเจ๊ซึ่งดูเหมือนว่าจะเป็นชาวจีน ผมถามหาโรงแรมที่พักเพราะผมมาจากถิ่นอื่น เขาบอกเส้นทางให้ และบอกให้จับรถสองแถวไป ผมเลยบอกขอบคุณอาเจ๊ หลังจากนั้นผมก็พาดาขึ้นรถสองแถวให้ไปส่งที่โรงแรม จำได้ว่าชื่อโรงแรมโรสอินน์ ผมเข้าไปติดต่อที่เค้าเตอร์ บอกจุดประสงค์เพื่อเข้าพัก พร้อมจ่ายเงิน 350 บาท จากนั้นก็มีพนักงานซึ่งเป็นหญิงพาผมกับดาขึ้นลิฟท์ไปที่ชั้น5 ห้องเลขที่ 510ผมให้ทิปพนักงานไป 20 บาท พอผมกับดาอยู่ด้วยกันในห้อง แล้วนาทีระทึกใจของสองเราก็ได้เริ่มขึ้น ผมดึงร่างของดาเข้ามากอด พรมจูบดาไปที่ใบหน้า ใบหู ซอกคอ จูบปากแลกลิ้นกับดา สองมือผมค่อยๆลดระดับลงไปจับเคล้าคลึงก้นดาเล่นไปมา

วันนั้นดาใส่กางเกงยีนส์ขายาว หุ่นดาที่ดีอยู่แล้วดูมีเสน่ห์เพิ่มมากยิ่งขึ้น ก้นเธอแน่นเต็มกำมือเชียวละครับ ผมบีบก้นดาแรงๆ แบบมันส์มือ ดาเองก็เบียดตัวเข้าหาผมแน่นเลยครับ เรายืนกอดรัดฟัดเหวียงกันอยู่ตรงหน้ากระจกนั่นเอง ผมไม่รอช้า เอามือเลือนมาปลดซิปกางเกงยีนส์และตะขอกางยีนส์ออก จากนั้นก็ปลดกระดุมเสื้อดา ซึ่งวันนี้เธอใส่เสื้อแขนยาวสีครีม พอกระดุมเสื้อเธอหลุดหมดทุกเม็ด ผมก็มองเห็นยกทรงสีเนื้อที่อุ้มเต้าคู่งามของดาเบียดกันอยู่ตรงหน้า ผมไม่รอช้าเอาใบหน้าซุกลงไปที่หว่างอกของดา ได้กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆ แสดงว่าเธอเตรียมตัวมาดีกว่าครั้งแรกมาก วันนี้ผมซอกซอนจมูกและเลียลิ้นบางครั้งก็เอาฟันขบกัดที่หัวนมดาด้านนอกเสื้อยกทรง เธอดาเองคราง..ฮือ..ฮือ..เลยครับ ลมหายใจร้อนๆของผมรินรดลงบนผิวเนียนของดา เธอส่ายหน้าไปมา รัดผมแน่นมากขึ้น ผมรู้ว่าดาคงมีอารมณ์และอยากร่วมกับผมเร็วๆ ผมไซ้เธอไปด้วย เอาขาของผมดันขาของดาให้เดินถอยหลังไปที่เตียงสีขาวที่ริมห้อง ผมเอื้อมมือไปเปิดสวิทช์ทีวีที่หัวเตียง พร้อมเร่งเสียงขึ้น

ส่วนปากก็ยังคงประกบอยู่ที่ปากของดา เราจูบปากกันเอาลิ้นแลกลิ้นกันอย่างสุดมันส์หรรษา ริมฝีปากดาดูดีเป็นรูปกระจับ เผยอริมฝีสบเล็กน้อยกำลังน่ารักแบบเซ็กซี่ ยิ่งเวลาเธอครวญคราง ปากดาจะเผยอเห็นแล้วอยากจะเอาควยยัดทุกครั้งเลยครับ ผมถอดเสื้อและกางเกงยีนส์ดาและของผมออก ตอนนี้ผมมีแต่ตัวเปล่าๆที่ติดกายอยู่ก็เพียงกางเกงใน Calvin Klein สีขาวตัวเดียว หน้าอกผมมีกล้ามเป็นมัดๆ เพราะผมชอบว่ายน้ำและเล่นกล้ามด้วย เนื้อผมจะแน่นกล้ามที่หน้าท้องเป็นลอนเล็กๆ ดูดีครับ ส่วนดาตอนนี้คงเหลืออยู่เพียงเสื้อยกทรงกับชุดชั้นในลายลูกไม้สีครีมของเธอ ผมสำรวจทุกสัดส่วนของเธอ ดูเธอหน้าแดงหายใจถี่ๆแรงๆอยู่ตลอดเวลา ดวงตาคู่หวานของดาเชิญชวนให้ผมตะบันหีของเธอไวๆ ผมยังใจเย็น เอามือลูบไล้ตามเนื้อตัวตามขาและหน้าขาของดาไปมา ส่วนปากและลิ้นผมก้อทำหน้าที่ซอกไซ้ไปตามใบหน้า หู ลำแขน รักแร้ บางครั้งก็พลิกตัวดา จูบไซ้ไปตามแผ่นหลังของเธอ ดาเสียวแผ่นหลังจนต้องคู้หลังไปด้านหน้าเลยละครับ

เมื่อแผ่นหลังของดางอเข้า บั้นท้ายที่กลมกลึงของเธอก็มาดันเข้ากับเจ้านกเขาผมที่ดันกางเกงในซะตุง ผมเอามือลูบบั้นเอวอันกลมกลึงของดา และเอามือดามาจับควยผมด้านหลัง ดาล้วงมือเข้าไปในกางเกงในผม เธอพยายามบีบความกำยำลูกชายผม และลูบมันแบบคนกำลังยากสุดๆ บางครั้งก็จับถอกไปมาแต่ไม่ถนัดนัก ซึ่งก็เป็นความต้องการของผมด้วย เพราะกลัวน้ำเงี่ยนจะแตกซะก่อนๆที่จะได้สนุกในรูหีของดา สาเหตุเพราะเรือนร่างและกลิ่นกาย อีกทั้งความน่ารักของดาที่ยัวยวนสวาทผมซะเหลือเกิน ผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงในของดา สัมผัสกับเต่าเธอซึ่งเปียกไปหมด ตอนนี่ผมรูดกางเกงในดาออกไปทางปลายเท้า ปลดตะขอยกทรงด้านหลังของเธอออก พลิกตัวเธอกลับมา จูบไซ้ขบกัดเธอตามฐานนมคู่งาม เอาลิ้นละเลียหัวนมสีชมพูอมน้ำตาลของดา เลียวนไปมา บางครั้งก็ขบกัดเบาๆ จนดาต้องซี๊ดปาก มือก็แหย่ลงไปที่รูหีดาที่แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน พร้อมทั้งเขี่ยเม็ดแตดเสียวเธอเป็นบางโอกาส ดาหลับตาใบหน้าหงายสูดปากอย่างเสียวกระสัน มือเธอจับอยู่ที่หัวผม ไหล่ผม ขาเธอถ่างขาออกเล็กน้อย

ผมรู้ว่าดาเธอพร้อมเย็ดแล้ว แต่ผมยังใจเย็นระงับความเงี่ยนที่จะเย็ดดาไว้ให้นานที่สุด ผมลากลิ้นไซ้ต่ำลงไปตามหน้าท้องเนียนของดา ละเลียลิ้นวนอยู่ที่สะดือเธอจนดาต้องแขม่วหน้าท้องเพราะความเสียว ผมลากลิ้นลงไปเรื่อยๆตามหน้าขาทั้งสองข้างของดา และซุกใบหน้าเข้าที่เต่าดาที่ดูอวบอูมเต็มฝามือมีขนขึ้นบางๆ ผมมองดูกลีบกุหลาบตรงนั้นของเธอที่ยังแดงระเรื่อชิดกันอยู่ในที เวลานี้ดูเลื่อมเป็นมันไปด้วยน้ำเงี่ยนของดาเอง กลิ่นน้ำเงี่ยนของเธอกระทบจมูกผมอย่างเร้าอารมณ์ ผมห่อลิ้นแยงเข้าไปที่กลีบดา ก้นดาลอยขึ้นจากเตียงโดยอัตโนมัติ ผมเอาสองมือรองก้นดาไว้ กดใบหน้าซบลงไปเลียเต่าเธออย่างเมามันส์ ขาเธอถ่างกว้างออกจากกัน แบบสุดสุดเพราะความเสียวจากลิ้นของผม มือเธอจิกลงบนผ้าปูเตียงสีขาว ดึงผ้าไว้แน่น ผมรู้ว่าดางคงจะไม่ไหวแล้วตอนนั้น ผมวางเอวดาลงโดยไม่ต้องบอกครับ ดาเธอลุกขึ้นมาถอดกางเกงในผมให้หลุดออกจากตัวอย่างรีบเร่ง เธอผลักผมนอนลง จากนั้นก็ไซ้ตามร่างกายที่ขาวโพนของผม เธอเอาลิ้นเธอดูดเลียที่หัวนมให้ผม มันสยิวดีมากเลยครับ ผมเอามือลูบก้นดา บีบง่ามก้นเธอ ลูบตามลำตัวเธอ บางทีก็บีบนมดาที่ยุ่นนิ่มมือเล่นไปด้วย

เธอเองก็ยังคงเลียต่ำไปเรื่อยๆ ทำเหมือนกับที่ผมทำให้เธอ ดวงตาคู่งามของเธอปรืออย่างเย้าอารมณ์ มองดูผมเป็นพักๆ และก้มเลียลิ้นวนที่หน้าท้องผม ผมเองรู้สึกสยิวจนต้องแขม่วหน้าท้องเช่นกัน โอ้ยยยยยยยยยยเสียวดีจริงๆ ครับ ไม่รอช้าดาลุกผมหนักเข้าไปอีก เธอเอาลิ้นเล็กๆของเธอเลียไปที่หัวเงี่ยนที่แดงก่ำของผม เธอเลียลิ้นวนอยู่รอบๆ มือดาถอกควยผมขึ้นๆลงๆไปด้วย น้ำเงี่ยนผมแทบจะพุ่ง จากนั้นเธอก็อมเจ้าลูกชายผมอย่างช้าๆ มันไหลลึกเข้าไปในปากของดา ดาทำปากห่อยกหน้าขึ้นๆลงๆ สองมือลูบหน้าขาผมไปมา เรือนผมยาวสลวยของดาสยายมาปกคลุมเจ้าลูกชายผม ผมลูบศีรษะของดา และรวบเรือนผมดาไว้เพื่อดู ความรัญจวนใจที่เธอมอบให้กับควยของผม ดาดูดเลียและอมหัวบานผมอยู่พักหนึ่ง ผมแทบจะสำลักความเงี่ยนออกมาให้ได้อีกครั้ง แต่..ผมก็เปลี่ยนอารมณ์นึกถึงเรื่องอื่น เพื่อเบี่ยงเบนความเงี่ยนของผมไว้ ควยผมแข็งมากเวลานั้น เธอถอนปากออก กลับลงไปเลียไข่สองใบให้ผม สองมือเธอบีบต้นขาอันแข็งแกร่งของผม ผมเสียวมากและเงี่ยนมากเลย

ไม่ไหวแล้วครับ ขอเย็ดดาเลยดีกว่า ผมดึงแขนดาเพื่อเตือนให้เธอรู้ว่าผมพร้อมจะเย็ดเธอแล้ว ที่ไหนได้ครับ เธอกลับยกก้นลอยขึ้นมาคร่อมลำตัวผม จับควยผมจ่อที่รูหีของเธอ ค่อยๆกดตูดอันกลมกลึงของเธอลงมา ผมมองดูรูหีเธอแดงๆที่เลื่อมไปด้วยน้ำเงี่ยนค่อยๆกลืนเอาลำควยขนาด 6x5 นิ้วของผมเข้าไปเรื่อยๆ ดูมันงดงามมากเลยทั้งเสียวทั้งรัญจวน ผมครางเสียงกระเส่าเอื้อมมือไปบีบแก้มก้นงามของดาทั้งสองมือ บางครั้งก็ลูบลงเรียวขางามของเธอ ผมบอกดาว่าบดหนักๆเลยที่รัก บดเลยจ๊ะ ดายกก้นลอยขึ้นมากดหนักๆลงไปจนสุด จากนั้นเธอก็บดก้นเข้ากับหนอกผม ปากเธอร้องซี๊ดซ๊าด ๆ ๆ ๆ อุ้ย....อ้าววววส์ อยู่ตลอดเวลา ผมค่อยๆเขยิบก้นผมให้ถอยหลังเ พื่อเอาตัวติดข้างฝา จากนั้นผมก็ก้มไปดูดนมให้ดา ผมกอดเธอไปด้วยดูดเลียหัวนมและจูบปากกับเธอไปด้วย เสียงเธอครางฮือ..ฮือ..อยู่ในลำคอ ผมพลิกตัวจับดาหงายคู้ขาหน้าเธอขึ้นขาหนึ่งกระเด้าควยที่ยังคารูหีเธออยู่ พร้อมกับบดซ้ายทีขวาทีแบบควงสว่าน เล่นเอาดาตูดไม่ติดพื้นเตียง เด้งรับการกระเด้าควยของผมไปมา สองมือเธอหยิกเข้าที่ลำแขนผมจนเป็นรอยเล็บ เพราะความเสียวซ่าน

ผมกระเด้าไปเรื่อยๆ ลึกบ้าง ตื้นบ้าง และเปลี่ยนท่ามาเป็นจับดาพลิกในท่านอนเอียงข้าง ผมนั่งยองๆเอาควยที่แข็งโป๊กจ่อเข้าที่รูหีดา ที่เผยอร่องหีรอรับหัวบานของผมอยู่ ผมกระเด้าควยเข้าด้านหลังเธอ ดูรูหีดาที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามหัวควยที่บานของผม ผมกระเด้าดาแรงๆ จนหัวเธอสั่นคอนไปมา ปากเธอก็ร้องเรียก "ผัวจ๋า ผัวจ๋าเย็ดเก่งจังเลยจ๊ะ ผัวเย็ดดาแรงๆ เลยจ๊ะ.....อ้าววววส์..อ้าววววววส์.." ผมได้อารมณ์ดีมากเลยครับ ส่วนมือก็บีบก้นไปด้วย บางครั้งยังเลื่อนขึ้นไปบีบนมให้กับดาอีกด้วย เธอครางเสียงกระเส่า หอบหายใจและกระตุกถี่ๆ ร้อง "ออกแล้ว ออกแล้วผัวจ๋า ผัวจ๋า น้ำเมียออกแล้วจ๊ะ โอ้วววววว น้ำเมียแตกแล้วผัวจ๋า อู๊ยยยยยยส์ ...อู๊ยยยยส์" แต่..ผมยังนี่ครับ ผมค่อยๆผ่อนแรงระเด้าให้ช้าลงๆ พร้อมกับบดหัวถอกให้คว้านไปรอบๆรูหีของดา เพื่อให้เธอได้มีความสุขเต็มที่ รูหีของดาตอดหัวถอกผมตุบ ๆ ๆ ๆเ ป็นจังหวะแรงๆด าเอี้ยวตัวมามองหน้าผม ตาเธอยังปรือแดงก่ำไปด้วยไฟอยากอยู่ เธอคงรู้ว่าผมยังไม่เสร็จ

ผมบอกดาว่า "ไม่เป็นรัยจ๊ะที่รัก เดี๋ยวค่อยเริ่มใหม่ ไปอาบน้ำกันก่อนดีกว่าเมียจ๋า" ดาลุกขึ้นมากอดรัดผมแน่นเลยครับ เธอซบหน้าลงบนไหล่ผม และเริ่มร้องไห้ ผมต้องปลอบใจเธอ ดาพูดว่าเธอชอบผมมากเลย เพียงเห็นหน้าผมวันแรก ก็รู้สึกว่าผมเหมือนคนที่เธอคุ้นเคยมาก่อน แต่...ไม่รู้ว่าที่ไหน เธอเปิดเผยความจริงให้ผมได้รับรู้ในวันนี้ และไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้ร่วมสุขกันอย่างนี้ ทั้งๆที่เธอรู้ว่าผิด แต่...เธอหักห้ามใจตัวเธอเองไม่ได้จริงๆ เธอร้องไห้อีก ผมกอดดาไว้แน่น ผมพรมจูบแก้ม จูบหน้าผาก จูบลงที่ริมฝีปากของดา และบอกกับเธอว่า "พี่เองก็รู้สึกกับดาตั้งแต่แรกเห็น และไม่คิดว่าจะได้มีโอกาสกับดาแบบนี้เช่นกัน พี่มีความสุขมากเลย ถึงแม้ว่าจะเป็นความสุขเพียงวันเดียวก็ตาม แต่...ความรู้สึกตรงนี้จะคงอยู่กับพี่ตลอดไปชั่วชีวิต" ดาร้องไห้มากขึ้น พูดว่า "ทำไมเราไม่มาพบและรู้จักกันเสียตั้งแต่ตอนเธอยังไม่ได้แต่งงาน" ผมปลอบประโลมเธอว่า "คนเรารักกัน บางครั้งก็ไม่จำเป็นต้องใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันหรอกน่ะ รักกันเพื่อจากกัน และเก็บความรู้สึกดีดีนี่เอาไว้ให้ตลอดไป เหมือนพี่กับดานี่งัยจ๊ะ"

เมื่อดาคลายความเสียใจลงไปบ้างแล้ว ผมพาเธอเข้าห้องน้ำ เราอาบน้ำด้วยกัน เจ้าลูกชายผมหลังจากที่เจอบทเศร้าไปแล้ว มันหดหัวห้อยไป พอมาเจอน้ำเย็นๆอยู่กับเนื้อนุ่มๆอีกครั้ง หัวมันเริ่มผงกๆๆขึ้นมาอีก ดาเองมองดูมันยิ้มๆ เธอมองดูหน้าผม เอาตัวเข้ามาแนบชิดกับตัวผม ความนุ่มเย็นของผิวกายดาที่นุ่มนิ่มและลื่นๆเพราะเปียกน้ำ มันสร้างความรู้สึกให้กับผมมากเลย เธอเอาหน้าขาของเธอเข้ามาใกล้ๆลูกชายผม ซึ่งกำลังแข็งขึ้นเรื่อยๆ ดาเอาสบู่เหลวเทลงบนฝ่ามือ เอามาทาบริเวณลำตัวผม ลูกชายควยผมซึ่งตอนนี่ผงกหัวงึกๆทำความเคารพเจ้าหญิงนาดาผู้ปราณีกับมัน เธอลูบไล้มันไปๆมาๆอย่างแผ่วเบา เล่นเอาผมเกร็งไปเหมือนกัน ผมเลยเอาสบู่มาเทลงบนฝ่ามือบ้าง แล้วเอามาลูบไล้บนตัวโดยเฉพาะที่นมคู่งามที่ยังเต่งตึงของดา ผมบอกดาว่า "นมดาทำให้ผมลืมคนได้ทั้งโลก" เธอยิ้มหวานให้ผม ผมลูบต่ำลมมาเรื่อยๆจนถึงก้นเธอ ผมบีบมันเบาๆ หน้าขาเราสองคนแนบชิดกัน ลำควยผมถูกหีดากดทับจนไปโผล่ที่ง่ามก้นเธอ

ผมลูบไล้ดาไปเรื่อยๆ ปากสองเราประกบกันอีกครั้งใต้ฝักบัวที่พ่นน้ำลงมาเป็นฝอยอ่อนๆ เราแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ทั้งผมและเธอหลับตาพริ้ม ผมจับก้นดาลูบบ้างบีบบ้างอยู่เนิ่นนาน ส่วนเต้านมดาก็บดลงที่อกของผมผมกระซิบดาว่า "แบบนี้...ต้องเย็ดอีกน่ะเมียจ๋า" ดายิ้มก้มลงไปมองดูควยผม เอื้อมมือไปจับมันรูดเล่นเบาๆอย่างทนุถนอม ผมเปิดน้ำฝักบัวให้แรงขึ้นเพื่อชำระล้างสิ่งสกปรกทั้งของผมและของดา จากนั้นผมพาดากลับมาที่เตียง เอาผ้าเช็ดตัวที่ทางโรงแรมจัดให้ไว้เช็ดเบาๆตามร่างกายเธอ ผมกอดเธอโดยที่เราไม่ได้สวมใส่อะไรกันเลยทั้งคู่ ขาทั้งสองข้างเธอห้อยลงกับพื้นเตียง ส่วนลำตัวและก้นยังอยู่บนเตียง ผมมองดูหีดาที่ลอยขึ้นนูนเป็นหลังเต่า ทำให้มีอารมณ์อยากเย็ดเป็นที่สุด ผมเลยระดมจูบปากดูดนมให้ดา เพื่อปลุกเร้าอารมณ์เธออีกครั้ง ส่วนมือก็บีบที่เต่าตัวอูมของเธอ จากนั้นผมซุกหน้าลงไปเลียเต่าดาอีกครั้ง น้ำเงี่ยนเธอเริ่มซึมออกมาจากการปลุกเร้าอารมณ์ของผม

ผมไม่รอช้าแล้วครับ เพราะยังไม่เสร็จตั้งแต่ยกแรก ก้าวลงจากเตียงยืนจ่อหัวถอกเข้าไปที่ร่องหีของดา จับสองขาเธอดันขึ้น เธอย่อขาเรียวงามลงเล็กน้อย หัวถอกผมลื่นเข้าไปในรูหีเธอไม่ยากนัก ผมซอยหัวควยเข้าออกในรูดาเรื่อยๆและเร็วขึ้น เธอหลับตาครางเสียงกระเส่าอีกครั้ง ผมดึงลำควยออกเสียงดัง..บล็อก!!! จากนั้นผมจับดาคว่ำหน้า ยกก้นเธอลอยโด่งขึ้น โดยที่มีผมยืนอยู่ข้างขอบเตียง ดาจัดท่าทางให้เข้าที่เหมือนรู้ใจผมไปซะแล้ว เธอหมอบหน้าลงกับที่นอน ยกก้นลอยสูงไว้ในท่าคุกเข่า ผมมองดูรูหีของดาที่ฉ่ำด้วยเมือกใสๆ ไม่รอช้า ผมเอาหัวบานของผมจ่อลงไป กดให้เงี่ยงควยไหลเข้ารูหี ที่แดงก่ำของเธอไปอย่างช้าๆ ดูรูหีของดาที่ค่อยๆอมหัวควยบานผมไปด้วย ผมซี๊ดปากอย่างลืมตัว สองมือจับเอวดาไว้กระเด้าส่งควยเข้ารูหีเธออย่างเมามัน และสวรรค์ก็เป็นของเราทั้งสองคนอีกครั้ง หีดาตอดรัดหัวถอกผมแรงๆ น้ำควยผมพุ่งกระฉูดเข้าไปในรูหีของดา ดาร้องซี๊ดดดดด...อ๊าส์ น้ำเธอแตกพร้อมกับผมอีกแล้ว ผมกดไว้ชั่วครู่ ก่อนจะถอนควยออกจากรูหีดาลงมานอนกอดก่ายกัน และเย็ดกันกับดาอีกรอบ ก่อนกลับลงไปทานอาหารเช็คเอ้าท์ออกจากโรงแรมกลับบ้าน

โดยคุณ :  Nop Date :  07/06/2002 00:44:28

Navee Wongsit

อยากไปเที่ยวใต้จัง สาวยาวีจะเป็นยังไงบ้างอยากลอง