ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไม่หล่อ ไม่ง้อ

เคยอ่านแล้ว แต่อีกมุมนึงก็สนุกดีนะ

@OKEY

ในเรื่องเดียวกัน หากมีรายมุมมอง มาจากคนที่เกี่ยวข้องก็จะทำให้เรื่องน่าติดตามและแต่ละมุมมองก็จะมีสาเหตุที่เกิดขึ้นต่างๆ กัน เนื้อเรื่องก็จะดำเนินการไปได้เรื่อยๆ เมื่อมีภาพรวมของเรื่องแล้ว ก็อยากจะเห็นภาพและเนื้อหาของคนอื่นบ้าง ครับ

forzakhan

อยากอ่านมุมมองของดำกับวุฒิบ้างอะค่ะ

knightpok

bird2473

mai_1

เล่าหลายมุมก็ดีครับ  ชอบทุกตอน

Jajsjsj Sksjsjjs

ขอเเบบนี้อีกเรื่อยๆนพครับ

warin89

ชอบอ่านมุมของบีมากกว่า ว่าโดนอะไรมา หวังว่าหลังจากเหตุการณ์นี้จะทำให้บีเปลี่ยนไป และชายทุกคนรอบตัวสามีจะเสร็จบีหมด

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: mario เมื่อ พฤษภาคม 24, 2021, 03:49:32 ก่อนเที่ยง
ผมว่ามุมมองบุคคลที่สามน่าสนใจที่สุด
หรือไม่ก็เอามุมมองของไอ้วุฒิ ไอ้ดำบ้างก็ได้ครับ
พอประกอบกันหลายๆมุมมอง
อารมณ์มันจะแบบราโชมอนหรืออุโมงค์ผาเมืองเลย
น่าติดตาม ฟังเรื่องเล่าแต่ละคน

rangsitboyyy

sakda silakhom

喜欢读

มาดูมุมมอง​และความรู้สึก​ ฝั่ง​น้องบี ว่าจะเป็นอย่างไร​กัน​บ้าง​ สนุกและมันขนาดไหน

sell1

หลากหลายมุมดีครับ น่าสนใจมาก

mr.tee1975

วสันต์ ชาญวิทย์

สรุปว่ามุมของหญิง น่าจะชัดเจนกว่า