ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Onena

อยากรู้มุมมองของสาวผู้เล่า

kkk999

ivory

มันส์มากครับ ขอบคุณครับ

××Mon××

เคยอ่านแต่ในมุมมองของคนอ่าน ตอนนี้มาอ่านในมุมมองของบีก็ได้รับรู้ว่าทำไมบีถึงยอมแบบนั้น

watanabe

อดเปิดซิงน้องบีเลยนายพัท

gateja

บีเล่าน่าจะสยิวกว่าเยอะ

kiat224

น้ำผึ่งพระจันทร์อันไหนหวานกว่ากัน

likestory

ในมุมของน้องบีที่เป็นแบบนี้ อ่านแล้วก็เสียวลุ้นไปอีกแนวเลยครับใจผมชอบแบบผู้หญิงได้มีโอกาสถ่ายทอดความรู้สึกในมุมของเธอที่โดนกระทำ ว่าจะมีความรู้สึกถ่ายทอดออกมาได้แบบไหนครับ ^_^

Shogoon01

xijikoh

ผมชอบนะ แบบว่าเป็นอีกมุมมอง และรู้สึกได้ฟิวกว่าคนเป็นผู้ชาย มิติดูหลากหลายและมุมมองก็กว้างกว่า ยังไงก็ฝห้กไลังใจนะครับ

darkwind001

อ่านแล้วรู้สึกอินไปด้วยเลยครับ

[BPD]

แนวนี้สะใจดีครับ ติดตาม

yurekamaster

Tone2526

เป็นแนวที่น่าอ่านและติดตาม มากครับ 
อ่านจากมุมมองพัท  แล้วมาอ่านอีกมุมของบี

Totoh23

เรื่องนี้นับว่าตำนานเลยครับ เพราะเคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว และทางท่านรีเมคทำให้เห็นมุมมองของบี ยิ่งอิงเข้าไปใหญ่เลยครับ